Tuesday, February 27, 2024

அஜித்தை வைத்து புதிய கணக்கு போடும் ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் ! உச்சகட்ட எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனாவால் உயிரிழந்தது அதிர்ச்சி!

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனா தொற்றால் உயிரிழந்த செய்தி அதிர்ச்சியை...

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா இமை போல் காக்கா படத்தின் தணிக்கை...

கேட்டாலே மிரளுது 🔥 எதிர்பார்ப்பை எகிற வைக்கும் அஜித்63 படத்தை பற்றிய 🔥 அப்டேட் !

அஜீத் குமார் நடிப்பில் கடைசியாக வெளியான ‘துணிவு’ படம் வெளியாகி ஒரு...

சமுத்திரக்கனி’ஸ் யாவரும் வல்லவரே படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

நடிகர் சமுத்திரக்கனியின் யாவரும் வல்லவரே திரைப்படம் கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 29ஆம்...
ADVERTISEMENT

அஜீத் குமார் மற்றும் மகிழ் திருமேனி இருவரும் இணைந்து நடிக்கும் விடா முயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பை அக்டோபரில் அஜர்பைஜானில் தொடங்கினர். அதன்பிறகு இருவரும் திரைப்படத் திட்டத்தில் பணியாற்றி வருகின்றனர்.ரெஜினா கசாண்ட்ரா தனது பிறந்தநாளான டிசம்பர் 13 ஆம் தேதி மற்றும் இந்த ஆண்டு கிறிஸ்துமஸ் அன்று படப்பிடிப்பை நடத்துவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ரெஜினா தற்போது படப்பிடிப்பில் கலந்து கொண்டாலும், அஜித் இந்த அட்டவணையில் பங்கேற்கவில்லை, மேலும் அவர்களின் அடுத்த ஷெட்யூலில் மட்டுமே அணியுடன் இணைவார்.

அஜித் தனது விடாமுயற்சி படத்தின் இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பிற்காக துபாய் சென்றுள்ளார். கூடவே த்ரிஷாவும் சென்றிருக்கிறார். அதுமட்டுமில்லாமல் இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பில் தான் அர்ஜூன் மற்றும் த்ரிஷாவுடனான காம்பினேஷன் அஜித்துடன் இருக்கப் போவதாக கூறப்படுகிறது.

ADVERTISEMENT

விடாமுயற்சி படம் வருமா வராதா என்ற சந்தேகத்திலேயே இருந்து ரசிகர்களுக்கு அவ்வப்போது அஜித் அவருடைய புகைப்படங்கள், வீடியோக்கள் மூலம் அப்டேட் கொடுத்து வருகிறார். சமீபத்தில் கூட அவர் விமான நிலையத்தில் வரும் காட்சி வீடியோ வைரலானது.அவர் படம் நடிக்க வில்லை என்றாலும் இந்த மாதிரி அவ்வப்போது தரிசனம் கொடுத்தாலே போதும் என்ற மன நிலையில் தான் ரசிகர்கள் இருக்கிறார்கள். அந்தளவுக்கு அஜித் மீது அதிகளவு அன்பை பொழிந்து வருகின்றனர்.

இந்த நிலையில் விடாமுயற்சி படத்திற்கு பிறகு அஜித் மார்க் ஆண்டனி திரைப்படத்தை இயக்கிய ஆதிக் ரவிச்சந்திரனுடன் ஒரு புதிய படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். அதைப் பற்றிய பேச்சுத்தான் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகின்றது.

படம் எந்த மாதிரியான படமாக இருக்கப் போகிறது என்ற ஆர்வமும் இப்போதிலிருந்தே ரசிகர்களிடம் உருவாகி விட்டது. அதுமட்டுமில்லாமல் அஜித்தின் தீவிர ரசிகர்தான் ஆதிக் ரவிச்சந்திரன். அதனால் எதிர்பார்ப்பு அதிகமாகவே இருக்கின்றது.

இந்த நிலையில் அஜித் – ஆதிக் கூட்டணியில் உருவாகும் படத்தை பற்றிய ஒரு சிறிய அப்டேட் ஒன்று வெளியாகியிருக்கின்றது. அந்தப் படம் முழுக்க முழுக்க நகைச்சுவை கலந்த படமாக இருக்க போவதாக கூறப்படுகிறது. இதுவே ஒரு விதத்தில் அஜித்திற்கு ஒரு மைனஸ் தான். ஏனெனில் அஜித்திற்கு அந்தளவுக்கு ஹுயூமர் என்பது எட்டாக் கனியாகவே பார்க்கப்படுகிறது. அப்படி இருக்கும் போது முழு நீள நகைச்சுவை படம் என்பது எந்தளவு சாத்தியமாகும் என்று கூறுகிறார்கள்.

இதற்கிடையில், அஜித் குமார் மற்றும் பாலிவுட் நட்சத்திரம் சஞ்சய் தத் சமீபத்தில் துபாயில் ஒன்றாக புகைப்படம் எடுத்தனர், இது சாத்தியமான ஒத்துழைப்பு குறித்த ஊகங்களை ரசிகர்களிடையே தூண்டியது. விடா முயர்ச்சியில் சஞ்சய் தத் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க பாத்திரத்தில் நடிக்கக்கூடும் என்று முந்தைய வதந்திகள் தெரிவிக்கப்பட்டாலும், படத்தின் தயாரிப்பு குழுவிலிருந்து அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் வரவில்லை.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT