Monday, March 4, 2024

சிரஞ்சீவி, ராம் சரண் Netflix CEO டெட் சரண்டோஸை தீடீர் சந்திப்பு !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...

அம்பானிகளின் விருந்தில் கலந்து கொள்ள ரஜினிகாந்த் மற்றும் குடும்பத்தினர் ஜாம்நகர் வந்தனர்

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த், அவரது மனைவி லதா ரஜினிகாந்த், அவர்களது மகள்...

அஜித் மட்டும் இந்த மாதிரியான படத்தில் வில்லனாக நடித்தால் ! தமிழ் சினிமா உலகம் நிச்சயம் அதிரும் கூறியது யார் தெரியுமா

த்ரிஷா கிருஷ்ணன் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு மீண்டும் அஜித்குமாருடன் இணைந்து விடாமுயற்சி...
ADVERTISEMENT

ஹைதராபாத்தில் ஒரு நினைவுச்சின்ன சந்திப்பில், Netflix CEO டெட் சரண்டோஸ் இந்தியாவில் தனது முதல் சந்திப்பைத் தொடங்கினார், உலகப் பரபரப்பான ராம் சரண் மற்றும் சின்னத்திரை மெகா ஸ்டார் சிரஞ்சீவி!

நெட்ஃபிளிக்ஸின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி டெட் சரண்டோஸ், மெகா குடும்பத்துடன் இணைப்பதன் மூலம் நாட்டில் தனது முதல் உரையாடலை மறக்கமுடியாத ஒன்றாக மாற்றியதால், ஹைதராபாத் தொழில்துறை ஜாம்பவான்களின் பவர்ஹவுஸ் மோதலை கண்டது. புகழ்பெற்ற மெகா ஸ்டார் சிரஞ்சீவி மற்றும் அவரது புகழ்பெற்ற மகன், உலகளாவிய நட்சத்திரம் ராம் சரண் ஆகியோருடன் சரண்டோஸ் இடம்பெறும் இந்த அசாதாரண சந்திப்பின் சாரத்தை படம் பிடிக்கிறது.

ADVERTISEMENT

நெட்ஃபிளிக்ஸின் தலைமையில் தொலைநோக்கு பார்வையாளரான டெட் சரண்டோஸ், மெகா குடும்பத்துடன் இந்திய சினிமாவின் ஆற்றல்மிக்க உலகில் தலைநிமிர்ந்து தலை முழுக்குவதைத் தேர்ந்தெடுக்கும் போது ஹைதராபாத்தில் ஒரு முக்கியமான நிகழ்வு வெளிப்படுகிறது. Netflix இன் CEO, Mega Star மற்றும் உலகப் பரபரப்பான ராம் சரண் ஆகியோருக்கு இடையே உள்ள ஆற்றல் நிரம்பிய சினெர்ஜியை புகைப்படம் இணைக்கிறது.Netflix CEO, மெகா ஸ்டார் சிரஞ்சீவி மற்றும் ராம் சரண் ஆகியோர் இந்த இணையற்ற சந்திப்பில் ஒன்றுபட்டுள்ளனர், இது உலகளாவிய பொழுதுபோக்கு பகுதிகள் முழுவதும் எதிரொலிக்கும் ஒரு ஒத்துழைப்பின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கிறது. ஹைதராபாத்தில் நடைபெற்ற இந்த ஆற்றல் நிறைந்த சந்திப்பு, சினிமாத் திறமை மற்றும் ஸ்ட்ரீமிங் திறமை ஆகியவற்றின் கலவையைக் குறிக்கிறது, இது பொழுதுபோக்குத் துறையின் பரிணாம வளர்ச்சியில் ஒரு அற்புதமான அத்தியாயத்திற்கு களம் அமைக்கிறது.

சிரஞ்சீவிக்கு மகத்தான மற்றும் பரவலான ரசிகர் பட்டாளம் உள்ளது, நாடு முழுவதும் உள்ள திரைப்பட ஆர்வலர்களின் அனைத்து புள்ளிவிவரங்களையும் வெட்டுகிறது. அவரது புகழ்பெற்ற திரைப்பட வாழ்க்கைக்கு அப்பால், மன்மோகன் சிங் அரசாங்கத்தின் கீழ் UPA ஆட்சியின் போது மத்திய சுற்றுலாத்துறை அமைச்சராக அவர் பணியாற்றினார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது, பல்வேறு பொது சேவைகளை வெளிப்படுத்தியது.

மறுபுறம், ராம் சரண், ராஜமௌலியின் சினிமா தலைசிறந்த படைப்பான RRR இல் சுதந்திரப் போராட்ட வீரர் அல்லூரி சீதா ராம ராஜுவின் அழுத்தமான மற்றும் தாக்கமான சித்தரிப்பால் உந்தப்பட்டு, உலகளாவிய நட்சத்திரமாக உயர்ந்துள்ளார். தற்போது, அவர் “கேம் சேஞ்சர்” என்ற படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார், இது பாராட்டப்பட்ட இயக்குனர் ஷங்கரால் இயக்கப்படுகிறது, இது தடையின்றி முன்னேறி வருகிறது மற்றும் தொழில்துறையில் அதிக எதிர்பார்ப்பைப் பெற்றுள்ளது. சிரஞ்சீவி மற்றும் ராம் சரண் இருவரின் தொழில் வாழ்க்கையின் பரிணாம வளர்ச்சியானது கலைச் சிறப்பு மற்றும் சமூகம் மற்றும் சினிமா நிலப்பரப்புக்கான அர்த்தமுள்ள பங்களிப்புகளின் மாறும் கலவையை பிரதிபலிக்கிறது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT