Monday, March 4, 2024

நந்தமுரி கல்யாண் ராம் நடித்த டெவில் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

யப்பா சாமி சைலன்டாக அம்பானி வீட்டு திருமணத்தில் என்ட்ரி கொடுத்து அதிர வைத்த அஜித் !

முக்கிய அம்சங்கள்:ஜாம்நகரில் 3 நாட்கள் கோலாகலமாக நடைபெற்றது. 1000க்கும் மேற்பட்ட பிரபலங்கள் கலந்து...

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...
ADVERTISEMENT

நந்தமுரி கல்யாண் ராம் தனது அடுத்த படமான டெவில், டெவில்- தி பிரிட்டிஷ் சீக்ரெட் ஏஜென்ட் என மார்க்கெட் செய்யப்பட்டு, முக்கிய வேடத்தில் நடித்து ரிலீஸுக்கு தயாராகி வருகிறார். அபிஷேக் நாமா இயக்கி வரும் இப்படத்தின் வெளியீட்டுத் தேதி இறுதியாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஷாருக்கான் நடித்த டுங்கி மற்றும் பிரபாஸ் படமான சாலார்: பார்ட் 1 – போர்நிறுத்தம் வெளியான ஒரு வாரத்திற்குப் பிறகு, படம் இப்போது டிசம்பர் 29, 2023 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்படும் என்று அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஸ்ரீகாந்த் விசா எழுதிய இப்படம், ஏஜென்ட் டெவில் எனப்படும் பிரிட்டிஷ் உளவு ஏஜென்ட்டின் காலக் கதையைப் பின்பற்றுகிறது. காதல், வஞ்சகம் மற்றும் துரோகம் ஆகியவற்றின் வலைக்குள் இட்டுச் செல்லப்படும்போது, வரலாற்றின் போக்கை அவரது தோள்களில் சுமந்து கொண்டு இருண்ட மர்மத்தை வெளிக்கொணரும் அவரது பணியை சதி கவனம் செலுத்துகிறது.

ADVERTISEMENT

எட்வர்ட் சோனென்ப்ளிக், சம்யுக்தா, மாளவிகா நாயர், எல்னாஸ் நௌரௌசி, மார்க் பென்னிங்டன் மற்றும் பலர் முக்கிய பாத்திரங்களில் நடிக்கும் குழுவை இந்த திரைப்படம் வழங்குகிறது.

ரன்பீர் கபூர் நடித்த அனிமல், விஜய் தேவரகொண்டா நடித்த அர்ஜுன் ரெட்டி மற்றும் பல படங்களில் இசையமைத்ததற்காக அறியப்பட்ட ஹர்ஸ்கவர்தன் ராமேஷ்வர் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார். அதோடு, படத்தின் டிஓபியை சௌந்தர் ராஜன் எஸ் கையாண்டுள்ளார், எடிட்டிங்கை தம்மி ராஜு பூர்த்தி செய்துள்ளார்.

இப்படத்தின் புதிய சிங்கிள், திஸ் இஸ் லேடி ரோஸி, சமீபத்தில் கல்யாண் ராம் எல்னாஸ் நௌரோசியுடன் ஒரு இனிமையான அவதாரத்தில் நடித்தார், பாடகி ராஜா குமாரி இசைக்கு குரல் கொடுத்தார்.

நந்தமுரி கல்யாண் ராம் கடந்த ஆண்டு கல்யாண் ராம் இரட்டை வேடத்தில் நடித்த மல்லிடி வசிஷ்டாவின் ஃபேன்டஸி ஆக்ஷன் படமான பிம்பிசாராவில் நடித்தார். இத்திரைப்படத்தில் கேத்தரின் தெரசா, சம்யுக்தா மேனன், விவான் படேனா மற்றும் பிரகாஷ் ராஜ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்திருந்தனர்.

கிமு 5 ஆம் நூற்றாண்டிலிருந்து திரிகர்த்தா இராச்சியத்தின் மன்னர் பிம்பிசாராவின் கதையை பிம்பிசாரா இடம்பெற்றது, காலப்பயணத்தின் மூலம் நவீன உலகில் இறங்கியது. இப்படம் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்டது மற்றும் திரையரங்குகளில் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது.

அதன்பிறகு, நடிகர் 2023 ஆம் ஆண்டு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர் படமான அமிகோஸிலும் காணப்பட்டார், அவர் மூன்று வெவ்வேறு வேடங்களில் நடித்தார். ராஜேந்திர ரெட்டி எழுதி இயக்கிய இப்படம் கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது.

டெவில் தவிர, நந்தமுரி கல்யாண் ராம், NKR21 என்ற தற்காலிகப் படத்திலும் தோன்றுவார், இதில் சாய் மஞ்ச்ரேர்கர் முக்கிய நாயகியாக இணைகிறார். பிரதீப் சிக்குலூரி இயக்கிய இப்படம், நடிகரின் கேரியரையே மாற்றியமைக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT