Tuesday, February 27, 2024

HiNannaReview :நானி, மிருணால் தாக்கூர் நடித்த ஹாய் நன்னா படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

பைரி படம் எப்படி இருக்கு ? முழு விமர்சனம் இதோ !

நாகர்கோவிலில் உள்ள ஒரு சிறிய நகரத்தில், புறா பந்தயம் சூடுபிடித்த இளைஞர்கள்...

காவல்துறைக்கே சவால் விடும் தொடர் கொலைகள்! ராட்சசனை மிஞ்சும் ரணம் படத்தின் விமர்சனம்

சரியான மைல்கல்லைத் தேர்ந்தெடுப்பது ஒரு சூதாட்டம். பெரும்பாலான நடிகர்கள் தங்களுக்கு எப்போதும்...

SAIREN REVIEW :ஜெயம் ரவி கீர்த்தி சுரேஷின் ஆடு புலி ஆட்டம்.. சைரன் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

இயக்குனர் ஆண்டனி பாக்யராஜ் ஒரு கமர்ஷியல் என்டர்டெய்னருடன் வருகிறார், இது நாடகம்...

EagleMovie Review :ரவிதேஜா நடித்த ஈகிள் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

Eagle Movie Review:டோலிவுட்டின் மாஸ் ராஜா ரவி தேஜாவின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட...
ADVERTISEMENT

HiNannaReview :நேச்சுரல் ஸ்டார் நானி இப்போது ஹாய் நன்னா என்ற காதல் நாடகத்துடன் வந்துள்ளார். இப்படத்தில் மிருணால் தாக்கூர் மற்றும் பேபி கைரா கண்ணா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இதை அறிமுக இயக்குனர் ஷௌரியவ் இயக்குகிறார். ஸ்பெஷல் பிரீமியர் காட்சிக்கு வந்திருக்கிறோம், படம் எப்படி இருக்கிறது என்று பார்ப்போம்.

கதை:

ADVERTISEMENT

விராஜ் (நானி) ஒரு தொழில்முறை புகைப்படக் கலைஞர். அவர் தனது 6 வயது மகள் மஹியை (பேபி கைரா கன்னா) கவனித்துக்கொள்கிறார். மஹி விராஜிடம் தன் அம்மாவைப் பற்றி எத்தனை முறை கேட்டாலும், அவள் ஒன்றும் சொல்லவில்லை. கடைசியாக, மஹி முதல் ரேங்க் எடுத்தால் மட்டுமே தன் மனைவியைப் பற்றி பேச விராஜ் சம்மதிக்கிறான். மஹி அதைச் செய்கிறாள், ஆனால் விராஜ் தன் வார்த்தையைக் காப்பாற்றவில்லை. இதனால் கோபமடைந்த சிறுமி வீட்டை விட்டு வெளியேறினார். யஷ்னா (மிருனால் தாக்கூர்) மஹியை விபத்தில் இருந்து காப்பாற்றுகிறார். விராஜ் மற்றும் மஹியின் வாழ்க்கையை யாஷ்னா எப்படி மாற்றுகிறார் என்பதுதான் படம்.

கூடுதல் புள்ளிகள்:

வணக்கம் நன்னா, நாடகம் மற்றும் உணர்ச்சிகளுக்கு உறுதியான ஸ்கோப் கொண்ட மிக நல்ல கதைக்களம். மிருணால் தாக்கூரின் பாத்திரம் படத்தின் இதயம் மற்றும் ஆத்மா. இது நன்றாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் நடிகை சீதா ராமம் படத்திற்குப் பிறகு மீண்டும் தனது ஸ்கிரிப்ட் தேர்வில் ஈர்க்கிறார். செயல்திறன் வாரியாக, மிருணால் தாக்கூர் ஒரு அற்புதமான வேலையைச் செய்தார். அறிமுக வீரரான ஷௌர்யுவ் ஒரு சில உணர்ச்சித் தொகுதிகளை நேர்த்தியாகக் கையாண்டார். உணர்ச்சிகரமான தருணங்களுடன், இரண்டு திருப்பங்களும் நடைமுறைகளுக்கு மதிப்பு சேர்க்கின்றன.

விராஜ் போன்ற கதாபாத்திரங்கள் நானிக்கு பூங்காவில் நடக்கின்றன, மேலும் நடிகர் மீண்டும் தனது இதயத்தைத் தொடும் நடிப்பால் இதயங்களை உருக்குகிறார். படத்தில் கதாநாயகியின் அம்மாவிடம் நானி பேசும் அழகான காட்சி உள்ளது. நானி எத்தகைய இயல்பான நடிப்பாளர் என்பதற்கு இது ஒரு சிறிய உதாரணம். மிருனாலுடனான அவரது கெமிஸ்ட்ரி அபாரம்.

குழந்தை கியாரா கண்ணா தனது பாத்திரத்தில் அபிமானமாக நடித்துள்ளார். அவர் தன்னம்பிக்கையுடன் தனது வசனங்களைச் சொன்னார், மேலும் நானி மற்றும் மிருணலுடனான அவரது காட்சிகள் நன்றாக வந்தன. படத்தின் கடைசி சில நிமிடங்கள் மிகவும் சுவாரசியமாக உள்ளது. ஒடியம்மா பாடலைத் தவிர, ஹேஷாம் அப்துல் வஹாப் ஒரு அசாதாரண வேலையைச் செய்தார். இனிமையான இசை மற்றும் இனிமையான காட்சிகள் கதை சொல்லலை மேம்படுத்துகின்றன.

படத்தின் மைனஸ்:

காதல் கதையின் ஆரம்ப பகுதிகள் சிறப்பாக இல்லை மற்றும் கொஞ்சம் வழக்கமானவை. நல்ல பாடல்கள் இருந்தாலும் இங்கே எழுத்து சிறப்பாக இருந்திருக்கலாம். இடைவேளைக்கு முந்தைய காட்சியில் இருந்து படம் வேகம் பெறுகிறது. வணக்கம் நன்னா நம்மை வளர்த்துக்கொள்ள நேரம் எடுக்கும், அதற்கு முக்கிய காரணம் வேகக்கட்டுப்பாடுதான்.

படம் ஏ சென்டர் பார்வையாளர்களை நன்றாக இணைக்கும், ஆனால் வெகுஜனங்களுக்கு அப்படி இருக்காது. இரண்டாம் பாதியில் ஸ்ருதிஹாசனின் பாடல் இடம் பெறாதது போல் தோன்றி தவிர்த்திருக்கலாம். இந்த சிறப்புப் பாடலுக்குப் பிறகு வரும் ஒரு முக்கியமான காட்சி களமிறங்கியிருக்க வேண்டும், ஆனால் இயக்கம் திருப்திகரமாக இல்லை. இரண்டாவது மணி நேரத்தில் நடைமுறையில் ஒத்திசைவு சிறிது இல்லை.

தொழில்நுட்ப அம்சங்கள்:

ஹேஷாம் அப்துல் வஹாபின் பாடல்களும் பின்னணி இசையும் அருமை. ஒடியம்மா பாடல் மட்டும் குறையவில்லை, அது முற்றிலும் அவசியமில்லை. சானு ஜான் வர்கீஸின் காட்சிகள் பிரமாதம், தயாரிப்பு மதிப்பும் அப்படியே. எடிட்டிங் மட்டும் ஓகே.

இயக்குநரான ஷோரியுவ், தனது முதல் படத்திலேயே ஒரு கண்ணியமான வேலையைச் செய்தார். கதைக்களம் சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறது, உரையாடல்களில் நல்ல ஆழம் இருக்கிறது. ஷௌர்யுவின் கதை மெதுவாக உள்ளது, ஆனால் படத்தில் சில நல்ல உணர்ச்சிகரமான காட்சிகள் உள்ளன. நடிகர்களிடமிருந்து மிகச் சிறந்த நடிப்பைப் பிரித்தெடுத்தார். படத்தின் நீளத்தை குறைத்திருக்கலாம்.

மொத்தத்தில், ஹாய் நன்னா ஒரு கண்ணியமான குடும்ப நாடகம், அதில் சில நல்ல உணர்ச்சிகரமான தருணங்கள் உள்ளன. நானி, மிருணால் தாக்கூர், பேபி கியாரா கண்ணா ஆகியோர் அந்தந்த கதாபாத்திரங்களில் சிறப்பாக நடித்துள்ளனர். ஹாய் நன்னாவின் மிகப்பெரிய சொத்து கதையும் பாடல்களும்தான். இருப்பினும், வேகம் சற்று மெதுவாக உள்ளது, மேலும் படம் வெகுஜன பார்வையாளர்களுக்கு அதிகமாக இருக்காது. சில பகுதிகளுக்கு சிறந்த விளக்கக்காட்சி தேவை. உணர்வுப்பூர்வமான நாடகங்களைப் பார்ப்பது உங்களுக்குப் பிடித்திருந்தால், இந்த வார இறுதியில் இந்தப் படத்தை நீங்கள் வசதியாகப் பார்க்கலாம்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT