Monday, March 4, 2024

அஜித்தின் விடாமுயற்சி படத்தில் இவரும் நடிக்கிறாரா ! வைரலாகும் படப்பிடிப்பு தள புகைப்படம்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...

அம்பானிகளின் விருந்தில் கலந்து கொள்ள ரஜினிகாந்த் மற்றும் குடும்பத்தினர் ஜாம்நகர் வந்தனர்

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த், அவரது மனைவி லதா ரஜினிகாந்த், அவர்களது மகள்...
ADVERTISEMENT

மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அஜித் குமார் நடிக்கும் விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பு இடைவேளைக்குப் பிறகு மீண்டும் அஜர்பைஜானில் தொடங்கியுள்ளது. அஜித்குமார் மற்றும் நடிகை த்ரிஷா இருவரும் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க சில நாட்களுக்கு முன்பு நாடு புறப்பட்டனர்.

பாடி டபுள் மீது நம்பிக்கையில்லாமல் ஆக்‌ஷன் காட்சியை அஜித் செய்ததாக கூறப்படுகிறது. சஸ்பென்ஸ் த்ரில்லர் என வர்ணிக்கப்படும் இந்த படத்தில் சஞ்சய் தத், அர்ஜுன், அருண் விஜய், ரெஜினா கசாண்ட்ரா மற்றும் ஆரவ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். கூடுதலாக, அஜீத் விடாமுயற்சியில் இரட்டை வேடத்தில் நடிப்பதாக வதந்தி பரவியது, மேலும் நடிகரின் சமீபத்திய படம் குளிர்ச்சியான மற்றும் புத்துணர்ச்சியூட்டும் தோற்றத்தை பிரதிபலிக்கிறது.

ADVERTISEMENT

அஜர்பைஜானில் இருந்து நடிகை ரெஜினா கசாண்ட்ரா பதிவிட்ட புகைப்படம் சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

தமிழ் சினிமாவில் கேடி பில்லா கில்லாடி ரங்கா படத்தின் மூலம் மக்கள் மத்தியில் பிரலமானவர் நடிகை ரெஜினா கசாண்ட்ரா. இவர் கண்டநாள் முதல், மாநகரம், கசட தபற, சரவணன் இருக்க பயமேன் உள்ளிட்ட பல படங்களில் நடித்துள்ளார். தெலுங்கு மொழியிலும் அதிக படங்களில் நடித்து முன்னணி கதாநாயகியாக வலம் வருகிறார்.

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் வெளியான நெஞ்சம் மறப்பதில்லை படத்தில் ரெஜினாவின் நடிப்பு எல்லோராலும் பாராட்டப்பட்டது. இவரது படங்கள் ஓடிடி தளங்களிலும் நல்ல வரவேற்பினைப் பெற்றுள்ளது.

இதனையடுத்து மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் நடிகர் அஜித் குமார் நடித்து வரும் விடாமுயற்சி படத்தில், ரெஜினா கேசன்ட்ரா நடிக்க உள்ளதாக கூறப்பட்டது. ஆனால், இது குறித்து அதிகாரப்பூர்வ தகவல்கள் எதுவும் வெளியாகவில்லை. மேலும் மகிழ் திருமேனி, அஜித் குமார் உள்ளிட்ட படக்குழுவினர் படப்பிடிப்பிறக்காக அஜர்பைஜான் சென்றுள்ளனர். அங்கு சுமார் ஒரு மாதம் படப்பிடிப்பு நடைபெறும் என கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில் நடிகை ரெஜினா தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் தான் அஜர்பைஜானில் இருப்பதாக பதிவிட்டுள்ளார். இந்த புகைப்படத்தை இணையத்தில் வைரலாக்கி வரும் நெட்டிசன்கள், ‘விடாமுயற்சி’ படத்தில் ரெஜினா நடிப்பது உறுதியாகியுள்ளதாக கூறி வருகின்றனர்.

சஸ்பென்ஸ் த்ரில்லர் படமாக இருக்கும் இப்படத்தில் சஞ்சய் தத், அர்ஜுன், அருண் விஜய், ரெஜினா கசாண்ட்ரா மற்றும் ஆரவ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. ‘விடாமுயர்ச்சி’ படத்தில் அஜித் இரட்டை வேடத்தில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் நடிகர் தனது சமீபத்திய படத்தில் குளிர்ச்சியாகவும் புத்துணர்ச்சியுடனும் இருக்கிறார்.
ஜி, கிரீடம், மங்காத்தா, என்னை அறிந்தால் படங்களுக்குப் பிறகு த்ரிஷா ஐந்தாவது முறையாக அஜித்துடன் ஜோடி சேருகிறார். இந்த படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்க, நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்கிறார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT