Monday, March 4, 2024

தனுஷின் மூன்றாவது சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

யப்பா சாமி சைலன்டாக அம்பானி வீட்டு திருமணத்தில் என்ட்ரி கொடுத்து அதிர வைத்த அஜித் !

முக்கிய அம்சங்கள்:ஜாம்நகரில் 3 நாட்கள் கோலாகலமாக நடைபெற்றது. 1000க்கும் மேற்பட்ட பிரபலங்கள் கலந்து...

வரலஷ்மி சரத்குமார் கலைக் கலைஞரான நீச்சோலை ஷாதேவ் உடன் நிச்சயதார்த்தம்

நடிகை வரலட்சுமி சரத்குமாருக்கும், மும்பையைச் சேர்ந்த ஆர்ட் கேலரிஸ்ட் நிக்கோலாய் சச்தேவ்...

தமன்னா 19 ஆண்டுகளாக திரையுலகில் ஜொலிக்கும் நட்சத்திரம்!

தமன்னா: தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி திரையுலகில் பிரபல நடிகை 2005ல்...
ADVERTISEMENT

அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் கேப்டன் மில்லர் படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கும் நடிகர் தனுஷ், தனது மூன்றாவது இயக்குனரின் புதுப்பிப்பை டிசம்பர் 24 அன்று வெளியிடப்போவதாக அறிவித்துள்ளார். இப்படத்தை அவரது தயாரிப்பு மற்றும் விநியோக பேனரான வுண்டர்பார் பிலிம்ஸ் தயாரிக்கவுள்ளது. .

அவர் தனது X கைப்பிடியில் பகிர்ந்த ஒரு சுவரொட்டியில், கடற்கரையின் பின்னணியில் ஒரு பெஞ்ச் வைக்கப்பட்டிருப்பதைக் காணலாம், அதில் சில எழுத்துக்கள் உள்ளன. படத்திற்கு தற்காலிகமாக DD3 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது, ஆனால் படம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ தகவல்கள் எதுவும் இதுவரை வெளியிடப்படவில்லை, ஜி.வி.பிரகாஷ் ஒரு ஊடகத்திற்கு அளித்த பேட்டியில் படத்திற்கு இசையமைக்கப் போவதாகக் குறிப்பிட்டிருந்தார்.

ADVERTISEMENT

இந்தப் படம் அவுட் அண்ட் அவுட் ரொமான்ஸ் படமாக இருக்கும் என்றும், மூன்று பாடல்கள் முடிந்துவிட்டதாகவும் பேட்டியில் இசையமைப்பாளர் பகிர்ந்து கொண்டார்.

நகைச்சுவை-நாடகத் திரைப்படமான பா பாண்டி (2017) மூலம் தனுஷ் இயக்குநராக அறிமுகமானார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அவரது தயாரிப்பு மற்றும் விநியோக நிறுவனமான வுண்டர்பார் ஃபிலிம்ஸ் 2010 இல் நிறுவப்பட்டது. அவர் தனது 50வது திரைப்படத்தை நடிகராகவும், இரண்டாம் வருட இயக்குனராகவும் தற்காலிகமாக D50 என்று பெயரிடப்பட்டார்.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியான வெங்கி அட்லூரி இயக்கிய தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழி வாத்தி திரைப்படத்தில் தனுஷ் கடைசியாக நடித்தார்.

அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கிய அவரது வரவிருக்கும் படம் கேப்டன் மில்லர், மேலும் பிரியங்கா மோகன், சுந்தீப் கிஷன், சிவராஜ்குமார், ஜான் கொக்கன் மற்றும் நிவேதிதா சதீஷ் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஜி.வி.பிரகாஷ் (இசையமைப்பாளர்), சித்தார்த் நுனி (ஒளிப்பதிவு) மற்றும் நாகூரன் ராமச்சந்திரன் (எடிட்டிங்) ஆகியோர் உள்ளனர்.

சுதந்திரத்திற்கு முந்தைய காலகட்டத்தை பின்னணியாக கொண்ட இந்த காலகட்ட அதிரடி நாடகத்தை சத்ய ஜோதி பிலிம்ஸ் ஆதரிக்கிறது. அருணின் மூன்றாவது இயக்கத்தைக் குறிக்கும் கேப்டன் மில்லரின் வெளியீட்டிற்குப் பிறகு, இயக்குனர் தனுஷுடன் மற்றொரு படத்திற்காக ஒத்துழைக்கிறார், இது பிந்தைய பேனரான வுண்டர்பார் பிலிம்ஸால் ஆதரிக்கப்படும்.

ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கிய லால் சலாம் மற்றும் சிவகார்த்திகேயனின் அயலான் ஆகிய படங்களுடன் பாக்ஸ் ஆபிஸில் கேப்டன் மில்லர் போட்டியிடுகிறார்.

இதற்கிடையில், தனுஷ் மாரி செல்வராஜுடன் ஒரு படமும், சேகர் கம்முலாவுடன் மற்றொரு படமும் தயாராக உள்ளது. இந்தியில், தேரே இஷ்க் மே என்ற படத்திற்காக ஆனந்த் எல் ராயுடன் மூன்றாவது முறையாக மீண்டும் இணைகிறார்.

கேப்டன் மில்லருக்குப் பிறகு தனுஷ் மற்றும் அருண் மீண்டும் ஒரு படத்தில் இணையவுள்ளனர். இந்த படத்திற்கு வுண்டர்பார் பிலிம்ஸ் ஆதரவு அளிக்கும்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT