Tuesday, February 27, 2024

சென்னை வெள்ளம் குறித்து விஜய் போட்ட ட்வீட் வைரல் !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

தமாகா இளைஞரணி தலைவர் யுவராஜா அறிக்கை!

தமாகா இளைஞரணி தலைவர் யுவராஜா அறிக்கை: தனிப்பட்ட முறையில் எடப்பாடி பழனிசாமியை நன்றி...

பிரதமர் மோடி குஜராத்தில் மருத்துவத் திட்டங்களை தொடங்கி வைக்கிறார்

குஜராத்தின் ராஜ்கோட்டில் பிப்ரவரி 25 அன்று நடைபெறும் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்கிறார் பிரதமர்...

அரசியலில் கால் பதிக்கும் யுவராஜ் சிங் !பரபர தகவல்

பஞ்சாப் மாநிலத்தைச் சேர்ந்த முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் யுவராஜ் சிங்...

முதல்வர் ஸ்டாலின் உரையின் முக்கிய அம்சங்கள்

கூட்டத்தின் நோக்கம்:26-ம் தேதி நடைபெறும் கலைஞர் மற்றும் அண்ணா நினைவிட திறப்பு...
ADVERTISEMENT

நடிகர் விஜய் தனது X கைப்பிடியில் மைச்சாங் சூறாவளி குறித்த குறிப்பை எழுதினார், மேலும் தனது நலன்புரி சங்க உறுப்பினர்கள் தன்னார்வத் தொண்டு செய்து தங்களால் இயன்றவரை உதவுமாறு வலியுறுத்தினார். அவர் தமிழில் எழுதியுள்ள பதிவில், பெய்த மழையால் குழந்தைகள், பெண்கள், முதியோர்கள் என பலதரப்பட்ட மக்கள் தவிப்பதாக குறிப்பிட்டுள்ளார்.

மேலும், “ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் குடிநீர், உணவு மற்றும் இதர அடிப்படைத் தேவைகள் இன்றி எவ்வாறு தவிக்கின்றனர் என்பது குறித்து தொடர்ந்து செய்திகள் வருகின்றன. வெள்ளத்தில் சிக்கியவர்களை மீட்க உதவுமாறு சமூக வலைதளங்களில் பல பதிவுகள் உள்ளன. இந்த சூழ்நிலையில், நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன். நலன்புரி சங்க உறுப்பினர்கள், அரசு மேற்கொள்ளும் மீட்புப் பணிகளில் தங்களால் இயன்ற அளவு உதவி தேவைப்படுபவர்களுக்கு உதவ முன்வர வேண்டும்.” துக்கத்தை நீக்க கைகோர்ப்போம் என்று கூறி தனது குறிப்பை முடித்தார்.

ADVERTISEMENT

2015 ஆம் ஆண்டு ஏற்பட்ட வெள்ளப்பெருக்கிற்குப் பிறகு, சென்னை நகரம் மிக மோசமான மழைப்பொழிவை எதிர்கொண்டது, மைச்சாங் சூறாவளி அதன் சீற்றத்தை கட்டவிழ்த்துவிட்டதால், நகரின் பல பகுதிகள் வெள்ளத்தில் மூழ்கின. பாடகி சின்மயி, நடிகர்கள் சாந்தனு மற்றும் கிஷேன் தாஸ் உட்பட பல பிரபலங்கள் உதவிக்கான அழைப்புகளின் கோரிக்கைகளை அதிகரிக்க உதவியது மற்றும் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்தனர். ஹரிஷ் கல்யாண் முதலமைச்சர் பொது நிவாரண நிதிக்கு ஒரு லட்சம் ரூபாய் வழங்கினார். அவரைத் தொடர்ந்து சமீபத்தில் அவர் நடித்த பார்க்கிங் படத்தின் இயக்குனர் ராம்குமார் பாலகிருஷ்ணன் மற்றும் தயாரிப்பாளர் சினிஷ் ஆகியோர் இரண்டு லட்சம் ரூபாய் நன்கொடை அளித்துள்ளனர்.

இதற்கிடையில், நடிகர் விஜய் கடைசியாக லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னர் லியோவில் நடித்தார். வெற்றிகரமான திரையரங்குகளுக்குப் பிறகு தற்போது நெட்ஃபிக்ஸ் இல் ஸ்ட்ரீமிங் செய்யப்பட்டுள்ள இப்படத்தில் த்ரிஷா, மிஷ்கின், கவுதம் வாசுதேவ் மேனன், பிரியா ஆனந்த், சாண்டி மாஸ்டர், சஞ்சய் தத் மற்றும் அர்ஜுன் போன்ற நடிகர்களும் நடித்துள்ளனர்.

இயக்குனர் வெங்கட் பிரபுவுடன் தற்காலிகமாக தளபதி 68 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள திரைப்படத்தில் அவர் பணிபுரிந்து வருகிறார். அக்டோபர் முதல் வாரத்தில் திரைக்கு வந்த இப்படத்தில் நடிகர்கள் பிரசாந்த், சினேகா, லைலா, மீனகாசி சௌத்ரி, பிரபுதேவா, மோகன், மற்றும் ஜெயராம் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். . இந்த நடிகர்கள் தவிர, தளபதி 68 படத்தில் வெங்கட் பிரபுவின் வழக்கமான நடிகர்களான வைபவ், பிரேம்கி, அஜய் ராஜ் மற்றும் அரவிந்த் ஆகாஷ் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையில், தளபதி 68 படத்திற்கு சித்தார்த் நுனி ஒளிப்பதிவும், ராஜீவனின் கலை இயக்கமும், திலீப் சுப்பராயனின் ஸ்டண்ட் இயக்கமும் அமைக்கப்பட உள்ளது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT