Monday, March 4, 2024

ரைசிங் காமெடி ஸ்டார் ரெடின் கிங்ஸ்லி திருமணம் முடிந்தது ! ரெடின் கிங்ஸ்லி மனைவி சங்கீதா யார் தெரியுமா?

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...

அம்பானிகளின் விருந்தில் கலந்து கொள்ள ரஜினிகாந்த் மற்றும் குடும்பத்தினர் ஜாம்நகர் வந்தனர்

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த், அவரது மனைவி லதா ரஜினிகாந்த், அவர்களது மகள்...

அஜித் மட்டும் இந்த மாதிரியான படத்தில் வில்லனாக நடித்தால் ! தமிழ் சினிமா உலகம் நிச்சயம் அதிரும் கூறியது யார் தெரியுமா

த்ரிஷா கிருஷ்ணன் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு மீண்டும் அஜித்குமாருடன் இணைந்து விடாமுயற்சி...
ADVERTISEMENT

நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கிய ‘டாக்டர்’ திரைப்படத்தில் பகத் கதாபாத்திரத்தில் சிறப்பான நடிப்பிற்காக அறியப்பட்ட ரெடின் கிங்ஸ்லி பொழுதுபோக்கு துறையில் முக்கிய இடத்தைப் பிடித்துள்ளார்.

இன்று நடைபெற்ற அவரது திருமணம், விழாவில் இருந்து வசீகரிக்கும் புகைப்படங்கள் வைரலாகி வருவதால், ஆன்லைனில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

ADVERTISEMENT

‘கோலமாவு கோகிலா,’ ‘எல்.கே.ஜி.,’ மற்றும் ‘கூர்க்கா’ போன்ற படங்களில் குறிப்பிடத்தக்க பாத்திரங்களில் கிங்ஸ்லியின் எழுச்சி தொடங்கியது. இருப்பினும், ‘டாக்டர்’ படத்தில் அவரது சித்தரிப்புதான் அவரை வெளிச்சத்திற்கு கொண்டு வந்தது, அவரது நகைச்சுவை புத்திசாலித்தனத்தை வெளிப்படுத்தியது. இயக்குனர் நெல்சனின் நெருங்கிய நம்பிக்கைக்குரியவராக அங்கீகரிக்கப்பட்ட கிங்ஸ்லியின் நட்பும், திரைப்படத் தயாரிப்பாளருடனான உறவும் நன்கு ஆவணப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

‘டாக்டர்’ திரைப்படத்தில் அவரது பிரேக்அவுட் வெற்றிக்குப் பிறகு, கிங்ஸ்லி ஒரு தேடப்படும் நகைச்சுவை நடிகராக உருவெடுத்தார், தொழில்துறை ஜாம்பவான்களுடன் இணைந்து திரையுலகைக் கவர்ந்தார். ரஜினிகாந்துடன் ‘அண்ணாத்தே’, விஜய்யுடன் ‘மிருகம்’, விஜய் சேதுபதியுடன் ‘காத்துவாக்குல ரெண்டு காதல்’, சிம்புவுடன் ‘பாத்து தலை’, விஷாலுடன் ‘மார்க் ஆண்டனி’, மற்றும் விஷ்ணுவுடன் ‘கட்டா குஸ்தி’ போன்ற படங்களில் நடித்தது அவரது குறிப்பிடத்தக்க முயற்சிகளில் அடங்கும். விஷால்.

சமீபத்தில் சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடித்த ‘ஜெயிலர்’ திரைப்படத்தில் திவ்ய நாதனின் கதாபாத்திரத்தில் பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்த கிங்ஸ்லியின் தனித்துவமான நடிப்பு ரசிகர்களின் அன்பை ஈர்த்தது, ஒரு முன்னணி நகைச்சுவைத் திறமையான அவரது நிலையை உறுதிப்படுத்தியது.

இன்று அவரது திருமணம் குறித்த செய்தி சமூக ஊடகங்களை வெறித்தனமாக அனுப்பியுள்ளது, நடிகரும் அவரது மனைவியும் பாரம்பரிய திருமண உடையில் இருக்கும் படங்கள் காட்டுத்தீ போல பரவுகின்றன.

ரெடின் கிங்ஸ்லியின் மனைவி யார்? ‘டாக்டர்’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு நடிகர் கிங்ஸ்லி தனது நடிப்பு வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்தி வரும் நிலையில், 46 வயதான கிங்ஸ்லி, தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகையான சங்கீதா வியை மணந்தார்.

பல சீரியல்களில் தோன்றியதை தவிர, சங்கீதா சில படங்களில் நடித்து உள்ளார். ‘குரு’. இவர் தற்போது சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும், ‘ஆனந்த ராகம்’ சீரியலில் ஒரு கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார்.

அவரது திருமணத்தை அடுத்து, ரெடின் கிங்ஸ்லி சக தொழில்துறை பிரபலங்கள் மற்றும் தீவிர ரசிகர்களிடமிருந்து வாழ்த்துக்களையும் வாழ்த்துக்களையும் பெற்றுள்ளார். கிங்ஸ்லி தனது ‘புதுமாப்பிள்ளை’ (மணமகன்) அவதாரத்தில் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தி, தனது வாழ்க்கையின் இந்த புதிய அத்தியாயத்தில் இறங்கியதாகத் தெரிகிறது என்று ரசிகர்கள் பாராட்டுகளைப் பொழிகின்றனர்.

‘டாக்டர்’ படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு நடிகர் தனது நடிப்பு வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்தி வரும் நிலையில், 46 வயதான கிங்ஸ்லி, தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகையான சங்கீதா வியை மணந்தார். பல சீரியல்களில் தோன்றியதைத் தவிர, சங்கீதா சில படங்களில் நடித்துள்ளார். ‘குரு’. இவர் தற்போது சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் ‘ஆனந்த ராகம்’ சீரியலில் ஒரு கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.அவரது திருமணத்தை அடுத்து, ரெடின் கிங்ஸ்லி சக தொழில்துறை பிரபலங்கள் மற்றும் தீவிர ரசிகர்களிடமிருந்து வாழ்த்துக்களையும் வாழ்த்துக்களையும் பெற்றுள்ளார். கிங்ஸ்லி தனது ‘புதுமாப்பிள்ளை’ (மணமகன்) அவதாரத்தில் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தி, தனது வாழ்க்கையின் இந்த புதிய அத்தியாயத்தில் இறங்கியதாகத் தெரிகிறது என்று ரசிகர்கள் பாராட்டுகளைப் பொழிகின்றனர்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT