Tuesday, February 27, 2024

பிரபல இளம் நடிகை தீடீர் மரணம் ! சோகத்தில் மூழ்கிய திரையுலகம்..!

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

வேற லெவல், வெறித்தனம் விடாமுயற்சி படத்தை பற்றி வெளியான அசத்தலான மாஸ் அப்டேட் இதோ !

அஜீத் குமார் நடிப்பில் கடைசியாக வெளியான ‘துணிவு’ படம் வெளியாகி ஒரு...

இதுவரை லால் சலாம் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

லால் சலாம் திரைப்படம் கடந்த 9ம் தேதி வெளியான நிலையில், தற்போது...

இயக்குநர் அமீர் விளக்கம்: “சட்டவிரோதச் செயல்களில் ஈடுபட்டால், அவர்களுடன் நான் தொடர்ந்து பணியாற்றப் போவதில்லை”

இயக்குநர் அமீர் இயக்கத்தில் 'இறைவன் மிகப்பெரியவன்' திரைப்படம் உருவாகி வருகிறது. ஜாஃபர்...

இந்தியன் 2 மூன்றாம் பாகம் உறுதியா? புதிய தகவல்கள்!

ஷங்கர் இயக்கத்தில், கமல்ஹாசன், காஜல் அகர்வால் நடிக்கும் 'இந்தியன் 2' படத்தின்...
ADVERTISEMENT

இளம் நடிகை மலையாளி நடிகை லக்ஷ்மிகா சஜீவன் மாரடைப்பால் காலமானார் என்ற தகவல் அறிந்ததும் திரையுலகினர் பெரும் அதிர்ச்சியில் உறைந்தனர். 24 வயதில் மாரடைப்பால் அவர் உயிரிழந்தது அனைவரையும் அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

எண்ணற்ற திரைப்படங்கள் மற்றும் டெலிபிலிம்களில் மறக்கமுடியாத பாத்திரங்களுக்காக கொண்டாடப்பட்ட நடிகை லக்ஷ்மிகா சஜீவனின் அகால இழப்பிற்காக பொழுதுபோக்கு துறையினர் இரங்கல் தெரிவிக்கின்றனர். துரதிர்ஷ்டவசமாக, அவர் தனது 24 வயதில் ஷார்ஜாவில் திடீரென மாரடைப்பால் இறந்தார்.

ADVERTISEMENT

மிகவும் பாராட்டப்பட்ட டெலிபிலிம் ‘காக்கா’வில் பஞ்சமியின் அழுத்தமான சித்தரிப்புக்காக லக்ஷ்மிகா முக்கியத்துவம் பெற்றார். சினிமாவுக்கான அவரது பல்துறை பங்களிப்புகள், ‘ஒரு யமந்தன் பிரேமகதா,’ ‘பஞ்சவர்ணதாதா,’ ‘சவுதி வெள்ளக்கா,’ ‘புழையம்மா,’ ‘உயரே,’ ‘ஒரு குட்டநாடன் வலைப்பதிவு,’ மற்றும் ‘நித்யஹரித நாயகன்’ போன்ற படங்களில் குறிப்பிடத்தக்க நடிப்பை உள்ளடக்கியது.

கொச்சி, பள்ளுருத்தி, கச்சேரிப்பாடி, வாழவேலில் சஜீவன் மற்றும் லிமிதா தம்பதியரின் மகள் லக்ஷ்மிகா, தனது செழிப்பான நடிப்பு வாழ்க்கைக்கு கூடுதலாக, ஷார்ஜாவில் வங்கித் துறையில் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றம் கண்டார். அவரது திடீர் மறைவு செய்தி தொழில்துறையினரையும் அவரது ரசிகர்களையும் சோகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது, ஒரு திறமையான கலைஞரின் இழப்பு மட்டுமல்ல, ஒரு நம்பிக்கைக்குரிய வாழ்க்கையின் அகால முடிவிற்கும் இரங்கல் தெரிவிக்கிறது.

அவரது கடைசி இன்ஸ்டாகிராம் இடுகை, உயரமான கட்டிடங்கள், மரங்கள் மற்றும் அடிவானத்திற்கு எதிராக அமைதியான நீர்நிலைகளின் நிழற்படங்களுடன் அமைதியான சூரிய உதயத்தைப் படம்பிடித்து, ஒரு கடுமையான தலைப்பைக் கொண்டிருந்தது: “எல்லா இருளிலும் HOPE ðlight…(sic). ” கருத்துப் பிரிவு இப்போது ரசிகர்களின் இதயப்பூர்வமான செய்திகளால் நிரம்பி வழிகிறது, அவளுடைய நித்திய அமைதிக்கான வாழ்த்துக்களை வெளிப்படுத்துகிறது.

பொழுதுபோக்கு உலகின் மினுமினுப்பு மற்றும் கவர்ச்சிக்கு அப்பால், லக்ஷ்மிகா சஜீவனின் பாரம்பரியம் வங்கித் துறையில் அவரது பாராட்டத்தக்க பங்களிப்புகளுக்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது, அவரது திறமைகளின் ஆழம் மற்றும் பன்முகத்தன்மையை வெளிப்படுத்துகிறது. அவளது விலகல் ஈடுசெய்ய முடியாத வெற்றிடத்தை ஏற்படுத்தியது, மேலும் திரையிலும், திரையிலும் அவள் ஏற்படுத்திய தாக்கத்தின் மூலம் அவளது நினைவு நிலைத்திருக்கும், அவளைப் போற்றுபவர்களின் இதயங்களில் அழியாத முத்திரையைப் பதித்துவிடும்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT