Tuesday, February 27, 2024

பிக்பாஸ் தமிழ் 7 10வது வாரத்தில் 3வது இடத்தில் இருப்பவர் யார் தெரியுமா ? எலிமினேஷன் அப்டேட் இதோ

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

தமாகா இளைஞரணி தலைவர் யுவராஜா அறிக்கை!

தமாகா இளைஞரணி தலைவர் யுவராஜா அறிக்கை: தனிப்பட்ட முறையில் எடப்பாடி பழனிசாமியை நன்றி...

பிரதமர் மோடி குஜராத்தில் மருத்துவத் திட்டங்களை தொடங்கி வைக்கிறார்

குஜராத்தின் ராஜ்கோட்டில் பிப்ரவரி 25 அன்று நடைபெறும் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்கிறார் பிரதமர்...

அரசியலில் கால் பதிக்கும் யுவராஜ் சிங் !பரபர தகவல்

பஞ்சாப் மாநிலத்தைச் சேர்ந்த முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் யுவராஜ் சிங்...

முதல்வர் ஸ்டாலின் உரையின் முக்கிய அம்சங்கள்

கூட்டத்தின் நோக்கம்:26-ம் தேதி நடைபெறும் கலைஞர் மற்றும் அண்ணா நினைவிட திறப்பு...
ADVERTISEMENT

பிக் பாஸ் தமிழ் 7 இந்த ஆண்டு அக்டோபர் முதல் தொலைக்காட்சித் திரைகளை ஆளுகிறது மற்றும் பிரபலமான ரியாலிட்டி ஷோ பார்வையாளர்களை ஆர்வத்துடன் வைத்திருக்க முடிந்தது. கமல்ஹாசன் தொகுத்து வழங்கிய இந்த நிகழ்ச்சியானது போட்டியாளர்களின் சுவாரசியமான குழுமத்துடனும் கீழ் மற்றும் மேலவையின் சுவாரஸ்யமான கருப்பொருளுடனும் வந்தது. ஒவ்வொரு வாரமும், வீட்டின் உள்ளே உள்ள பத்திரங்கள் பரிந்துரைகளுடன் சோதிக்கப்படுகின்றன, இது பெரும்பாலும் வீட்டில் உள்ள சமன்பாடுகளை மாற்றுகிறது. இந்த வாரம், மணிச்சந்திரா, விஜே அர்ச்சனா, தினேஷ் கோபாலசாமி, நிக்சன், விசித்ரா உள்ளிட்ட ஐந்து போட்டியாளர்கள் மட்டுமே எலிமினேஷனுக்கு நாமினேட் செய்யப்பட்டதால், இந்த வாரம், நாமினேஷன் டாஸ்க் பலரையும் கவர்ந்தது. சுவாரஸ்யமாக, விசித்ரா தொடர்ந்து ஐந்தாவது வாரமாக எலிமினேஷனுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளார், மேலும் அவர் ஒரு வலுவான வீரராக வளர்ந்து வருகிறார்.

போட்டியாளர்களை எலிமினேஷனில் இருந்து காப்பாற்ற நாமினேஷனை அறிவித்தது முதல் பார்வையாளர்கள் அதிக அளவில் வாக்களித்து வருகின்றனர். வாக்கு எண்ணிக்கையின்படி, விஜே அர்ச்சனா அவருக்கு ஆதரவாக 35% வாக்குகள் பெற்று முன்னணியில் உள்ளார். வாக்களிப்பு போக்குகள், மூன்று போட்டியாளர்களான தினேஷ், மணிச்சரந்திரா மற்றும் நிக்சன் ஆகிய மூன்று போட்டியாளர்களுக்கு இடையே வாழ்வதற்கான சண்டை என்று பரிந்துரைத்தது. தினேஷ் மற்றும் மணிச்சந்திரா முறையே 15.87% மற்றும் 15.8% வாக்குகள் பெற்றுள்ளனர், நிக்சன் 12.86% வாக்குகள் மட்டுமே பெற்று போராடி வருகிறார். பிக்பாஸ் தமிழ் 7ல் இருந்து நிக்சனின் வெளியேற்றம் பற்றிய செய்திகளை வாக்குப்பதிவு போக்குகள் தூண்டிவிட்டன என்பதை சொல்ல தேவையில்லை. இது தொடர்பான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை என்றாலும், பிரபலமான ரியாலிட்டி ஷோ இந்த வாரம் எலிமினேஷன் செய்யப்படாமல் போகலாம் என்று கூறப்படுகிறது. நகரில் சூறாவளி. சரி, இந்த அறிக்கைகள் உண்மையாக மாறினால், போட்டியாளர்கள் நிகழ்ச்சியில் தங்கள் தகுதியை நிரூபிக்க இது மற்றொரு வாய்ப்பாக மாறும். இதற்கிடையில், விசித்ரா சமீபத்தில் தனது காஸ்டிங் கவுச் அனுபவத்தைப் பற்றித் திறந்து தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கினார், இது இரண்டு தசாப்தங்களுக்கு முன்பு நடிப்பை விட்டு வெளியேறியது. மலம்புழாவில் ஒரு படத்தின் படப்பிடிப்பில் 2000 ஆம் ஆண்டில் நடந்த மோசமான காஸ்டிங் கவுச் அனுபவத்தை அவர் நினைவு கூர்ந்தார், அதில் படத்தின் நடிகர் அவரை தனது அறைக்குச் செல்லச் சொன்னார். படத்தில் பணிபுரியும் ஆண்கள் குடிபோதையில் தனது கதவைத் தட்டுவதையும் அவர் நினைவு கூர்ந்தார். “என்னால் சத்தம் இன்னும் நினைவில் இருந்தது. நான் மனம் உடைந்து இதை எப்படி சமாளிப்பது என்று யோசித்தேன். எனது ஹோட்டலுக்கு அழைப்புகளை இணைக்க வேண்டாம் என்று நான் ஹோட்டல் தோழர்களிடம் கூறுவேன். அப்போது எனது நண்பராக இல்லாத எனது கணவர் கேட்டார். நான் ஏதாவது பேசிக் கொண்டிருந்தால், அவரால் உதவ முடியுமானால், நான் என் அறையை மாற்றச் சொன்னேன். அவரும் அவரது குழுவினரும் தினமும் எனது அறையை அணிக்குத் தெரியப்படுத்தாமல் மாற்ற முடிந்தது. அவர்கள் எப்படி சமாளித்தார்கள், அவர்கள் எனக்கு உதவ முயன்றார்கள் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. நான் இருக்கிறேன் என்று நினைத்து ஆண்கள் மற்ற கதவுகளை இடிக்கிறார்கள். ஒரு நாள், ஆண்கள் பொறுமை இழந்து எனக்கு பாடம் கற்பிக்க விரும்பினர்,” என்று விசித்ரா மேற்கோள் காட்டினார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT