Monday, March 4, 2024

யோகி பாபு நடித்த போட் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் வலையம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

அறிமுக இயக்குனர் மனோ பாரதி இயக்கத்தில் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிக்கும் வலையம்...

யப்பா சாமி சைலன்டாக அம்பானி வீட்டு திருமணத்தில் என்ட்ரி கொடுத்து அதிர வைத்த அஜித் !

முக்கிய அம்சங்கள்:ஜாம்நகரில் 3 நாட்கள் கோலாகலமாக நடைபெற்றது. 1000க்கும் மேற்பட்ட பிரபலங்கள் கலந்து...

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...
ADVERTISEMENT

இயக்குனர் சிம்புதேவன் இயக்கத்தில் படகு என்ற படத்தில் யோகி பாபு பணிபுரிந்து வருவதாக நாங்கள் தெரிவித்தோம். சனிக்கிழமை, படத்தின் டீசரை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டனர். யோகி பாபுவைத் தவிர, இப்படத்தில் கௌரி ஜி கிஷன், எம்எஸ் பாஸ்கர், சின்னி ஜெயந்த், ஜெஸ்ஸி ஃபாக்ஸ்-ஆலன், சாம்ஸ், மதுமிதா, ஷரா, கொல்லப்புலி லீலா மற்றும் அக்ஷத் தாஸ் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

ஏறக்குறைய ஒன்றரை நிமிட டீசரில், படம் 1943 ஆம் ஆண்டு இந்தியாவில் ஆங்கிலேயர் ஆட்சியின் போது நடக்கும் கதையாக இருப்பதைக் காணலாம். மெட்ராஸ் பிரசிடென்சியை ஜப்பான் குண்டுவீசித் தாக்கியபோது, பத்து அந்நியர்கள் படகில் ஏறி வங்காள விரிகுடாவில் தஞ்சம் புகுந்தனர். படகோட்டியாக யோகி பாபு நடிக்கிறார். நடுக்கடலில் நெருக்கடி ஏற்படும் போது, படகில் பயணிக்கும் மக்களின் உயிரைப் பாதுகாக்க யோகி பாபு சில தீவிரமான முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும்.

ADVERTISEMENT

மாலி மற்றும் மான்வி மூவி மேக்கர்ஸ் மற்றும் சிம்புதேவன் என்டர்டெயின்மென்ட் ஆகியவை கடலில் நடக்கும் கதை என்று சொல்லப்படும் படகு படத்திற்கு ஆதரவளிக்கின்றன. சர்வைவல் த்ரில்லர் மற்றும் அரசியல் நகைச்சுவைத் திரைப்படத்தில் கௌரி கிஷன் மற்றும் மதுமகேஷ் பிரேம் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். நடிகர்கள் இருவரும் இதற்கு முன்பு ஜி.வி.பிரகாஷ் தலையாய அடியே படத்தில் நடித்துள்ளனர்.

படத்தின் இயக்குனரான சிம்புதேவன் இம்சை அரசன் 23ஆம் புலிகேசி மூலம் தனது இயக்குநராகத் தொடங்கினார், மேலும் இரும்புக்கோட்டை முரட்டு சிங்கம் மற்றும் புலி போன்ற படங்களுக்கு பெயர் பெற்றவர்.

மாதேஷ் மாணிக்கத்தின் ஒளிப்பதிவில், மணி மாறனின் படத்தொகுப்பிலும், டி சந்தானத்தின் தயாரிப்பு வடிவமைப்பிலும் இந்தப் படம் உருவாகியுள்ளது. படத்தின் கதைக்களம் மற்றும் வெளியீட்டு தேதி உள்ளிட்ட கூடுதல் விவரங்களை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் வெளியிடவில்லை.

இதற்கிடையில், யோகி பாபுவுக்கு பல திட்டங்கள் உள்ளன. பட்டியலில் முதலிடத்தில், அயலான், கங்குவா, தளபதி 68, குருவிக்கரன், சன்னிதானம் பி.ஓ., மிஸ் மேகி மற்றும் அவரது மலையாள அறிமுகமான குருவாயூர் அம்பலநடையில் மற்றும் பலர் உள்ளனர்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT