Monday, March 4, 2024

முதல் நாள் முடிவில் சலார் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபீஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் வலையம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

அறிமுக இயக்குனர் மனோ பாரதி இயக்கத்தில் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிக்கும் வலையம்...

யப்பா சாமி சைலன்டாக அம்பானி வீட்டு திருமணத்தில் என்ட்ரி கொடுத்து அதிர வைத்த அஜித் !

முக்கிய அம்சங்கள்:ஜாம்நகரில் 3 நாட்கள் கோலாகலமாக நடைபெற்றது. 1000க்கும் மேற்பட்ட பிரபலங்கள் கலந்து...

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...
ADVERTISEMENT

பிரசாந்த் நீல் இயக்கத்தில் பிரபாஸ் மற்றும் பிருத்விராஜ் சுகுமாரன் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த சலார்: பார்ட் 1 – போர் நிறுத்தம் வெளியான முதல் நாள் முடிவில், படம் உலகளாவிய பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ 178.7 கோடிகளை ஈட்டியதாக தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்தனர்.

மிகவும் பரபரப்பாக பேசப்பட்ட ஆக்‌ஷன்-நாடகத் திரைப்படம் அனிமல், பதான், ஜவான், லியோ, ஜெயிலர் மற்றும் மாஸ்டர் ஆகியவற்றின் சாதனைகளை முறியடித்து, சாதனை படைத்த ஒரே இந்தியத் திரைப்படமாக மாறியுள்ளது.சலாரில், இது பிரபாஸின் வாகனம் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும், கடந்த இரண்டு படங்களைப் போலல்லாமல், நடிகர் முன்னோக்கி வசதியாக இருக்கிறார். ஆனால் தவறே செய்யாதீர்கள், பிரஷாந்த் தான் ஓட்டுநர் இருக்கையில் தன்னைத் தானே சூழ்ச்சிக் கொண்டு கிளுகிஷ்கள், பரிச்சயம் மற்றும் இரத்தக்களரி வன்முறை மூலம் சாலாரை சூழ்ச்சி செய்து முதல் பாகத்தை அற்புதமாக இரண்டாம் பாகத்தை கொடுக்கிறார்.”

ADVERTISEMENT

ஹோம்பேல் பிலிம்ஸ் தயாரிக்கும் இப்படத்தில் ஸ்ருதிஹாசன், மீனாட்சி சவுத்ரி, ஈஸ்வரி ராவ், ஸ்ரீயா ரெட்டி, ஜெகபதி பாபு, மது குருசாமி, ராமச்சந்திர ராஜு, கருட ராம், தின்னு ஆனந்த் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

சாலார்: பகுதி 1- போர்நிறுத்தம் கன்னடம்-தெலுங்கு இருமொழியாகும், இந்தி, தமிழ் மற்றும் மலையாளம் ஆகிய மொழிகளிலும் ஒரே நேரத்தில் வெளியாகிறது. புவன் கவுடா ஒளிப்பதிவும், உஜ்வல் குல்கர்னி படத்தொகுப்பும், சிவகுமார் மற்றும் டி.எல். வெங்கடாசலபதி ஆகியோரின் தயாரிப்பு வடிவமைப்பும், ரவி பஸ்ரூர் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளனர்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT