Tuesday, February 27, 2024

எதிர்பார்ப்புகளை எகிற வைக்கும் அஜித் நடிக்கும் விடாமுயற்சி படத்தின் கதை இதுவா ? வேற லெவல்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

இதுவரை லால் சலாம் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

லால் சலாம் திரைப்படம் கடந்த 9ம் தேதி வெளியான நிலையில், தற்போது...

இயக்குநர் அமீர் விளக்கம்: “சட்டவிரோதச் செயல்களில் ஈடுபட்டால், அவர்களுடன் நான் தொடர்ந்து பணியாற்றப் போவதில்லை”

இயக்குநர் அமீர் இயக்கத்தில் 'இறைவன் மிகப்பெரியவன்' திரைப்படம் உருவாகி வருகிறது. ஜாஃபர்...

இந்தியன் 2 மூன்றாம் பாகம் உறுதியா? புதிய தகவல்கள்!

ஷங்கர் இயக்கத்தில், கமல்ஹாசன், காஜல் அகர்வால் நடிக்கும் 'இந்தியன் 2' படத்தின்...

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனாவால் உயிரிழந்தது அதிர்ச்சி!

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனா தொற்றால் உயிரிழந்த செய்தி அதிர்ச்சியை...
ADVERTISEMENT

தமிழ் நட்சத்திரமும், ஹீரோயினுமான அஜித் மற்றும் த்ரிஷா நடிப்பில் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ள ‘விடா முயற்சி’ விரைவில் முடியும் தருவாயில் உள்ளது. நட்சத்திரங்கள் மற்றும் படத்தின் யூனிட் இருவரும் ஏற்கனவே அஜர்பைஜானில் இரண்டு முக்கியமான அட்டவணைகளை முடித்துள்ளனர். ஒரு சிறிய இடைவெளிக்குப் பிறகு, அடுத்த முக்கிய அட்டவணைக்காக யூனிட் மீண்டும் அஜர்பைஜானுக்கு வந்துள்ளது.

சென்னை சர்வதேச விமான நிலையத்தில் அஜித் மற்றும் த்ரிஷா இருவரும் நடந்து செல்லும் பல படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் இன்று காலை முதல் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. குறிப்பாக அஜீத் ரசிகர்கள் எளிமையான உடையில் அவரது ஸ்வாக்கை பார்த்து அசத்துகிறார்கள். அஜித் மற்றும் த்ரிஷா இருவரும் மற்ற முக்கிய குழு உறுப்பினர்களுடன் ஒரே விமானத்தில் ஏறினர்.

ADVERTISEMENT

விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று கொண்டு வருகிறது விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பு. இந்தப் படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்க அஜித், த்ரிஷா, அர்ஜூன் போன்ற முக்கிய நடிகர்கள் நடித்து வருகின்றனர். படத்தின் முதல் கட்ட படப்பிடிப்பு அஜர்பைஜானில் நடந்து முடிந்தது.

அதை முடித்துக் கொண்டு சென்னை வந்த அஜித் 10 நாள்களுக்கு பிறகு மீண்டும் இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பிற்காக அஜர்பைஜானுக்கு சென்றிருக்கிறார். கூடவே த்ரிஷாவும் , அர்ஜூனும் சென்றிருக்கிறார்கள். இனிமேல்தான் அஜித் , த்ரிஷா, அர்ஜூன் சம்பந்தப்பட்ட காட்சிகள் எடுக்க இருக்கிறார்களாம்.படத்திற்கான இசை வழக்கம் போல ராக்ஸ்டார் அனிருத்தான். இந்த நிலையில் விடாமுயற்சி படத்தின் கதை பற்றி ஒரு அப்டேட் வெளியாகியிருக்கின்றது. அதாவது கணவன் மனைவியாக நடிக்கும் அஜித்தும் த்ரிஷாவும் ஒரு ட்ரிப்பிற்காக வெளியூர் செல்கிறார்களாம்.அங்கு த்ரிஷா காணாமல் போய்விடுகிறார்களாம். துரதிர்ஷ்டவசமாக த்ரிஷா வில்லன் குரூப்பில் சிக்கிவிட மனைவியை தேடும் போது ஏற்படும் பிரச்சினைகளை எதிர்கொள்வதுதான் இந்தப் படத்தின் கதை எனகோலிவுட் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.ஏற்கனவே மகிழ்திருமேனி ஒரு ஒன்லைன் கதையை அஜித்திடம் கூற அஜித் அப்செட்டாகி விட்டாராம். அதனால் ஒரு ஆங்கில படத்தில் ஒரு சில காட்சிகளை மட்டும் காட்டியிருக்கிறார். அந்தப் படத்தில்தான் லவ்வர்ஸ் ட்ரிப் போகிற மாதிரி காட்டியிருப்பார்களாம்.

அதில் கொஞ்சம் மாற்றம் செய்து கோலிவுட்டிற்கு ஏற்றமாதிரி படத்தை உருவாக்கிக் கொண்டிருக்கிறார்கள். இது தெரிந்ததில் இருந்தே விடாமுயற்சி என்ற தலைப்பை பார்த்ததும் ஏதாவது ஒரு வெயிட்டான கதையாக இருக்கும் என்றுதான் கருதினார்கள். ஆனால் மனைவியை தேட அஜித் எடுத்துக் கொண்ட விடாமுயற்சி பற்றிய கதைதான் இது.

விடா முயர்ச்சியின் புதிய அட்டவணை நாளை தொடங்கும். கடந்த வாரம் ஜனவரிக்குள் முழு தயாரிப்பு சம்பிரதாயங்களையும் முடிக்க தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர். பிப்ரவரியில் ஒரு சிறிய ஒட்டுவேலைக்குப் பிறகு, படம் அடுத்த ஆண்டு கோடையில் அதன் உலக அரங்குகளில் வெளியிட தயாராக உள்ளது. மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் பேனரில் தயாராகிறது. அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT