Saturday, February 24, 2024

‘காதல் – தி கோர்’ பட இயக்குனர் மீது விழுந்த குற்றசாட்டு !! ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

100 வருட சினிமா வரலாற்றில் சரித்திர சாதனை படைத்த ஒரே படம் அஜித்தின் வலிமை ! ட்ரெண்ட் செய்யும் ரசிகர்கள்

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘விடாமுயற்சி’ படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில்...

கல்கி 2898 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

பிரபாஸ் மற்றும் தீபிகா படுகோனேவின் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படைப்பு, 'கல்கி 2898...

தளபதி விஜய்யின் GOAT படகுழுவிற்கு கண்டிஷன் போட்ட விஜய்

GOAT படம்:நடிகர் விஜய் நடிக்கும் GOAT படம் தற்போது ஷூட்டிங் நடந்து...

விஜய்யின் மகன் ஜேசன் சஞ்சய் இயக்கும் முதல் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முக்கிய தகவல்கள்:இயக்குனர்: ஜேசன் சஞ்சய் (விஜய்யின் மகன்) தயாரிப்பு: லைகா நிறுவனம் நடிப்பு: துல்கர்...
ADVERTISEMENT

‘காதல் – தி கோர்’ இயக்குனர் ஜியோ பேபி, கேரளாவின் கோழிக்கோட்டில் உள்ள ஃபரூக் கல்லூரியில் முறையான அறிவிப்பு இல்லாமல் ஒரு நிகழ்வை ரத்து செய்ததற்காக சாடினார். மேலும் கல்லூரி மீது சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுக்க விரும்புவதாகவும் தெரிவித்தார். இன்ஸ்டாகிராமில் உள்ள அவரது வீடியோவில், மாணவர் சங்கத்திலிருந்து அனுப்பப்பட்ட கடிதத்தைப் படித்ததாக அவர் வெளிப்படுத்தினார், அதில் ‘இயக்குநர் மதிப்புகள் மற்றும் கருத்துகள் கல்லூரியின் மத மதிப்புகளுக்கு எதிரானவை’ என்று மேற்கோள் காட்டப்பட்டது.இயக்குனர் ஜியோ பேபியின் ‘காதல் – தி கோர்’ படத்தில் மம்முட்டி மற்றும் ஜோதிகா முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படம் ஓரினச்சேர்க்கை மற்றும் தலைப்பைச் சுற்றியுள்ள தடைகளைப் பற்றி பேசுகிறது.

டிசம்பர் 6 அன்று, ஜியோ பேபி இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவர் ஃபரூக் கல்லூரியின் நிர்வாகம் மற்றும் மாணவர் சங்கத்தை கடுமையாக விமர்சித்தார். தான் பிரதம விருந்தினராக அழைக்கப்பட்ட பிலிம் கிளப் நிகழ்வில் பங்கேற்க விடாமல் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

ADVERTISEMENT

கடைசி நேரத்தில் ரத்து செய்ததால் அவமானப்படுத்தப்பட்டதாக மலையாளத்தில் கூறிய ஜியோ பேபி, “நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்பதற்காக கோழிக்கோடுக்கு முன்னதாகவே வந்திருந்தேன். ஆனால், நிகழ்ச்சி நடந்த அன்று காலையில்தான், ஆசிரியர் இணை. என்னை அழைத்து நிகழ்வை ஒழுங்குபடுத்தினார் மற்றும் நிகழ்வு ரத்து செய்யப்பட்டதை எனக்கு அறிவித்தார். முடிவை தெரிவிக்கும் போது அவர் வருத்தமடைந்தார், ஆனால் சரியான காரணத்தையும் அவர் தெரிவிக்கவில்லை.”கல்லூரி முதல்வருக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பியதாகவும், வாட்ஸ்அப் மூலம் அவர்களை தொடர்பு கொண்டதாகவும் ஜியோ பேபி தெரிவித்தார். “அவர்களின் முடிவில் இருந்து எந்த பதிலும் இல்லை. அதன்பின், கல்லூரி மாணவர் சங்கத்தின் கடிதம் அனுப்பப்பட்ட செய்தி எனக்கு வந்தது.”அந்தக் கடிதத்தில் எழுதப்பட்டிருப்பதை விளக்கிய அவர், “கல்லூரியின் மத விழுமியங்களுக்கு எதிரான இயக்குனரின் மதிப்புகள் மற்றும் கருத்துக்கள் இந்த நிகழ்வை ஆதரிக்காது என்றும் நிகழ்வு ரத்து செய்யப்பட்டதற்கான காரணம் கடிதத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. எனக்கு பதில் கிடைத்தது. தொழிற்சங்கம், ஆனால் கல்லூரி நிர்வாகம் ஏன் அதை ரத்து செய்தது என்பதை நான் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும். இதற்கு எதிராக நான் சட்டப்பூர்வமாக நடவடிக்கை எடுப்பேன், நான் போராட்டம் நடத்தவில்லை என்றால், என்னைப் போல இன்னொருவர் பாதிக்கப்படுவார்.

இயக்குனர் ஜியோ பேபியின் ‘காதல் – தி கோர்’ நவம்பர் 23 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வந்ததில் இருந்து நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. இப்படத்தில் மம்முட்டி ஒரு ஓரினச்சேர்க்கையாளர் வேடத்தில் நடித்தார், ஜோதிகா அவரது மனைவியாக நடித்தார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT