Saturday, February 24, 2024

ராக்கிங் ஸ்டார் யாஷ் நடிக்கும் ‘யாஷ் 19’ படத்தின் டைட்டில் மற்றும் டீஸர் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

100 வருட சினிமா வரலாற்றில் சரித்திர சாதனை படைத்த ஒரே படம் அஜித்தின் வலிமை ! ட்ரெண்ட் செய்யும் ரசிகர்கள்

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘விடாமுயற்சி’ படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில்...

கல்கி 2898 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

பிரபாஸ் மற்றும் தீபிகா படுகோனேவின் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படைப்பு, 'கல்கி 2898...

தளபதி விஜய்யின் GOAT படகுழுவிற்கு கண்டிஷன் போட்ட விஜய்

GOAT படம்:நடிகர் விஜய் நடிக்கும் GOAT படம் தற்போது ஷூட்டிங் நடந்து...

விஜய்யின் மகன் ஜேசன் சஞ்சய் இயக்கும் முதல் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

முக்கிய தகவல்கள்:இயக்குனர்: ஜேசன் சஞ்சய் (விஜய்யின் மகன்) தயாரிப்பு: லைகா நிறுவனம் நடிப்பு: துல்கர்...
ADVERTISEMENT

‘கேஜிஎஃப்’ உரிமையின் மகத்தான வெற்றியைத் தொடர்ந்து, ராக்கிங் ஸ்டார் யாஷ் இறுதியாக தனது அடுத்த படத்தை அதன் தலைப்புடன் அறிவித்துள்ளார். படத்தின் பெயர் ‘டாக்ஸிக்’ மற்றும் மலையாள திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கீது மோகன்தாஸ் இந்த திட்டத்தை இயக்குகிறார்.

இதுவரை ‘யாஷ் 19’ என்று குறிப்பிடப்படும் இப்படத்திற்கு நிதியுதவி செய்யும் KVN புரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் இந்த செய்தியை முறையாக அறிவித்தது. வெள்ளிக்கிழமை காலை 9.55 மணிக்கு டீஸர் மூலம் முறையாக வெளிப்படுத்தப்பட்டது.

ADVERTISEMENT

டீசரைப் பகிர்ந்த யாஷ், “”நீங்கள் தேடுவது உங்களைத் தேடுகிறது” – வளர்ந்தவர்களுக்கான ரூமி ஒரு விசித்திரக் கதை” என்றார்.

விளம்பர வீடியோ ஏப்ரல் 10, 2025 அன்று படத்தின் வெளியீட்டுத் தேதியை அறிவித்துள்ளது. பார்வையாளர்கள் முன் அதைக் கொண்டு வர 16 மாத காலக்கெடுவை குழு நிர்ணயித்துள்ளது.

‘டாக்ஸிக்’ போதைப்பொருள் மாஃபியாவைச் சுற்றியுள்ளதாகவும், முதன்மையாக கோவாவை மையமாகக் கொண்டதாகவும் ஆதாரங்கள் கூறுகின்றன. ‘கேஜிஎஃப்’ படத்தைப் போலவே கன்னடம், தெலுங்கு, ஹிந்தி, மலையாளம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய ஐந்து மொழிகளில் இந்தப் படம் உருவாகும்.

ஒரு பெண் திரைப்பட தயாரிப்பாளருடன் யாஷ் பணியாற்றுவது இதுவே முதல்முறை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மிக முக்கியமாக, ஷங்கர் மற்றும் பூரி ஜெகநாத் உட்பட இந்தியாவின் முன்னணி திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்கள் சிலரிடமிருந்து ஸ்கிரிப்ட்களைப் பெற்ற போதிலும், அவர் தனது விஷயத்தை பூஜ்ஜியமாக்கினார்.

கீது மோகன்தாஸ் மலையாள திரையுலகில் தனது பணிகளுக்காக அறியப்பட்டவர். இவர் ‘லையர்ஸ் டைஸ்’ என்ற இந்தி சாலைப் படத்தையும், ‘மூத்தோன்’ என்ற அதிரடித் திரைப்படத்தையும் இயக்கியுள்ளார். ‘போகரு’, ‘பைட்டூ லவ்’ போன்ற படங்களைத் தயாரித்த கேவிஎன் புரொடக்ஷன்ஸ் இந்தப் படத்தைத் தயாரித்துள்ளது.

‘கேஜிஎஃப்’ தொடரின் மாபெரும் வெற்றிக்குப் பிறகு, அவர் தனது அடுத்த திட்டத்தை இறுதி செய்ய தனது சொந்த நேரத்தை எடுத்துக் கொண்டார்.

சமீபத்திய தகவல்களின்படி, சாய் பல்லவி கதாநாயகியாக நடிக்கிறார், மேலும் சாண்டல்வுட் துறையில் அவர் அறிமுகமாகவுள்ளார். நடிகர்கள் இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக உறுதிப்படுத்தப்படாத நிலையில், இந்த டைனமிக் ஆன்-ஸ்கிரீன் ஜோடியின் வாய்ப்பு குறித்து ரசிகர்கள் ஏற்கனவே உற்சாகத்தில் உள்ளனர்.

சாய் பல்லவி, தனது மாறுபட்ட பாத்திரங்களுக்கு அங்கீகாரம் பெற்ற ஒரு பன்முக நடிகை, சமீபத்தில் நாக சைதன்யாவின் ‘தாண்டல்’ படத்தில் ஒரு பங்கை மறுத்துவிட்டார், ஆனால் நாக சைதன்யா மற்றும் ராம் சரண் இருவருடனும் திட்டங்களை பரிசீலிப்பதாக வதந்தி பரவியது.

நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரின் பெயர்கள் மறைக்கப்பட்டுள்ளன, இருப்பினும் படத்தில் மூன்று பெண் கதாபாத்திரங்கள் இருப்பதாக ஊகங்கள் கூறுகின்றன.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT