Monday, March 4, 2024

ஸ்ருதி ஹாசன் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அம்பானிகளின் விருந்தில் கலந்து கொள்ள ரஜினிகாந்த் மற்றும் குடும்பத்தினர் ஜாம்நகர் வந்தனர்

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த், அவரது மனைவி லதா ரஜினிகாந்த், அவர்களது மகள்...

அஜித் மட்டும் இந்த மாதிரியான படத்தில் வில்லனாக நடித்தால் ! தமிழ் சினிமா உலகம் நிச்சயம் அதிரும் கூறியது யார் தெரியுமா

த்ரிஷா கிருஷ்ணன் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு மீண்டும் அஜித்குமாருடன் இணைந்து விடாமுயற்சி...

மஞ்சுமெல் பாய்ஸ் பட இயக்குனருக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த அஜித் ! உச்சகட்ட எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

அஜித்குமார் தற்போது தமிழ் திரையுலகில் மிகவும் திறமையான மற்றும் பல்துறை நடிகர்களில்...
ADVERTISEMENT

ஆதிவி சேஷ் மற்றும் ஸ்ருதி ஹாசன் ஆகிய இரண்டு பாராட்டப்பட்ட நடிகர்கள் வரவிருக்கும் பான்-இந்தியா அதிரடி நாடகத்திற்கு தலைமை தாங்குவார்கள். ஆம், நீங்கள் படித்தது சரிதான்! மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இந்த அம்சத்தின் தலைப்பு தற்போதைக்கு மறைத்து வைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் இது மேஜர் சந்தீப் உன்னிகிருஷ்ணன் வேடத்தில் நடித்த அவரது விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட வாழ்க்கை வரலாற்று திரைப்படமான மேஜரைத் தொடர்ந்து ஆதிவி சேஷின் இரண்டாவது தொடர்ச்சியான ஹிந்தி திரைப்படம் இது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த நேரத்தில் அவர் என்ன அட்டவணைக்கு கொண்டு வருவார் என்பதைப் பார்ப்பது உற்சாகமாக இருக்கிறது!

ஸ்ருதிஹாசன் மற்றும் சேஷின் சுவாரஸ்யமான ஜோடி படத்தின் மற்றொரு சுவாரஸ்யமான அம்சமாகும். திட்டத்தின் முக்கிய விவரங்களை மூடிமறைக்க, தயாரிப்பாளர்கள் உற்சாகத்தைத் தூண்டுவதற்கு போதுமான தகவல்களுடன் பார்வையாளர்களை கிண்டல் செய்ய முடிவு செய்துள்ளனர். மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இந்த திரைப்படத்தின் உலகத்தைப் பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு பார்வையை வழங்குவதற்காக, கதாபாத்திர சுவரொட்டிகள் மற்றும் தலைப்பு வெளிப்பாடு உட்பட படத்தின் பல சொத்துக்களை வரும் நாட்களில் கைவிட அவர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர். இந்த அற்புதமான புதுப்பிப்புகளுக்கு ஒரு கண் வைத்திருங்கள், நண்பர்களே!

ADVERTISEMENT

இந்த மெகா திட்டத்தை சுப்ரியா யர்லகட்டா தயாரித்துள்ளார் மற்றும் அன்னபூர்ணா ஸ்டுடியோஸ் வழங்குகிறார். இதை அமெரிக்காவில் பிறந்து வளர்ந்த ஷேன்யில் டியோ இயக்குகிறார். மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட இந்தப் படத்திற்காக இவ்வளவு திறமையான குழு ஒன்று சேர்வது உற்சாகமாக இருக்கிறது

ஆதிவி சேஷின் தலையாய ‘க்ஷணம்’ மற்றும் ‘கூடாச்சாரி’ உள்ளிட்ட பல தெலுங்கு பிளாக்பஸ்டர் படங்களுக்கு முன்னதாக புகைப்பட இயக்குநராகப் பணியாற்றிய ஷனிலின் முதல் இயக்குநராக இந்தப் படம் அமையும். கேன்ஸ் திரைப்பட விழாவிற்கு அதிகாரப்பூர்வமாகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ‘லைலா’ என்ற பாராட்டைப் பெற்ற குறும்படத்தையும் இயக்கினார்.

“படத்தின் ஒவ்வொரு பிரேம், வசனம் மற்றும் காட்சிகள் இந்தி மற்றும் தெலுங்கில் தனித்தனியாக படமாக்கப்படுகின்றன. ஒவ்வொரு மொழியின் கலாச்சார நுணுக்கங்களுக்கு ஏற்ப இது வித்தியாசமாக நடத்தப்படுகிறது” என்று தயாரிப்பாளர்கள் ஒரு அறிக்கையில் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர்.

இந்த மிகப்பெரிய கூட்டணியை, அதிவி சேஷ் மற்றும் ஷானில் தியோ ஆகியோர் கதை மற்றும் திரைக்கதையை பகிர்ந்து கொண்டு சுனில் நரங் இணைந்து தயாரித்துள்ளனர். திட்டத்தைப் பற்றிய கூடுதல் விவரங்கள் இன்னும் மறைக்கப்பட்ட நிலையில், விரைவில் இந்த ஒத்துழைப்பைப் பற்றி மேலும் அறிய எதிர்பார்க்கலாம். புதுப்பிப்புகளுக்கு காத்திருங்கள்!

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT