Saturday, February 24, 2024

அருள்நிதியின் டிமான்டி காலனி 2 படத்தின் ட்ரெய்லர் இதோ

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அருண்விஜய் நடித்த வணங்கான் படத்தின் டீசர் இதோ !

அருண் விஜய்யின் வரவிருக்கும் படமான வணங்கான், படத்தின் டீஸர் பிப்ரவரி 19...

கவின் நடிக்கும் ஸ்டார் படத்தின் ‘ மேக்கிங்’ வீடியோ வைரல்

கவினின் வரவிருக்கும் படமான ஸ்டார் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள், படத்தின் அடுத்த பாடலான...

பார்க்கிங் படம் 75 நாட்களை நிறைவு படக்குழு வெளியிட்ட புதிய வீடியோ இதோ !

அறிமுக இயக்குனர் ராம்குமார் பாலகிருஷ்ணன் இயக்கிய 'பார்க்கிங்' திரைப்படம் வெளியாகி 75...

ஹார்ட் பீட் படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !

ஹார்ட் பீட் தயாரிப்பாளர்கள் வெப் சீரிஸின் ப்ரோமோவை வெளியிட்டுள்ளனர். தீபக் சுந்தர்ராஜன்...
ADVERTISEMENT

அருள்நிதி முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான டிமான்டி காலனி 2 படத்தின் டிரெய்லர் சனிக்கிழமை அதன் தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டது. இப்படம் 2015 ஆம் ஆண்டு வெளியான படத்தின் நேரடி தொடர்ச்சி. ஒரிஜினலை இயக்கிய அஜய் ஞானமுத்து, அடுத்து வரவிருக்கும் படத்தின் இயக்குனராகவும் பணியாற்றவுள்ளார்.

2.20 நிமிட ட்ரெய்லர், அருள்நிதி இறந்துவிட்டதை உணர்ந்து பேயாக மாறிய முதல் பாகத்தின் நிகழ்வுகளுடன் துவங்குகிறது. நிகழ்காலத்தில், ப்ரியா பவானி சங்கரின் கதாபாத்திரம், பிற்கால மனிதர்களிடமிருந்து விஷயங்களைக் கேட்கவும் பார்க்கவும் முடியும் என்பதை உணர்ந்தார், குறிப்பாக அருள்நிதியின் ஆன்மா இப்போது ஆபத்தான உலகில் சிக்கியுள்ளது. அருள்நிதி இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கிறார், மீட்பில்லாமல் சிக்கித் தவிக்கும் ஆன்மாவை காப்பாற்றும் ஒரே நம்பிக்கை அவரது வாழும் சுயம்தான். மரணங்கள் குவியும்போது, சபிக்கப்பட்ட சங்கிலி மற்றும் சிக்கிய ஆத்மாவைச் சுற்றியுள்ள மர்மத்தை அவிழ்க்க ப்ரியா பவானி சங்கரும் அருள்நிதியும் காலத்தை எதிர்த்து ஓடுகிறார்கள்.

ADVERTISEMENT

CE உடனான முந்தைய உரையாடலில், அஜய், அதன் தொடர்ச்சி முழுக்க முழுக்க திகில் படமாக இருக்கும் என்று பகிர்ந்து கொண்டார், முதல் பாகம் போலல்லாமல், ஆரம்பப் பகுதிகளிலேயே மனதைக் கவரும் தருணங்களைக் கொண்டிருந்தது, “கதை அத்தகைய திரைக்கதையைக் கோரியது. தொடக்கத்தில் இருந்தே, கதை உங்களை ஈடுபாட்டுடன் வைத்திருக்கும், கவனச்சிதறல்களுக்கு மிகக் குறைந்த இடத்தை விட்டுவிடும்.” இந்த தவணையை முழுமையாக அனுபவிக்க அசல் படத்தின் நிகழ்வுகள் பற்றிய அறிவு அவசியம் என்று அவர் கூறுகிறார். “முதல் படம் வெளிவந்து எட்டு வருடங்கள் ஆகிவிட்டன, அதிலிருந்து வரும் காட்சிகள் பலருக்கு நினைவில் இருக்காது. ஆனால் முக்கியமான பகுதிகளை பார்வையாளர்களுக்கு திறம்பட நினைவூட்டக்கூடிய பிரச்சாரங்களை நாங்கள் திட்டமிட்டுள்ளோம்.”

இப்படத்தில் பிரியா பவானி சங்கர், ஆன்டி ஜாஸ்கெலைனன், செரிங் டோர்ஜி, அருண் பாண்டியன், முத்துக்குமார், மீனாட்சி கோவிந்தராஜன், சர்ஜனோ காலித், அர்ச்சனா ஆர்.

ஹாரர் த்ரில்லர் படத்திற்கு சாம் சிஎஸ் இசையமைக்க, ஹரிஷ் கண்ணன் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். டிமான்டே காலனி 2 படத்தை பாபி பாலச்சந்திரன் விஜய் சுப்ரமணியனின் ஒயிட் நைட்ஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் மற்றும் ஆர்.சி.ராஜ்குமாரின் ஞானமுத்து பட்டரையுடன் இணைந்து தயாரித்துள்ளார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT