Monday, March 4, 2024

Conjuring Kannappan Review :சதீஷ் & ரெஜினா நடித்த திகில் மற்றும் பேண்டஸி படமான கான்ஜுரிங் கண்ணப்பன் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

க்ரைம் சஸ்பென்ஸ் த்ரில்லர் படமான ’அதோமுகம்’ படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

எழுத்தாளரும் இயக்குனருமான சுனில் தேவின் அதோமுகம், ஊட்டியில் ஒரு ஜோடி சதியில்...

ஜோசுவா இமை போல் காக்கா படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

ஜோசுவா இமை போல் காக்கா கதை ஜோசுவா (வருண்) ஒரு ஒப்பந்த கொலையாளி,...

பைரி படம் எப்படி இருக்கு ? முழு விமர்சனம் இதோ !

நாகர்கோவிலில் உள்ள ஒரு சிறிய நகரத்தில், புறா பந்தயம் சூடுபிடித்த இளைஞர்கள்...

காவல்துறைக்கே சவால் விடும் தொடர் கொலைகள்! ராட்சசனை மிஞ்சும் ரணம் படத்தின் விமர்சனம்

சரியான மைல்கல்லைத் தேர்ந்தெடுப்பது ஒரு சூதாட்டம். பெரும்பாலான நடிகர்கள் தங்களுக்கு எப்போதும்...
ADVERTISEMENT

Conjuring Kannappan Review :“கான்ஜுரிங் கண்ணப்பன் ” ஒரு தமிழ் திகில்-நகைச்சுவைத் திரைப்படம் டிசம்பர் 8, 2023 அன்று வெளியாகிறது. இது செல்வின் ராஜ் சேவியர் இயக்கியது மற்றும் சதீஷ், ரெஜினா கசாண்ட்ரா, VTV கணேஷ் மற்றும் பெனடிக்ட் காரெட் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

சினிமா உலகிற்கு ஒரு பரபரப்பான அறிமுகத்தில், செல்வின் ராஜ் சேவியர் தனது முதல் தலைசிறந்த படைப்பான கன்ஜுரிங் கண்ணப்பன் மூலம் வெளிச்சத்தில் அடியெடுத்து வைக்கிறார், சினிமா நிலப்பரப்பில் தனித்து நிற்கும் ஒரு கதையை வழங்குகிறார். முன்னதாக வெளியிட திட்டமிடப்பட்ட இப்படம் சென்னை வெள்ளத்தால் ஏற்பட்ட பின்னடைவைச் சமாளித்து இன்று திரைக்கு வருகிறது. தாமதம் சினிமா வெளிப்பாட்டைச் சுற்றியுள்ள எதிர்பார்ப்பை அதிகரிக்கிறது.
கண்ணப்பனை கற்பனை செய்வது பார்வையாளர்களை வகைகளை தடையின்றி மோதும் ஒரு சாம்ராஜ்யமாக அழைக்கிறது. திரைப்படம் ஒரு இணையற்ற அனுபவத்தை உறுதியளிக்கிறது, ஒரு சினிமா சிம்பொனியை உருவாக்க நகைச்சுவை, திகில் மற்றும் கற்பனையின் கூறுகளை திறமையாக கலக்கிறது.

ADVERTISEMENT

கதை:
மாயாஜால சினிமா உலகில், புதுமுக இயக்குனர் செல்வின் ராஜ் சேவியர் தனது இயக்கத்தில் தலைசிறந்த படைப்பான கன்ஜூரிங் கண்ணப்பன் திரைப்படம் சென்னை வெள்ளத்தால் ஒத்திவைக்கப்பட்ட நிலையில் இன்று திரைக்கு வந்தது. நகைச்சுவை, திகில் மற்றும் கற்பனையின் கூறுகளை ஒன்றிணைத்து ஒரு தனித்துவமான கதையாக இருக்கும் என்று படம் உறுதியளிக்கிறது.
கன்ஜூரிங் கண்ணப்பன் திரைப்பட விமர்சனம்: கதைக்களம்
தொடர் கனவில் வெறிச்சோடிய அரண்மனை வழியாக சர்ரியல் பயணத்தைத் தொடங்கும் சதீஷை படம் நமக்கு அறிமுகப்படுத்துகிறது. இந்த கனவுகளின் ஆதாரம் ஒரு மர்மமான மற்றும் கனவு பிடிப்பவர்களிடம் உள்ளது. சதீஷ் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் மயக்கும் பொருளில் இருந்து இறகுகளைப் பறிக்கும்போது, ஒரு தீய பேய் வேட்டையாடும் கனவு உலகில் அவர்கள் தங்களைக் கண்டறிகின்றனர். பேயை எதிர்கொள்வதற்கான குடும்பத்தின் தேடலானது சதித்திட்டத்தின் மையத்தை உருவாக்குகிறது, இது ஒரு சிலிர்ப்பான மற்றும் வசீகரிக்கும் கதையை உருவாக்குகிறது.
நாசர், சரண்யா பொன்வண்ணன், ஆனந்த்ராஜ், ரெடின் கிங்ஸ்லி, வி.டி.வி கணேஷ், சந்திரசேகர் கோனேரு, நமோ நாராயணன் மற்றும் சர்வதேச நடிகர்களான எல்லி அவ்ராம், ஜேசன் ஷா மற்றும் பெனடிக்ட் காரெட் ஆகியோரை உள்ளடக்கிய சுவாரசியமான நடிகர்கள் முன்னணியில் சதீஷ் மற்றும் ரெஜினா கசாண்ட்ரா கவனத்தை ஈர்க்கின்றனர். வித்தியாசமான குழுமம் விசித்திரமான கதைக்களத்திற்கு ஆழத்தை சேர்க்கிறது.
முன்னதாக தொழில்துறையில் மூத்த நடிகர்களான சிம்பு தேவன் மற்றும் சுமந்த் ராதாகிருஷ்ணன் ஆகியோரிடம் உதவி இயக்குனராக இருந்த செல்வின் ராஜ் சேவியர், இந்த அமானுஷ்ய சாகசத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமாகிறார். சேவியரின் படைப்பாற்றல் திரைக்கதை வரை நீள்கிறது, கன்ஜூரிங் கண்ணப்பனை அவரது பன்முகத் திறமைக்கு சான்றாக மாற்றுகிறது.
ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் பேனரின் கீழ், கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளர் அர்ச்சனா கல்பாத்தி, கல்பாத்தி எஸ் அகோரம், கல்பாத்தி எஸ் சுரேஷ் மற்றும் கல்பாத்தி எஸ் கணேஷ் ஆகியோருடன் இணைந்து தயாரிப்பை வழிநடத்துகிறார். படத்தின் மயக்கும் ஸ்கோர் யுவன் ஷங்கர் ராஜாவால் இசையமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது ஒரு அற்புதமான சினிமா அனுபவத்தை உருவாக்குகிறது.
திரைப்படம் ஒலி வடிவமைப்பில் தொழில்நுட்ப புத்திசாலித்தனத்தைக் கொண்டுள்ளது, மேத்யூ பார் ஏ.டி.ஆர் ரெக்கார்டிஸ்ட் மற்றும் சவுண்ட் எஃபெக்ட்ஸ் எடிட்டராக பணியாற்றுகிறார். சுகுமார் நல்லகொண்டா சவுண்ட் எஃபெக்ட் எடிட்டராக தனது நிபுணத்துவத்தை வழங்குகிறார், அதே நேரத்தில் ஏ.எம். ரஹ்மத்துல்லா சவுண்ட் மிக்சராகவும், ரீ-ரிக்கார்டிங் மிக்சராகவும் பொறுப்பேற்றார், இது பார்வையாளர்களுக்கு ஆடியோவிஷுவல் விருந்தை உறுதி செய்கிறது.

கண்ணப்பனை மந்திரிப்பது திகில் மற்றும் நகைச்சுவையின் கலவையாகும், சிலிர்ப்பான பயங்கள் மற்றும் இலகுவான தருணங்களை சம அளவில் வழங்குகிறது. தைரியம், சுய கண்டுபிடிப்பு மற்றும் துன்பங்களை எதிர்கொள்ளும் மனித ஆவியின் ஆற்றல் ஆகியவற்றின் கருப்பொருள்களை படம் ஆராய்கிறது.”கன்ஜூரிங் கண்ணப்பன்” திரைப்படத்தின் வெளியீடு மிகுந்த எதிர்பார்ப்புடன் உள்ளது, இது அனைத்து திரைப்பட ஆர்வலர்களுக்கும் ஒரு பொழுதுபோக்கு சினிமா அனுபவத்தை அளிக்கிறது. இந்த நகைச்சுவை, திகில் மற்றும் கற்பனைத் திரைப்படத்தைப் பற்றிய பார்வையாளர்கள் தங்கள் எண்ணங்களைப் பகிர்ந்துகொள்வதால், நுண்ணறிவுமிக்க மதிப்புரைகளுக்காக காத்திருங்கள்.

கண்ணப்பனைக் கற்பனை செய்வது நம்மை ஒரு அற்புதமான சாம்ராஜ்யத்திற்கு அழைத்துச் செல்கிறது, அங்கு கனவுகள் யதார்த்தத்துடன் மங்கலாகின்றன, மேலும் சிரிப்பு முதுகுத்தண்டு சிலிர்க்கும் தருணங்களுடன் இணைந்திருக்கிறது. செல்வின் ராஜ் சேவியரின் இயக்குனர் பார்வை, நட்சத்திர நடிகர்கள் மற்றும் தொழில்நுட்ப சிறப்போடு இணைந்து, வகைகளை தாண்டிய ஒரு சினிமா அனுபவத்தை உறுதியளிக்கிறது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT