Monday, March 4, 2024

அஜித்திற்காக வெற்றிமாறன் எடுத்த அதிரடி முடிவு ! இனிமேல் தான் ஆட்டமே !உச்சகட்ட எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...

அம்பானிகளின் விருந்தில் கலந்து கொள்ள ரஜினிகாந்த் மற்றும் குடும்பத்தினர் ஜாம்நகர் வந்தனர்

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த், அவரது மனைவி லதா ரஜினிகாந்த், அவர்களது மகள்...
ADVERTISEMENT

தல அஜித் என்று ரசிகர்களால் அன்புடன் அழைக்கப்படும் அஜித்குமார், மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில், விடா முயற்சி என்ற படத்தில் பிஸியாக இருக்கிறார். த்ரிஷா, என்னை அறிந்தால் படத்திற்குப் பிறகு நட்சத்திர நடிகருடன் ஆறாவது ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கும் படத்தின் முன்னணி பெண்மணி.

இதற்கிடையில், AK 63 மற்றும் AK 64 உள்ளிட்ட அஜித்தின் வரவிருக்கும் படங்களைப் பற்றி ஒரு புதிய மற்றும் சுவாரஸ்யமான சலசலப்பு உள்ளது. டோலிவுட்டின் நட்சத்திர திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களான நவீன் எர்னேனி மற்றும் மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் ஒய் ரவிசங்கர் ஆகியோர் நடிகருடன் கைகோர்க்கிறார்கள் என்று ஏற்கனவே குறிப்பிடப்பட்ட நிலையில், சமீபத்திய சலசலப்பு. அஜீத் வெற்றிமாறனுடன் ஒரு திட்டத்தில் கையெழுத்திடுவார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ADVERTISEMENT

தேசிய விருது இயக்குனர் வெற்றிமாறன், நாயகனே சராசரி மனிதன் போல் காட்டி அசாதாரணமாக சிந்திக்க வைத்து எதிரிகளை துவம்சம் செய்து சமூகத்திற்கு கண்டிப்பாக ஒரு மெசேஜ் கொடுத்து விடுவார். இவரது இயக்கத்தில் வெளிவந்த ஒவ்வொரு படமும் சமூகத்தின் பேசும் பொருளானது உண்மையே.

தனக்கென தனி தன்மையுடன் வெற்றி இயக்குனராக வலம் வரும் வெற்றிமாறன், தனுஷ் உடன் தொடர்ச்சியாக பொல்லாதவன், ஆடுகளம், அசுரன் போன்ற பல ஹிட் படங்களை கொடுத்துள்ளார். முதன்முறையாக அஜித்துடன் AK 64 இல் இணைய இருப்பது ரசிகர்கள் மட்டுமின்றி சினிமா ஆர்வலர்கள் பலரையும் ஆச்சரியப்பட வைத்துள்ளது.

வெற்றிமாறன் அவர்கள் மங்காத்தா படத்திற்கு முன் அளித்த பேட்டியில் அஜித் சார், “எந்த ஒரு சினிமா பின்னணியும் இல்லாமல் தன்னைத்தானே செதுக்கியவர். யாருக்கும் எதற்காகவும் பயப்பட மாட்டார். இவரை போல மனசுல பட்டத அப்படியே சொல்ற தைரியம் வேற யாருக்கும் கிடையாது” என்று புகழ்ந்திருப்பார். உண்மைதான் சினிமா பிரபலங்கள் பலரும் தன் மனதில் உள்ளவற்றை அப்படியே வெளிக்காட்டுவதில்லை.

இந்த பிம்பத்தை உடைத்தெறிந்த அஜித்திற்கு தகுந்தவாறு இரண்டு கதை ரெடி பண்ணி வைத்திருந்தார் வெற்றிமாறன். இதில் ஒரு கதை விஜய்க்காக ரெடி பண்ணியதாம். இரண்டு கதையும் அஜித் சாருக்கு செட் ஆகும் என்று கூறிய வெற்றிமாறன், ஒன்றை கூற அஜித்திற்கு கதை பிடித்து போய் ப்ரொடக்சன் கம்பெனியும் ஓகே சொல்ல AK 64 கன்ஃபார்ம் ஆகி உள்ளது.

வெற்றிமாறன் விடுதலை 2 மற்றும் வாடிவாசலை முடித்துவிட்டு அடுத்த ஆண்டு அஜித்துடன் இணைவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது மேலும் வாடிவாசல் இழுபறியாக உள்ள நிலையில் அஜித்தை கொண்டு ஏன் வாடி வாசலை இயக்கக் கூடாது என யோசனையில் ஆழ்ந்து வருகிறார் வெற்றிமாறன். இது பற்றி சூர்யாவோ வாய் திறவாது அமைதியாக உள்ளார். என்ன நடக்கும் என்பதை காலம் ஒன்றே உரைக்கும்.

தன் நிலையில் திரியாது தன்னடக்கத்தோடு திரியும் அஜித்திற்கு தொடர்ச்சியாக வெற்றி இயக்குனர்களின் இயக்கத்தில் படங்கள் வரிசை கட்டி காத்துக் கொண்டிருக்கின்றன. அடுத்த ஆண்டு வித்தியாசமான கேரக்டரில் வேறுபட்ட கதைக்களத்தில் அஜித்தை காண ரசிகர்கள் ஆவலோடு உள்ளனர்.

AK 64ஐச் சுற்றியுள்ள புதிய கிசுகிசு என்னவென்றால், தயாரிப்பாளர்-கதாசிரியர்-இயக்குனர் வெற்றிமாறன் முதல்முறையாக அஜித் குமாருடன் ஒரு தனித்துவமான திரைக்கதையுடன் ஒத்துழைக்கவுள்ளார். இதை மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் தயாரிக்கும் படமாக இருக்கலாம். இந்த செய்தியை அடுத்து, ரசிகர்கள் இந்த அப்டேட்டிற்கு எதிர்வினையாற்றத் தொடங்கியுள்ளனர். ஒருவர், “மாறனா காம்போ ஏ.கே.க்கு புச்சாவா செட் ஆகுற டைரக்டர் வெற்றிமாறன்.’ என்று ஒருவர் எழுத, இன்னொருவர், ‘புராஜெக்ட் தாமதமாகும்போது மேட் ஃபார் ஈச் அதர்’ என்று எழுதினார். மற்றொரு ரசிகர், “எல்லாம் இயக்குனர்கள் பெயர் உம் வருது எதா நம்புறானு தெரியல1st #VidaaMuyarchi update eh viduga da, (sic)” என்று விடா முயற்சி குறித்த அப்டேட் கேட்டு கருத்து தெரிவித்தார். கீழே உள்ள ட்வீட்டைப் பாருங்கள். விடா முயர்ச்சி படத்திற்கு லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் சுபாஸ்கரன் அல்லிராஜா நிதியளிக்கிறார், மேலும் அனிருத் ரவிச்சந்தர் படத்தின் இசையமைப்பாளர். இப்படத்தில் அஜித் இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கிறார். சஞ்சய் தத் மற்றும் ஆரவ் நஃபீஸ் ஆகியோரும் நடிக்கும் இந்தப் படத்தில் ரெஜினா கசாண்ட்ரா இரண்டாவது கதாநாயகி.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT