Monday, March 4, 2024

சென்னை வெள்ளத்திற்குப் பிறகு சந்தோஷ் நாராயணன் போட்ட பதிவு ! வைரல்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் வலையம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

அறிமுக இயக்குனர் மனோ பாரதி இயக்கத்தில் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிக்கும் வலையம்...

யப்பா சாமி சைலன்டாக அம்பானி வீட்டு திருமணத்தில் என்ட்ரி கொடுத்து அதிர வைத்த அஜித் !

முக்கிய அம்சங்கள்:ஜாம்நகரில் 3 நாட்கள் கோலாகலமாக நடைபெற்றது. 1000க்கும் மேற்பட்ட பிரபலங்கள் கலந்து...

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...
ADVERTISEMENT

பிரபல இசையமைப்பாளர் சந்தோஷ் நாராயணன் சென்னைவாசிகளில் ஒருவர், இசையமைப்பாளர் சென்னை வெள்ளத்தில் சிக்கித் தவித்தார். மைச்சாங் புயல் காரணமாக, சென்னையில் பெரும்பாலான பகுதிகள் மழைநீரால் வெள்ளத்தில் மூழ்கிய நிலையில், இயல்பு நிலைக்கு திரும்ப அரசு அதிகாரிகள் கடுமையாக உழைத்து வருகின்றனர்.
சந்தோஷ் நாராயணன் நகரின் தாழ்வான பகுதியில் வசிக்கிறார், 2015 சென்னை வெள்ளத்தில் இசையமைப்பாளர் மழைநீரில் சிக்கித் தவிப்பதைப் பார்த்தோம்.சமீபத்திய சென்னை வெள்ளத்தால் சந்தோஷ் நாராயணனும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார், மேலும் இசையமைப்பாளர் தனது அனுபவத்தை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்து கொண்டார்.”10+ வருடங்கள் தொடர்ந்து வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டு வாரங்கள் குறைந்தது முழங்கால் அளவு தண்ணீர் மற்றும் குறைந்தபட்சம் 100 மணிநேரம் மின்வெட்டு எங்கள் பகுதியில் ஒவ்வொரு ஆண்டும் எங்கள் கடுமையான உண்மை. இந்த ஆண்டு ஏற்கனவே புதிய வரையறைகளை அமைக்கிறது. வேடிக்கையாக போதும், இது வரலாற்று ரீதியாக இல்லை. ஏரியோ, தாழ்வான பகுதியோ இல்லை.சென்னையில் உள்ள வேறு எந்தப் பகுதியையும் விட, எங்களிடம் ஏராளமான திறந்தவெளி நிலங்களும், சுறுசுறுப்பான குளங்களும் உள்ளன, அதற்கு பொருத்தமான பெயர் கொளப்பாக்கம். வெறும் அலட்சியம், தவறான நிர்வாகம் மற்றும் பேராசை ஆகியவை மழைநீர் மற்றும் கழிவுநீரை அதிக அளவில் கொட்டுவதற்கு வழிவகுத்தன. ஒரே ஒரு பாசனக் கால்வாயில், ஒவ்வொரு முறையும் ஒரு நதி போல பெருக்கெடுத்து, எங்கள் குடியிருப்பாளர்களை உண்மையில் தாக்குகிறது. இந்த நேரத்தில் ஏதேனும் நோய் அல்லது மருத்துவ அவசரநிலை ஆபத்தானது என்பதை நிரூபிக்கிறது. எங்கள் மக்களைச் சென்றடையவும், அவர்களுக்கு ஜெனரேட்டர் காப்புப் பிரதி மூலம் ஆதரவளிக்கவும் என்னால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்கிறேன். மேல்நிலைத் தொட்டிகளை நிரப்பி, மீட்பு மற்றும் இதர முக்கியமான தேவைகளுக்கு உதவுகிறேன். உண்மையில் என்னிடம் ஒரு படகு மற்றும் பல பம்புகள் நிரந்தரமாக மீட்புப் பணிகளுக்குத் தயார் நிலையில் உள்ளன. சென்னை மக்களின் ஆன்மாவுக்குப் பாராட்டுகள்; நான் எங்கு சென்றாலும் மிகவும் நெகிழ்ச்சியும் நேர்மறையும் இருக்கிறது. தீர்வுக்கான முயற்சி இருக்கும் என நம்புகிறேன். என்னிடம் நியாயமற்ற எதிர்பார்ப்புகள் இல்லை, ஆனால் விஷயங்கள் இப்போது இருப்பதை விட வித்தியாசமாக இருக்கும். பாதிக்கப்பட்டுள்ள நீங்கள் அனைவரும் கூடிய விரைவில் இயல்பு நிலைக்குத் திரும்புவீர்கள் என்று நம்புகிறேன். #ChennaiFloods”, மீட்பு குழுவினர் மற்றும் சமூக ஆர்வலர்களின் கடின உழைப்பை வாழ்த்தி சந்தோஷ் நாராயணன் எழுதியுள்ளார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT