Monday, March 4, 2024

சூப்பர் சிங்கர் ஜூனியர் 9 வெற்றியாளர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...

அம்பானிகளின் விருந்தில் கலந்து கொள்ள ரஜினிகாந்த் மற்றும் குடும்பத்தினர் ஜாம்நகர் வந்தனர்

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த், அவரது மனைவி லதா ரஜினிகாந்த், அவர்களது மகள்...
ADVERTISEMENT

மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட சூப்பர் சிங்கர் ஜூனியர் சீசன் 9 இன் கிராண்ட் ஃபைனல் இன்று (டிசம்பர் 10) இரவு நடந்தது, மேலும் கிராண்ட் பைனாலே எபிசோடை ரசிகர்கள் ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்தனர். சென்னையில் உள்ள ஜவஹர்லால் நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் நடைபெற்ற இறுதிப்போட்டி பிற்பகல் 3 மணிக்கு தொடங்கியது, அதன் வெற்றியாளர் சில நிமிடங்களுக்கு முன்பு அறிவிக்கப்பட்டார். சூப்பர் சிங்கர் ஜூனியர் சீசன் 9 இன் பயணம் இந்த ஆண்டு ஜூலை 8 ஆம் தேதி திறமை வேட்டை ஆடிஷன்களுடன் தொடங்கியது, இறுதியில் ஆரம்ப கட்டங்களில் இருபது விதிவிலக்கான திறமையான போட்டியாளர்களைத் தேர்ந்தெடுத்தது.

போட்டியின் இறுதிச் சுற்றில், அக்ஷரா லட்சுமி, அனன்யா, ஹர்ஷினி நேத்ரா, மேக்னா சுமேஷ், ஷ்ரீனிதா மற்றும் ரிச்சா சைஜன் ஆகிய ஆறு போட்டியாளர்கள் இறுதிப் போட்டியாளர்களாக வெளிப்பட்டனர். பின்னணிப் பாடகர்களான கே.எஸ்.சித்ரா, மனோ, மால்குடி சுபா, ஆனந்த் வைத்தியநாதன் உள்ளிட்ட மதிப்பிற்குரிய நடுவர்கள் குழுவால் மதிப்பிடப்பட்டு, பாடும் ரியாலிட்டி ஷோ பொது வாக்குகள் மூலம் வெற்றி பெற்றதாக அறிவித்தது.வெற்றியாளரின் வெளிப்பாட்டை எதிர்பார்த்து, ஆன்லைன் பயனர்களில் ஒரு பகுதியினர் ஹர்ஷினி பட்டத்தை வெல்லக்கூடும் என்று ஊகித்துள்ளனர். இருப்பினும், அவள் வெற்றியாளர் அல்ல.

ADVERTISEMENT

ஹர்ஷினி அல்ல, சூப்பர் சிங்கர் ஜூனியர் 9 வெற்றியாளராக ஸ்ரீநிதா அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார். ஆம், நீங்கள் படித்தது சரிதான்! சுவாரஸ்யமாக, ஹர்ஷினி இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்தார் மற்றும் முதல் ரன்னர் அப் ஆனார். ஸ்ரீநிதா பட்டத்தை வென்றதையடுத்து சமூக ஊடக பயனர்கள் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர் மற்றும் X இல் (முன்னர் ட்விட்டர் என்று அழைக்கப்பட்டது) வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகின்றனர்.

அதற்கு பதிலளித்த ஒரு சமூக ஊடக பயனர், “#SuperSingerJunior9 இல் நேர்மையாக மிகவும் திருப்தி அடைந்தேன், அந்த பேரழிவு தரும் மூத்த பருவத்திற்குப் பிறகு நிகழ்ச்சியின் நற்பெயரை முழுவதுமாக மீட்டெடுத்தது. பெண்கள் மிகவும் திறமையானவர்கள் மற்றும் முடிவுகளும் நியாயமானவை.”

மற்றொருவர் எழுதினார், “ஏய் ஷ்ரீனிதா வென்றார் (இதய ஈமோஜி) தகுதியானவர், மேலும் பெரும்பாலான குழந்தைகள் இந்த சீசனில் மிகவும் நன்றாக இருந்தனர் என்று நம்புகிறேன், அவர்கள் மூத்த பருவத்திலும் இதைப் பராமரிக்கிறார்கள் என்று நம்புகிறேன் #Supersingerjunior9.”

வெற்றி பெற்றவருக்கு மனமார்ந்த வாழ்த்துக்கள்!

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT