Tuesday, February 27, 2024

ரவிதேஜா நடித்த Eagle படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

இயக்குநர் அமீர் விளக்கம்: “சட்டவிரோதச் செயல்களில் ஈடுபட்டால், அவர்களுடன் நான் தொடர்ந்து பணியாற்றப் போவதில்லை”

இயக்குநர் அமீர் இயக்கத்தில் 'இறைவன் மிகப்பெரியவன்' திரைப்படம் உருவாகி வருகிறது. ஜாஃபர்...

இந்தியன் 2 மூன்றாம் பாகம் உறுதியா? புதிய தகவல்கள்!

ஷங்கர் இயக்கத்தில், கமல்ஹாசன், காஜல் அகர்வால் நடிக்கும் 'இந்தியன் 2' படத்தின்...

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனாவால் உயிரிழந்தது அதிர்ச்சி!

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனா தொற்றால் உயிரிழந்த செய்தி அதிர்ச்சியை...

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா இமை போல் காக்கா படத்தின் தணிக்கை...
ADVERTISEMENT

ரவிதேஜாவின் வரவிருக்கும் பான்-இந்தியா படமான ‘கழுகு’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள், டிசம்பர் 20, புதன்கிழமை அன்று அதன் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட டிரெய்லரை வெளியிட்டனர். கார்த்திக் கட்டமனேனி இயக்கத்தில், ரவி தேஜா, காவ்யா தாப்பர் மற்றும் அனுபமா ஆகியோருடன் இந்த திரைப்படம் ஒரு ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லராக இருக்கும். பரமேஸ்வரன் உள்ளிட்டோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ‘கழுகு’ ஜனவரி 13, 2024 அன்று திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது.

ரவி தேஜாவின் ‘கழுகு’ படத்தின் இரண்டு நிமிட 11 வினாடிகள் நீளமான டிரெய்லர் ரவி தேஜாவின் அச்சுறுத்தும் கதாபாத்திரத்தின் மோசமான உலகத்தைப் பற்றிய ஒரு பார்வையை அளிக்கிறது. இது படத்தில் வேறு பல கதாபாத்திரங்களையும் அறிமுகப்படுத்துகிறது. சூப்பர் ஸ்டார் தனது அதிகாரப்பூர்வ இன்ஸ்டாகிராம் ஹேண்டில் அறிவிப்பைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “இந்த சங்கராந்திக்கு கட்டுக்கதைகளை உடைத்து! #EAGLETrailer இப்போது வெளியாகிறது. உங்கள் அனைவரையும் #EAGLE (sic) உடன் ஜனவரி 13 அன்று திரையரங்குகளில் சந்திப்போம்” என்று எழுதினார்.நடிகர் நவ்தீப் மற்றும் அனுபமாவின் கதாபாத்திரங்கள் ஒரு தேடப்படும் மனிதனைப் பற்றி தீவிர உரையாடலுடன் கிளிப் தொடங்குகிறது. துருக்கி, ஜெர்மனி மற்றும் ஜப்பான் ஆகிய நாடுகளில் பணிபுரிந்த ரவி தேஜா மிகவும் இரக்கமற்ற கொலையாளியாக அறிமுகப்படுத்தப்படுகிறார்.ரவி சுவாரஸ்யமாக இரண்டு வித்தியாசமான அவதாரங்களில் தோன்றுகிறார். அவரது ஒரு தோற்றத்தில், அவர் ஒரு தீவிரமான மற்றும் முரட்டுத்தனமான தோற்றத்தை வெளிப்படுத்துகிறார், தாடி மற்றும் நீண்ட முடியால் அலங்கரிக்கப்பட்டார். மற்றொன்றில், அவர் மிகவும் சமகால பாணியில் உடையணிந்து, சுத்தமாக ஷேவ் செய்யப்பட்ட தோற்றத்தை ஏற்றுக்கொள்கிறார். காவ்யா தாப்பர் ஆக்‌ஷனில் அவரது காதல் கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். ‘கடவுள் நல்லவர் இல்லை, வெறும் பிடிவாதக்காரன்’ என்று ரவி சொல்வதோடு டிரைலர் நிறைவடைகிறது.

ADVERTISEMENT

ரவி தேஜா, காவ்யா மற்றும் அனுபமா தவிர, படத்தில் நவ்தீப், ஸ்ரீனிவாஸ் அவசராலா மற்றும் மதுபாலா ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். பிரனீதா பட்நாயக், அஜய் கோஷ், ஸ்ரீனிவாஸ் ரெட்டி, பாஷா, சிவ நாராயணா, மிர்ச்சி கிரண், நிதின் மேத்தா, துருவா, எட்வர்ட், மேடி, ஜாரா மற்றும் அக்ஷரா ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ‘கழுகு’ அடுத்த ஆண்டு ஜனவரி 13-ம் தேதி சங்கராந்தியை முன்னிட்டு திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT