Monday, March 4, 2024

கவின் நடிக்கும் அடுத்த படத்தின் வில்லன் யார் தெரியுமா ?

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

யப்பா சாமி சைலன்டாக அம்பானி வீட்டு திருமணத்தில் என்ட்ரி கொடுத்து அதிர வைத்த அஜித் !

முக்கிய அம்சங்கள்:ஜாம்நகரில் 3 நாட்கள் கோலாகலமாக நடைபெற்றது. 1000க்கும் மேற்பட்ட பிரபலங்கள் கலந்து...

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...
ADVERTISEMENT

மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கவின்06 திரைப்படம் அதன் படப்பிடிப்பு தொடங்கியுள்ளது, மேலும் அதைச் சுற்றியுள்ள உற்சாகம் ஏற்கனவே உயர்ந்துள்ளது. முன்னதாக நெல்சனின் கீழ் உதவி இயக்குநராகப் பணிபுரிந்த சிவபாலன் இயக்கியிருக்கும் இப்படத்தில் பல்துறை நடிகரான எஸ்.ஜே.சூர்யா ஒரு குறிப்பிடத்தக்க வேடத்தில் நடிக்கிறார். நிச்சயமாக, இது அதிகாரப்பூர்வமற்ற செய்தி.

திறமையான நடிகை பிரியங்கா மோகன் இந்த புதிரான திட்டத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்கும் கவின் ஜோடியாக நடிக்க வாய்ப்புள்ளது என்ற தகவல்களுடன் படத்தைச் சுற்றியுள்ள சலசலப்பு மேலும் அதிகரித்தது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்தில், குழு மைசூரில் முக்கிய பகுதிகளை படமாக்கியது, இது அவர்களின் படப்பிடிப்பு அட்டவணையின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கிறது. இந்தப் படத்தைத் தயாரித்தவர் வேறு யாருமல்ல, இதற்கு முன் “ஜெயிலர்” என்ற தனது இயக்கத்தின் மூலம் கவனத்தை ஈர்த்த புகழ்பெற்ற இயக்குனர் நெல்சன் திலீப் குமார் அவர்களே.

எதிர்ப்பார்ப்பைக் கூட்டி, இந்த வரவிருக்கும் முயற்சிக்கு இசையமைக்க இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இருப்பதாக வதந்தி பரவுகிறது. இத்தகைய சுவாரசியமான வரிசை மற்றும் அழுத்தமான கதைக்களம் வேலைகளில் இருப்பதால், படம் பொழுதுபோக்கு நிலப்பரப்புக்கு ஒரு கட்டாய கூடுதலாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

நெல்சன் திலீப் குமாரின் முந்தைய படமான “ஜெயிலர்” வெற்றியடைந்ததால், அவரது அடுத்த இயக்கத் திட்டம் குறித்த செய்திகளை ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கின்றனர். இருப்பினும், ஒரு தயாரிப்பாளராக அவரது புதிய பாத்திரம் திரைப்பட சகோதரத்துவத்தை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது, மேலும் சினிபியர்களிடையே மேலும் சதியை உருவாக்கியது.அடுத்த ஆண்டு படப்பிடிப்பு தொடங்கும் என்று கூறப்படுகிறது, குறிப்பாக கவின் சமீபத்திய வெற்றிகரமான “தாதா” படத்திற்குப் பிறகு, இந்த படம் எதிர்பார்ப்பு அலைகளுக்கு மத்தியில் வருகிறது. படத்தில் அவரது குறிப்பிடத்தக்க நடிப்பு பல அற்புதமான பட வாய்ப்புகளுக்கான கதவுகளைத் திறந்துள்ளது.

இத்திட்டம் வெளிவரும்போது, திறமையாளர்களின் ஒத்துழைப்பும், புதிய கதைகளின் வாக்குறுதியும் கவின் 06க்கான எதிர்பார்ப்பை உருவாக்கிக்கொண்டே இருக்கின்றன, இது தயாரிப்பில் மற்றொரு உற்சாகமான சினிமா பயணத்தை சமிக்ஞை செய்கிறது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT