Tuesday, February 27, 2024

கேஜிஎப் 3 படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட்டை கூறிய பிரசாந்த் நீல் !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

இதுவரை லால் சலாம் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

லால் சலாம் திரைப்படம் கடந்த 9ம் தேதி வெளியான நிலையில், தற்போது...

இயக்குநர் அமீர் விளக்கம்: “சட்டவிரோதச் செயல்களில் ஈடுபட்டால், அவர்களுடன் நான் தொடர்ந்து பணியாற்றப் போவதில்லை”

இயக்குநர் அமீர் இயக்கத்தில் 'இறைவன் மிகப்பெரியவன்' திரைப்படம் உருவாகி வருகிறது. ஜாஃபர்...

இந்தியன் 2 மூன்றாம் பாகம் உறுதியா? புதிய தகவல்கள்!

ஷங்கர் இயக்கத்தில், கமல்ஹாசன், காஜல் அகர்வால் நடிக்கும் 'இந்தியன் 2' படத்தின்...

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனாவால் உயிரிழந்தது அதிர்ச்சி!

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனா தொற்றால் உயிரிழந்த செய்தி அதிர்ச்சியை...
ADVERTISEMENT

தளபதி 68 விஜய் இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கும் ஒரு அறிவியல் புனைகதை புலனாய்வு திரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது. நட்சத்திர நடிகர்கள் பிரசாந்த், பிரபுதேவா, சினேகா, லைலா, மீனாட்சி சவுத்ரி, மோகன், ஜெயராம், அஜ்மல், யோகி பாபு, VTV கணேஷ், வைபவ், பிரேம்கி அமரன், அரவிந்த் ஆகாஷ் மற்றும் அஜய் ராஜ் ஆகியோர் உள்ளனர். யுவன் ஷங்கர் ராஜா DOP உடன் இசையமைக்க, முறையே சித்தார்த்தா நுனி மற்றும் வெங்கட் ராஜன் எடிட்டிங் செய்கிறார்கள்.கேஜிஎஃப் 3 நடக்கும். நான் இயக்குனரா இல்லையா என்று எனக்குத் தெரியாது, ஆனால் யாஷ் எப்போதும் அதில் ஒரு பகுதியாக இருப்பார். திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் விரைவாகச் சேர்க்கிறார், “ஒரு தீவிரமான குறிப்பில், கேஜிஎஃப் 3 நடக்கும், அதற்காக நாங்கள் அதை அறிவிக்கவில்லை. எங்களிடம் ஏற்கனவே ஒரு ஸ்கிரிப்ட் உள்ளது. அறிவிப்பை வெளியிடுவதற்கு முன்பே திரைக்கதையை முடிவு செய்திருந்தோம். யாஷ் மிகவும் பொறுப்பான நபர் மற்றும் வணிக காரணங்களுக்காக விஷயங்களை வெளியிட மாட்டார். KGF 2 முடிவில் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிடுவதற்கு முன்பு நாங்கள் காகிதத்தில் விஷயங்களை வைத்திருப்பது உறுதி.

கேஜிஎஃப் 2 க்கு செல்வதற்கு முன், நீல் என்டிஆர் ஜேஆருடன் தனது முதல் கூட்டுப்பணிக்கு தயாராகிவிட்டார். திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் தாரக்குடனான ஒத்துழைப்புக்காக தனது ஆறுதல் மண்டலத்திலிருந்து வெளியேறுவதாக உறுதியளிக்கிறார். இதுபற்றி அவர் கூறும்போது, “வித்தியாசமான உணர்வுகளுடன் கூடிய வித்தியாசமான படமாக இது இருக்கும். நான் அந்த வகைக்குள் வர விரும்பவில்லை, ஆனால் எனக்கு தெரியும், இது ஒரு ஆக்ஷன் படமாக இருக்கும் என்று மக்கள் கருதுவார்கள். இதை எனக்கு மிகவும் புதிய கதை என்று அழைக்க விரும்புகிறேன், இதை நான் எனது பார்வையாளர்களுக்கு சொல்ல விரும்புகிறேன். இது அதன் சொந்த உணர்ச்சியைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் மக்கள் அதனுடன் தொடர்புபடுத்துவார்கள் என்று நம்புகிறேன்.என்டிஆர் 31 அடுத்த ஆண்டு தொடங்கும் என்பதை நீல் உறுதிப்படுத்துகிறார். “சலாருக்குப் பிறகு இது எனது அடுத்த படம், நாங்கள் 2024 இன் இரண்டாம் பாதியில் படப்பிடிப்பைத் தொடங்குகிறோம்,” என்று அவர் உறுதிப்படுத்துகிறார். எல்லா இயக்குனர்களையும் போலவே, நீலுக்கும் ஒரு கனவு இருக்கிறது, அது இந்திய சினிமாவின் தலைசிறந்த நடிகருடன் பணிபுரிய வேண்டும். “அமிதாப் பச்சன் படங்களைப் பார்த்து வளர்ந்த நான் அவரை இயக்க விரும்புகிறேன். ஆனால்… என் படத்தில் நடிக்க அவர் சம்மதிக்க வேண்டும்,” என்று முடிக்கிறார்.

ADVERTISEMENT

பிரபாஸ் தலைமையிலான சலார் படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகளில் பிரஷாந்த் நீல் தற்போது பிஸியாக உள்ளார், இது 2023 கிறிஸ்துமஸ் வார இறுதியில் பெரிய திரையில் வர உள்ளது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT