Tuesday, February 27, 2024

பிரேம கதா படத்தின் டிரெய்லர் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அருண்விஜய் நடித்த வணங்கான் படத்தின் டீசர் இதோ !

அருண் விஜய்யின் வரவிருக்கும் படமான வணங்கான், படத்தின் டீஸர் பிப்ரவரி 19...

கவின் நடிக்கும் ஸ்டார் படத்தின் ‘ மேக்கிங்’ வீடியோ வைரல்

கவினின் வரவிருக்கும் படமான ஸ்டார் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள், படத்தின் அடுத்த பாடலான...

பார்க்கிங் படம் 75 நாட்களை நிறைவு படக்குழு வெளியிட்ட புதிய வீடியோ இதோ !

அறிமுக இயக்குனர் ராம்குமார் பாலகிருஷ்ணன் இயக்கிய 'பார்க்கிங்' திரைப்படம் வெளியாகி 75...

ஹார்ட் பீட் படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !

ஹார்ட் பீட் தயாரிப்பாளர்கள் வெப் சீரிஸின் ப்ரோமோவை வெளியிட்டுள்ளனர். தீபக் சுந்தர்ராஜன்...
ADVERTISEMENT

கிஷோர் கே.எஸ்.டி மற்றும் தியா சிதேபல்லி நடித்துள்ள மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் “பிரேம கதா”, டோங்கா புரொடக்ஷன்ஸ் எல்எல்பி மற்றும் சினி வேலி மூவிஸ் ஆகியவற்றின் கூட்டு முயற்சியாகும், தயாரிப்பாளர்கள் விஜய் மட்டப்பள்ளி, சுஷில் வாஜ்பில்லி மற்றும் சிங்கனமாலா கல்யாண் ஆகியோர் தலைமையில். இணை தயாரிப்பாளரான உபேந்தர் கவுட் எர்ரா திட்டத்தின் வெற்றிக்கு பங்களிக்கிறார். சிவசக்தி ரெட்டி டியின் திறமையான இயக்கத்தின் கீழ், படம் அதன் ஈர்க்கக்கூடிய கதை மூலம் பார்வையாளர்களை கவரும் வகையில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

படத்தின் விளம்பரப் பணிகள் தீவிரமடைந்து வரும் நிலையில், இது பார்வையாளர்களின் கவனத்தையும் ஆர்வத்தையும் பெற்றுள்ளது. ஆனந்த் தேவரகொண்டா, ஒரு கருணையுடன், படத்தின் முதல் பாடலான “எவடு மனோடு” ஐ வெளியிட்டார், இந்த முயற்சிக்கு தனது வாழ்த்துகளைத் தெரிவித்தார். இந்த பாடல் ஏற்கனவே திரையுலக ஆர்வலர்களை வெகுவாக கவர்ந்துள்ளது. இன்று, தயாரிப்பாளர்கள் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர், கவர்ச்சியான ரவுடி ஸ்டார் விஜய் தேவரகொண்டாவைத் தவிர வேறு யாரும் மரியாதை செலுத்தவில்லை, அணிக்கு தனது மனமார்ந்த வாழ்த்துக்களை தெரிவித்தார்.

ADVERTISEMENT

ட்ரெய்லர் தீவிர இளமை மற்றும் காதல் கூறுகளின் கலவையுடன் விரிவடைகிறது, கதையின் பல்வேறு அம்சங்களைக் காட்டுகிறது. காதல் காட்சிகளில் இருந்து பிடிவாதமான ஆக்‌ஷன் தருணங்களுக்கு கதை முன்னேறும்போது, டிரெய்லர் ஒரு நீடித்த தோற்றத்தை ஏற்படுத்துகிறது. பின்னணி இசை காட்சிகளின் தாக்கத்தை அதிகரிக்கிறது மற்றும் ஒளிப்பதிவு அதன் ஈர்க்கக்கூடிய காட்சிகளுக்காக தனித்து நிற்கிறது. ஒட்டுமொத்த விளக்கக்காட்சியும் படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பை அதிகரித்துள்ளது, பார்வையாளர்கள் அதன் வெளியீட்டை ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கின்றனர்.இயக்குனர் சிவசக்தி ரெட்டி டி, “பிரேம கதா” வில் ஆழம் மற்றும் தொடர்புத்தன்மையின் அடுக்குகளைச் சேர்த்து, மாறுபட்ட காதல் கதையின் மூலம் இன்றைய இளம் பார்வையாளர்களுடன் இணைவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளார். தற்போது இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பில் இருக்கும் இப்படம் விரைவில் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என உறுதியளிக்கிறது.

ராதன் இசையைக் கையாள்வது, ஒளிப்பதிவாளராக வாசு பெண்டம், மற்றும் ராஜ் திரண்டாசு, வினய் மகாதேவ், நேத்ரா சாது மற்றும் பலர் உள்ளிட்ட திறமையான நடிகர்களுடன், “பிரேம கதா” ஒரு குறிப்பிடத்தக்க தாக்கத்தை ஏற்படுத்த தயாராக உள்ளது, காதல், ஆக்ஷன் மற்றும் அழுத்தமான கதை சொல்லல். ட்ரெய்லர் வெளியீட்டிற்குப் பிறகு எதிர்பார்ப்பு எகிறியுள்ள நிலையில், இப்படம் சினிமா வட்டாரத்தில் அலைகளை உருவாக்கும்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT