Monday, March 4, 2024

தங்காலன் படத்துக்கு போட்டியாக வந்துள்ள மோகன் லால் நடித்த மலைக்கோட்டை வாலிபன் படத்தின் டீசர் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அட்டகத்தி சுரேஷ் ஊர்வசி நடித்த ஜே பேபி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

ஊர்வசி, தினேஷ் நடித்துள்ள ஜே பேபி படத்தின் ட்ரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர்....

அருண்விஜய் நடித்த வணங்கான் படத்தின் டீசர் இதோ !

அருண் விஜய்யின் வரவிருக்கும் படமான வணங்கான், படத்தின் டீஸர் பிப்ரவரி 19...

கவின் நடிக்கும் ஸ்டார் படத்தின் ‘ மேக்கிங்’ வீடியோ வைரல்

கவினின் வரவிருக்கும் படமான ஸ்டார் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள், படத்தின் அடுத்த பாடலான...

பார்க்கிங் படம் 75 நாட்களை நிறைவு படக்குழு வெளியிட்ட புதிய வீடியோ இதோ !

அறிமுக இயக்குனர் ராம்குமார் பாலகிருஷ்ணன் இயக்கிய 'பார்க்கிங்' திரைப்படம் வெளியாகி 75...
ADVERTISEMENT

இன்றைய காலகட்டத்தில், திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் திட்டத்தைச் சுற்றி சஸ்பென்ஸைப் பராமரிப்பது கடினம், ஏனெனில் சதி முதல் நடிகர்களின் தோற்றம் வரை அனைத்தும் ஆன்லைனில் கசிந்து ரசிகர்களின் உற்சாகத்தைக் கொல்கின்றன. இருப்பினும், மோகன்லால் மற்றும் லிஜோ ஜோஸ் பெல்லிசேரி ஆகியோர் தங்களின் வரவிருக்கும் படம் மலைக்கோட்டை வாலிபன் என்னவாக இருக்கும் என்று ரசிகர்களை யூகித்துக்கொண்டே இருக்கிறார்கள். புதன்கிழமை வெளியிடப்பட்ட டீஸர் மூலம் இறுதியாக படத்தைப் பற்றி மேலும் அறிந்து கொள்வார்கள் என்று ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்தபோது, ​​புரோமோ அதிகம் வெளிப்படுத்தாததால் விஷயங்கள் சரியாகச் செல்லவில்லை.

டீஸர் மோகன்லாலின் தமிழ் மோனோலாக்குடன் தொடங்குகிறது, “நீங்கள் பார்த்தது உண்மைதான். நீங்கள் பார்க்காதது பொய். நான் இப்போது உங்களுக்குக் காட்டுவது உண்மைதான். ” வரியின் கடைசிப் பகுதியை அலறவிட்டு, வால்பேப்பருக்குத் தகுந்த போஸ் அடிக்க மோகன்லால் தனது தாவணியை அசைக்கிறார், டீசரில் இருந்து நமக்குக் கிடைக்கும் அவ்வளவுதான்.

ADVERTISEMENT

டீசரை டீகோட் செய்ய வேண்டும் என்றால், மலைக்கோட்டை வாலிபனில் மோகன்லால் மந்திரவாதியாகவோ அல்லது மாயையாகவோ நடிக்கலாம் என்று கணக்கிடப்பட்ட யூகம் தெரிவிக்கிறது. இருப்பினும், இயக்குனர் லிஜோ ஜோஸ் பெல்லிசேரியை ஒருபோதும் உறுதியாக நம்ப முடியாது. உண்மையைப் பார்க்கவும் நம்பவும் ஜனவரி 25, 2024 வரை காத்திருக்க வேண்டும்.

ஜான் & மேரி கிரியேட்டிவ், செஞ்சுரி ஃபிலிம்ஸ் மற்றும் மேக்ஸ்லாப் & சரேகமா ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டது, மலைக்கோட்டை வாலிபன் திரைக்கதை வசனம் எழுதியுள்ளார், இதற்கு முன்பு நாயகன் மற்றும் ஆமென் போன்ற படங்களில் லிஜோவுடன் பணிபுரிந்த பி எஸ் ரபீக். படத்தைப் பற்றி பேசிய லிஜோ, “என்னைப் பொறுத்தவரை, ஒரு கருப்பொருளை இறுதி செய்யும் செயல்முறை அடுத்த பெரிய வெற்றியை உருவாக்குவதற்கான அழுத்தத்திலிருந்து உருவாகவில்லை; இது ஒரு இயற்கையான முன்னேற்றம். மலைக்கோட்டை வாலிபனின் அடிப்படைக் கருத்து எனக்குள் சில வருடங்களுக்கு முன் துளிர்விட ஆரம்பித்து, பின்னர் ஒரு விரிவான சதித்திட்டமாக உருமாறியது. ரஃபீக் போன்ற ஒரு எழுத்தாளர் அந்த உலகத்தை விரிவுபடுத்தினார், அப்போதுதான் அந்த பாத்திரத்திற்கு லாலேட்டன் (மோகன்லால்) சரியான பொருத்தம் என்பதை நாங்கள் உணர்ந்தோம்.

சோனாலி குல்கர்னி, ஹரீஷ் பெராடி, டேனிஷ் சைட், மனோஜ் மோசஸ், கதா நந்தி, மற்றும் மணிகண்டன் ஆச்சாரி ஆகியோரும் மலைக்கோட்டை வாலிபனில் நடித்துள்ளனர், இதற்கு மது நீலகண்டனின் ஒளிப்பதிவும், பிரசாந்த் பிள்ளையின் இசையும் உள்ளது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT