Monday, March 4, 2024

அஜித்தின் லைன் ஆப்-ல் இருக்கும் இரண்டு இளம் இயக்குநர் ! யாரும் எதிர்பார்க்காத கூட்டணி !அஜித்துடன் இணையப் போவது யார் ?

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

யப்பா சாமி சைலன்டாக அம்பானி வீட்டு திருமணத்தில் என்ட்ரி கொடுத்து அதிர வைத்த அஜித் !

முக்கிய அம்சங்கள்:ஜாம்நகரில் 3 நாட்கள் கோலாகலமாக நடைபெற்றது. 1000க்கும் மேற்பட்ட பிரபலங்கள் கலந்து...

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...
ADVERTISEMENT

அஜித் வெற்றிமாறன் தமிழ் சினிமாவின் மிகப் பெரிய பெயர்களில் ஒருவர் என்பதை மறுக்க முடியாது. திரையில் கச்சா உணர்ச்சிகளை சித்தரிக்கும் திறனுக்காக அறியப்பட்ட திரைப்படத் தயாரிப்பாளர், தற்போது அதே பெயரில் தனது 2023 திரைப்படத்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இரண்டாம் பாகமான விடுதலை பகுதி: 2 படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார்.அவரது தற்போதைய உறுதிப்பாட்டிற்குப் பிறகு, திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் அடுத்ததாக வாடிவாசல் என்ற தலைப்பில் ஒரு படத்தில் பணியாற்றுவார் என்பது புரிந்து கொள்ளப்பட்டது, இதில் சூர்யா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். இருப்பினும் விடுதலை படத்தின் தயாரிப்பாளரான தயாரிப்பாளர் எல்ரெட் குமாரின் அறிவுறுத்தலின் பேரில் வெற்றிமாறன் அஜித் குமாரிடம் ஒரு கதையை கூறியதாக சமீபத்தில் Valai Pechu என்ற யூடியூப் சேனல் மூலம் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இது தொடர்பான அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் காத்திருக்கிறது.

அஜித் தற்போது விடாமுயற்சி படத்தில் நடித்து வருகிறார். இதனைத் தொடர்ந்து அஜித் நடிக்கவுள்ள ஏகே 64 படம் குறித்து அப்டேட் வெளியாகியுள்ளது.

ADVERTISEMENT

துணிவு திரைப்படத்தின் வெற்றியால் வெறித்தனமான கம்பேக் கொடுத்தார் அஜித். இதனால் அவரது ஏகே 62 படம் மீதான எதிர்பார்ப்பு அதிகரித்தது. விக்னேஷ் சிவன் இயக்கவிருந்த இந்தப் படத்தை தற்போது மகிழ் திருமேனி இயக்கி வருகிறார். அதன்படி விடாமுயற்சி என்ற டைட்டிலில் லைகா தயாரிக்கும் இந்தப் படத்தின் ஷூட்டிங் அஜர்பைஜானில் நடந்து வருகிறது.

இதனைத் தொடர்ந்து அஜித்தின் 63வது படத்தை ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் இயக்குவது உறுதியாகியுள்ளது. மார்க் ஆண்டனி படத்தில் 100 கோடி பாக்ஸ் ஆபிஸ் கலெக்‌ஷன் காட்டிய ஆதிக் ரவிச்சந்திரன், அடுத்து அஜித்துக்கு ஒரு கதை சொல்லி அவரிடம் கால்ஷீட் வாங்கிவிட்டதாக சொல்லப்படுகிறது. இந்தப் படத்தை மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் தயாரிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அதேநேரம் அஜித்தின் ஏகே 63 படத்தை வெற்றிமாறன் இயக்கலாம் எனவும் செய்திகள் வெளியாகின. அதாவது வாடிவாசல் படத்தில் இருந்து சூர்யா விலகிவிட்டதாகவும், அவருக்குப் பதிலாக அஜித் அதில் நடிக்கலாம் எனவும் சொல்லப்பட்டது. ஆனால், அது உண்மை இல்லை என்றும் வாடிவாசலில் சூர்யா – வெற்றிமாறன் கூட்டணி உறுதி தான் என்றும் சொல்லப்படுகிறது.

இதனிடையே அஜித்தின் 64வது படத்தை எல்ரெட் குமார் தயாரிக்க முடிவு செய்துள்ளாராம். ஏற்கனவே இதுபற்றி அஜித்திடம் பேசி அவரது கால்ஷீட் வாங்கியதாகத் தெரிகிறது. அதேநேரம் வெற்றிமாறனின் விடுதலை படத்தையும் எல்ரெட் குமார் தான் தயாரித்து வருகிறார். இதனால், வெற்றிமாறனை வைத்தே அஜித்தின் ஏகே 64 படத்தை தயாரிக்கலாம் என எல்ரெட் குமார் பிளான் போட்டு வைத்துள்ளாராம்.

இதனால் ஏகே 64 படத்தில் அஜித் – வெற்றிமாறன் காம்போ இணையலாம் என சொல்லப்படுகிறது. இன்னொரு பக்கம் வெற்றிமாறன் இல்லையென்றால் லோகேஷ் கனகராஜ் இந்தப் படத்தில் இணையலாம் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. லோகேஷ் ஏற்கனவே ரஜினியின் தலைவர் 171, கைதி 2, ரோலக்ஸ் என அடுத்தடுத்து படங்களை இயக்கவுள்ளார். இதனால் அஜித்துடன் ஏகே 64 படத்தில் இணைவாரா என்பது சந்தேகமே என சொல்லப்படுகிறது.

மகிழ் திருமேனியின் அடுத்த படமான விடா முயற்சியில் அஜித்குமார் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் த்ரிஷா மற்றும் ரெஜினா கசாண்ட்ரா முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அனிருத் ரவிச்சந்திரன் இசையமைத்துள்ள இப்படத்தை லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது. படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்ய, என்.பி ஸ்ரீகாந்த் படத்தொகுப்பாளராக பணியாற்றுகிறார்.

அதுமட்டுமின்றி, மார்க் ஆண்டனி ஹெல்மர் ஆதிக் ரவிச்சந்திரனுடன் அஜித் குமார் ஒரு படத்திலும் ஒப்பந்தமாகியுள்ளார், அதற்கு தற்காலிகமாக ஏகே 63 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்தப் படத்தை மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்க உள்ளது. இப்படத்தை முதலில் எல்ரெட் குமார் மற்றும் ஆர்எஸ் இன்ஃபோடெயின்மென்ட் தயாரிக்க வேண்டும் என்றும், ஆனால் பின்னர் தற்போதைய தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு சென்றது என்றும் ஊகிக்கப்பட்டது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT