Tuesday, February 27, 2024

தனது தோழி முத்து மானியின் வளைகாப்பு விழாவை கொண்டாடிய அமலா பாலின் புகைப்படம் வைரல் !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

இந்தியன் 2 மூன்றாம் பாகம் உறுதியா? புதிய தகவல்கள்!

ஷங்கர் இயக்கத்தில், கமல்ஹாசன், காஜல் அகர்வால் நடிக்கும் 'இந்தியன் 2' படத்தின்...

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனாவால் உயிரிழந்தது அதிர்ச்சி!

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனா தொற்றால் உயிரிழந்த செய்தி அதிர்ச்சியை...

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா இமை போல் காக்கா படத்தின் தணிக்கை...

கேட்டாலே மிரளுது 🔥 எதிர்பார்ப்பை எகிற வைக்கும் அஜித்63 படத்தை பற்றிய 🔥 அப்டேட் !

அஜீத் குமார் நடிப்பில் கடைசியாக வெளியான ‘துணிவு’ படம் வெளியாகி ஒரு...
ADVERTISEMENT

மலையாளம் மற்றும் தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி நடிகைகளில் ஒருவரான அமலா பால் சமீபத்தில் தனது சிறந்த நண்பரும், தொகுப்பாளருமான நடிகருமான பேர்லி மானியின் வளைகாப்பு விழாவைக் கொண்டாடினார்.வளைகாப்பு புகைப்படங்களை நடிகையே சமூக ஊடகங்களில் வெளியிட்டார், “ஒரு தசாப்த கால காதல் மற்றும் நட்பின் பயணம் – செராவின் வளைகாப்பு கொண்டாட்டம். ஒரு அற்புதமான வளைகாப்பு எறிந்ததற்காக Bff @rachel_maaney க்கு வாழ்த்துக்கள், எங்கள் நினைவுகள் மற்றும் பயணத்தைப் போலவே அலங்காரமும் வண்ணமயமாக இருந்தது!”

மேலும், “புதிய தொடக்கத்திற்கு @pearlemaany மற்றும் @srinish_aravind வாழ்த்துக்கள்! அவர்களின் புதிய பயணத்தில் குடும்பம் மகிழ்ச்சியாக இருக்க வாழ்த்துகிறேன்!”வளைகாப்பு நிகழ்ச்சியில் இருந்து அமலா பால் பகிர்ந்த படங்கள் நெட்டிசன்களிடமிருந்து பல நேர்மறையான மற்றும் அன்பான கருத்துகளைத் தூண்டியுள்ளன, முத்து எவ்வளவு அழகாகவும் அழகாகவும் இருக்கிறார் என்பதை சுட்டிக்காட்டுகிறது.

ADVERTISEMENT

கேரளாவைச் சேர்ந்த முக்கியமான முகங்களில் பேர்லே மானியும் ஒருவர். 2018 ஆம் ஆண்டு பிக் பாஸ் ரியாலிட்டி ஷோவின் மலையாளப் பதிப்பில் தோன்றியதில் இருந்து நடிகை பரவலான புகழ் பெற்றார். அந்த நிகழ்ச்சியின் மூலம் அவர் பெரும் புகழ் பெற்றது மட்டுமல்லாமல், அவரது தற்போதைய கணவர் ஸ்ரீனிஷ் அரவிந்தின் வடிவத்திலும் அன்பைக் கண்டார்.

இந்த ஜோடி சமீபத்தில் கடற்கரையின் பின்னணியில் சில அழகான படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளது. இந்த ஜோடி இரண்டு வயது மகள் நிலா ஸ்ரீனிஷையும் பகிர்ந்து கொள்கிறது, அவர் தனது பெற்றோருடன் சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் யூடியூப் சேனல் மூலம் மிகவும் தீவிரமாகப் பார்க்கப்படுகிறார்.

நடிகர்கள் கார்த்திகேயா, ஹுமா குரேஷி, சுமித்ரா, துருவன் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் அஜீத் குமாருடன் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்த எச் வினோத் இயக்கிய வலிமை திரைப்படத்தில் நடிகை கடைசியாக காணப்பட்டார்.அமலா பால் சமீபத்தில் தனது காதலன் ஜெகத் தேசாய் உடனான திடீர் திருமண நிச்சயதார்த்தம் மூலம் பல ஊடக வெளியீடுகளின் தலைப்புச் செய்தியாக மாறினார். திருமணத்தில் இருவரும் பொருந்திய ஆடைகளை அணிந்து நெட்டிசன்களை பிரமிக்க வைத்தனர்.

நடிகைக்கு அடுத்தபடியாக பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் நடித்த ஆடு வாழ்க்கை என்று அழைக்கப்படும் படம் ஆடுஜீத்தியம். ப்ளெஸ்ஸி இயக்கிய இப்படம், மாலிவுட்டில் இருந்து அதிகம் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம், இதற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார். இப்படம் ஏப்ரல் 10, 2024 அன்று வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT