Saturday, February 24, 2024

AKவின் கேரியரையே திருப்பிப்போட்ட இயக்குனர் ! மீண்டும் வாய்ப்பு ! உச்சகட்ட எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

ப்பா வேற லெவல் “அஸ்திவாரம் போட்ட அஜித்” 2000 கோடி கொடுத்து மொத்தமாக வாங்கிய உதயநிதி !

மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அஜித்குமார் தனது அடுத்த பிரம்மாண்டமான 'ஏகே 62'...

ஜெயிலர் 2 படத்தை பற்றி வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ஜெயிலர் வெற்றிகடந்த ஆண்டு ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் வெளியான ஜெயிலர் படம் மிகப்பெரிய...

100 வருட சினிமா வரலாற்றில் சரித்திர சாதனை படைத்த ஒரே படம் அஜித்தின் வலிமை ! ட்ரெண்ட் செய்யும் ரசிகர்கள்

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘விடாமுயற்சி’ படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில்...

கல்கி 2898 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

பிரபாஸ் மற்றும் தீபிகா படுகோனேவின் வரவிருக்கும் பிரம்மாண்டமான படைப்பு, 'கல்கி 2898...
ADVERTISEMENT

அஜீத் குமாரின் ‘விடாமுயற்சி’ திரைப்படம் கொல்லி நகரில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திட்டங்களில் ஒன்றாகும். மகிழ் திருமேனி இயக்கிய இப்படம், ஏ.கே இடம்பெறும் பல ரேஸி சேஸிங் காட்சிகளைக் கொண்ட ரோட்-ஆக்ஷன் த்ரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது. அக்டோபர் முதல் அஜர்பைஜானில் விடாமுயற்சி படப்பிடிப்பை தயாரிப்பாளர்கள் தொடங்கினர்.

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகரான அஜித்குமார் தற்போது இயக்குனர் மகிழ்திருமேனி இயக்கத்தில் விடாமுயற்சி என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து வருகிறார்.இந்த திரைப்படத்தை லைக்கா ப்ரொடக்ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்க, ராக் ஸ்டார் அனிருத் இசையமைக்கிறார்.

ADVERTISEMENT

இந்த படத்தில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக திரிஷா நடிக்கிறார். மேலும் இந்த படத்தில் வில்லன் கதாபாத்திரத்தில் ஆக்சன் கிங் அர்ஜுன் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. இந்த நிலையில் தற்போது இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு அஜர்பைஜான் நாட்டில் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது.

அதன்படி இந்த படத்தின் ஒரு விறுவிறுப்பான சண்டைக்காட்சி ஒன்றை ஹாலிவுட் கலைஞர்கள் உதவியோடு படமாக்கி உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. இதனிடையே விடாமுயற்சி திரைப்படத்தின் பாடல்களை அனிருத் கம்போஸ் செய்து முடித்துள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது

அதன்படி, விடாமுயற்சி திரைப்படத்தில் மொத்தம் 4 பாடல்கள் இடம் பெற்றுள்ளதாகவும், நடிகர் அஜித் குமாருக்கு தனியாக பின்னணி இசை ஒன்றும் இசையமைக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

மறுபக்கம் இந்த நிலையில் அஜித்குமார் நடிக்கும் 63 ஆவது திரைப்படம் குறித்த ஒரு சூடான தகவல் வெளிவந்துள்ளது. அதாவது இயக்குனர் விஷ்ணுவர்தனுடன் தனது 63 ஆவது திரைப்படத்தில் அஜித்குமார் கைக்கோர்க்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.விஷ்ணுவர்தன் இதற்கு முன் அஜித்தை வைத்து “பில்லா”, “ஆரம்பம்” போன்ற பிளாக் பஸ்டர் ஹிட் திரைப்படங்களை கொடுத்துள்ளார். மேலும் “அறிந்தும் அறியாமலும்”, “பட்டியல்”, “சர்வம்”, “யட்சன்” போன்ற திரைப்படங்களையும் இயக்கியுள்ளார். இந்த நிலையில் தற்போது மீண்டும் அஜித்குமாருடன் விஷ்ணுவர்தன் இணையவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.
கடந்த 2007 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த “பில்லா” திரைப்படம் அஜித்தின் கேரியரிலேயே முக்கிய திருப்புமுனையாக அமைந்த திரைப்படமாகும். அஜித் இத்திரைப்படத்தில் மிகவும் ஸ்டைலாக நடித்திருந்தார். அஜித்குமாரை மாறுபட்ட கதாப்பாத்திரத்தில் காட்சிப்படுத்தியது ரசிகர்களை உற்சாகத்தில் அழ்த்தியது குறிப்பிடத்தக்கது.

அஜித்குமார் சில நாட்களுக்கு முன் லண்டனுக்கு பறந்தார், ஜனவரி 28 அன்று விக்னேஷிடம் ஏகே 62 நடக்கவில்லை என்று செய்தி வெளியானது. அவர் லைகா புரொடக்‌ஷன் போஸ்டுடன் ஒரு சந்திப்பு நடத்தியதாக கூறப்படுகிறது, இந்த செய்தி கசிந்துள்ளது. இயக்குனர் விக்னேஷ் நிலைமையை தெளிவுபடுத்தவும், தனது படம் கைவிடப்படாமல் இருப்பதை உறுதி செய்யவும் லண்டனுக்கு பறந்ததாக கூறப்படுகிறது. சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸுடன் அவர் நடித்த முந்தைய படமும் சில காரணங்களால் கைவிடப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

இப்படம் அஜித்குமாரின் பிறந்தநாளான மே 1, 2024 அன்று திரைக்கு வர தயாராகி வருகிறது. லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் இந்தப் படத்துக்கு அனிருத் இசையமைக்க, என்.பி.ஸ்ரீகாந்த் எடிட்டிங் செய்ய, நீரவ் ஷா & ஓம் பிரகாஷ் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார்கள். விடாமுயர்ச்சி படத்தில் அஜித் குமார், த்ரிஷா, ரெஜினா கசாண்ட்ரா, அர்ஜுன், பிரியா பவானி சங்கர், ஆரவ் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT