Monday, March 4, 2024

நடிப்பை தாண்டி சமந்தா எடுத்த அடுத்த அதிரடி முடிவு !என்ன தெரியுமா ?

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

யப்பா சாமி சைலன்டாக அம்பானி வீட்டு திருமணத்தில் என்ட்ரி கொடுத்து அதிர வைத்த அஜித் !

முக்கிய அம்சங்கள்:ஜாம்நகரில் 3 நாட்கள் கோலாகலமாக நடைபெற்றது. 1000க்கும் மேற்பட்ட பிரபலங்கள் கலந்து...

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...
ADVERTISEMENT

சமந்தா ரூத் பிரபு ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரு குறிப்பிடத்தக்க அறிவிப்பை வெளியிட்டார், ஹைதராபாத்தை தளமாகக் கொண்ட பொழுதுபோக்கு நிறுவனமான மண்டோவா மீடியா வொர்க்ஸுடன் இணைந்து தனது தயாரிப்பு நிறுவனமான ட்ராலாலா மூவிங் பிக்சர்ஸை நிறுவுவதன் மூலம் தயாரிப்பில் தனது முன்னேற்றத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

ட்ராலாலாவிற்கான தனது பார்வையை வெளிப்படுத்திய சமந்தா, “திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்கள் அர்த்தமுள்ள, உண்மையான மற்றும் உலகளாவிய கதைகளை பகிர்ந்து கொள்ள ஒரு தளத்தை உருவாக்குவதே எங்கள் நோக்கம், ஆனால் வழக்கமான கதை சொல்லல் எல்லைகளை மீறுவதாகும்.”

ADVERTISEMENT

சமந்தா மற்றும் மண்டோவா மீடியா ஒர்க்ஸ் இடையேயான ஆக்கப்பூர்வமான ஒத்துழைப்பின் தயாரிப்பான ட்ரலாலா மூவிங் பிக்சர்ஸ், கதை சொல்லும் விதிமுறைகளை மறுவரையறை செய்ய விரும்புகிறது. சமந்தா விரிவாக, “சமகால வெளிப்பாடு மற்றும் சிந்தனையின் சாரத்தை பிரதிபலிக்கும் உள்ளடக்கத்தை உருவாக்குவதே ட்ரலாலாவின் முதன்மையான கவனம். இது நமது சமூக கட்டமைப்பின் வலிமை மற்றும் நுணுக்கங்களை பிரதிபலிக்கும் கதைகளை அழைக்கும் மற்றும் வளர்க்கும் ஒரு வளர்ப்பு இடமாக செயல்படுகிறது.”மண்டோவா மீடியா வொர்க்ஸ் நிறுவனரும், சமந்தாவின் பங்குதாரருமான ஹிமான்க் துவூர்ரு, “பொழுதுபோக்கு மற்றும் ஷோபிஸ் துறையில் அபார அனுபவமுள்ள ஒருவருடன் கூட்டு சேர்ந்ததில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். திரைப்படம், இணையம் முழுவதும் உள்ளடக்கத்தை உள்ளடக்கியது. , மற்றும் டிவி, புனைகதை மற்றும் புனைகதை அல்லாத பல்வேறு வடிவங்களில் பரவியுள்ளது. இந்த புதிய அத்தியாயத்தில் எங்களை மிகவும் உற்சாகப்படுத்துவது புதுமையான, சிந்தனையைத் தூண்டும் மற்றும் பொழுதுபோக்கு அம்சங்களை அறிமுகப்படுத்துவதற்கான வாய்ப்பாகும். இந்த கூட்டாண்மை ஒரு உள்ளடக்கிய மற்றும் திறமையான அணுகுமுறையைக் கொண்டுவருவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. திரைப்படத் தயாரிப்பிற்கு.”

தொழில்முறை முன்னணியில், சமந்தா தனது வரவிருக்கும் நிகழ்ச்சியான ‘சிட்டாடல்’ வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறார், அங்கு அவர் வருண் தவானுடன் திரையைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார், இது அவரது பன்முக வாழ்க்கையில் ஒரு அற்புதமான கட்டத்தைக் குறிக்கிறது. தனது சினிமா நோக்கங்களுக்கு மாறிய சமந்தாவின் மிக சமீபத்திய திரை முயற்சி “குஷி” என்ற காதல் நாடகமாகும், அங்கு அவர் விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் திரையைப் பகிர்ந்து கொண்டார். படம் கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றாலும், பாக்ஸ் ஆபிஸில் 70 கோடி ரூபாய் மைல்கல்லைத் தாண்டியது, சமந்தாவின் நீடித்த முறையீட்டை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டுகிறது.எதிர்நோக்குகையில், சமந்தா வருண் தவானுடன் இணைந்து நடித்த மற்றும் பாராட்டப்பட்ட இரட்டையர்களான ராஜ் மற்றும் டிகே இயக்கிய “சிட்டாடல்” இன் இந்தியத் தழுவலில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தை ஏற்க தயாராக உள்ளார். ஒரு ரகசிய ஒளியில் மூடப்பட்டிருக்கும் இந்த திட்டம், அதன் சதித்திட்டத்தை இறுக்கமான மறைப்பின் கீழ் வைத்திருக்கிறது, ரசிகர்கள் மற்றும் சினிமாக்காரர்கள் மத்தியில் எதிர்பார்ப்பை அதிகரிக்கிறது. குறிப்பிடத்தக்க வகையில், ஆண்டின் தொடக்கத்தில், பிரியங்கா சோப்ரா, இந்திய ரீமேக்கை அசல் தொடருடன் இணைக்கும் பின்னிப்பிணைந்த கதைக்களங்களை நுட்பமாக சுட்டிக்காட்டினார், இது வரவிருக்கும் சினிமா முயற்சிக்கு ஒரு புதிரான அடுக்கைச் சேர்த்தது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT