Tuesday, February 27, 2024

ஒட்டுமொத்த இணையதளத்தை அலறவிடும் பில்லா லுக்கில் அசத்தும் அஜித்தின் புதிய லூக் .! செம்ம மாஸ்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனாவால் உயிரிழந்தது அதிர்ச்சி!

கொல்கத்தாவில் 24 வயது இளைஞர் கரோனா தொற்றால் உயிரிழந்த செய்தி அதிர்ச்சியை...

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா இமை போல் காக்கா படத்தின் தணிக்கை...

கேட்டாலே மிரளுது 🔥 எதிர்பார்ப்பை எகிற வைக்கும் அஜித்63 படத்தை பற்றிய 🔥 அப்டேட் !

அஜீத் குமார் நடிப்பில் கடைசியாக வெளியான ‘துணிவு’ படம் வெளியாகி ஒரு...

சமுத்திரக்கனி’ஸ் யாவரும் வல்லவரே படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

நடிகர் சமுத்திரக்கனியின் யாவரும் வல்லவரே திரைப்படம் கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 29ஆம்...
ADVERTISEMENT

தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிரபலமான மற்றும் பல்துறை நடிகர்களில் அஜித்குமார் ஒருவர். நடிகர் தற்போது அஜர்பைஜானில் மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் விடாமுயர்ச்சி படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்தில், அஜீத் குமாரின் தீவிர ரசிகரான விடாமுயர்ச்சி இணை நடிகரான ஆரவ், படப்பிடிப்பிலிருந்து இடைவேளையின் போது நடிகருடன் படங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள சமூக ஊடகங்களுக்கு அழைத்துச் சென்றார். சமீபத்திய புதுப்பிப்பில், ஆரவ் மீண்டும் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் மங்காத்தா நடிகரின் படங்களை விடாமுயர்ச்சி குழுவுடன் பாகுவில் முறையான இரவு உணவைப் பகிர்ந்து கொண்டார். அஜீத் சிவப்பு நிற நிழல்கள் கொண்ட கிளாசி ஆல் பிளாக் சூட் அணிந்திருப்பதைக் காணும் போது வகுப்பை வெளிப்படுத்தினார்.

இந்நிலையில் தற்போது வைரலாகி வரும் போட்டோவில் அஜித்தின் லுக் செம்ம வைப் கொடுத்துள்ளது.

ரெட்ரோ லுக்கில் மாஸ் காட்டும் அஜித்அஜித் தற்போது விடாமுயற்சி படத்தில் நடித்து வருகிறார். அஜித்தின் 62வது படமாக உருவாகும் இதனை லைகா நிறுவனம் தயாரித்து வருகிறது. மகிழ் திருமேனி இயக்கும் இந்தப் படத்தின் ஷூட்டிங் அஜர்பைஜான் நாட்டில் நடைபெற்று வருகிறது. விரைவில் சென்னை திரும்பவுள்ள விடாமுயற்சி டீம், அடுத்தக்கட்ட படப்பிடிப்பை இந்தியாவின் முக்கியமான சிட்டியில் நடத்த பிளான் செய்துள்ளதாம்.விடாமுயற்சி படத்தில் அஜித்துடன் த்ரிஷா, அர்ஜுன், ஆரவ், ரெஜினா, ப்ரியா பவானி சங்கர் ஆகியோர் நடிக்கின்றனர், அனிருத் இசையமைத்து வருகிறார். இந்தப் படத்தை அஜித் பிறந்தநாளான மே 1ம் தேதி வெளியிட படக்குழு முடிவு செய்துள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. இதனிடையே விடாமுயற்சி ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டில் இருந்து அடிக்கடி அஜித்தின் புகைப்படங்கள் வெளியாகி வருகின்றன.

தன்னை சந்திக்க வரும் ரசிகர்களுடன் அஜித் எடுக்கும் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகின்றன. இந்நிலையில் தற்போது வெளியாகியுள்ள போட்டோவில், அஜித்தின் லுக் தாறுமாறாக உள்ளது. வழக்கமாக சால்ட் & பெப்பர் லுக்கில் அசத்தும் அஜித், இந்தமுறை இன்னும் கெத்து காட்டியுள்ளார். அதாவது கோட், சூட் காஸ்ட்யூமில் கூலர்ஸ் அணிந்து போஸ் கொடுத்துள்ள அஜித், தலையில் ரெட்ரோ ஸ்டைல் தொப்பியும், கழுத்தில் எம்ஜிஆரை போல ஒரு துண்டும் சுற்றியுள்ளார்.

அன்பே வா எம்ஜிஆரின் லேட்டஸ்ட் வெர்ஷன் போல அஜித் மாஸ் காட்டியது ரசிகர்களுக்கு வைப் கொடுத்துள்ளது. விடாமுயற்சி ஸ்பாட்டில் எடுக்கப்பட்ட இந்தப் போட்டோ தற்போது டிவிட்டரையே கலக்கி வருகிறது. விடாமுயற்சி படத்தில் இருந்து அபிஸியல் அப்டேட்ஸ் தான் வரவில்லை. அஜித்தின் புகைப்படங்களையாவது கொண்டாடலாம் என ரசிகர்கள் இதனை ட்ரெண்ட் செய்து வருகின்றனர். இரு தினங்களுக்கு முன்னர் அஜித்தின் புகைப்படங்கள் இப்படி வெளியாவதை ப்ளூ சட்டை மாறன் ட்ரோல் செய்திருந்தார்.”தமிழ் சினிமாவில் பப்ளிசிட்டியை விரும்பாத ஒரே நடிகர். டெய்லி ஒரு ஃபோட்டோ மட்டும் ரிலீஸாகும். மத்தபடி சத்தியமா பப்ளிசிட்டி பிடிக்காது” என பதிவிட்டிருந்தார். ஆனாலும், தன்னம்பிக்கை நாயகன் அஜித் அடுத்தடுத்து ரசிகர்களுடன் போட்டோ எடுத்து அதனை ஷேர் செய்வது வருகிறார். இந்நிலையில், அஜித்தின் ஏகே 63 ஷூட்டிங் ஏப்ரல் மாதம் தொடங்கும் எனவும், இந்தப் படத்தின் பாடல் ரெக்கார்டிங்கை தேவிஸ்ரீ பிரசாத் தொடங்கிவிட்டதாகவும் சொல்லப்படுகிறது.

விடாமுயற்சி படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்த பிறகு, அஜீத் குமார் மார்க் ஆண்டனி ஹெல்மர் ஆதிக் ரவிச்சந்திரனுடன் ஏகே 63 என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்ட படத்திற்காக கைகோர்க்க உள்ளார். இந்த படம் குறித்த பெரிய தகவல்கள் தற்போது வெளியாகவில்லை என்றாலும், தேசிய விருது பெற்ற தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் இப்படத்திற்கு இசையமைக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார் என்று பிரத்தியேகமாக அறிந்திருக்கிறது.

மேலும், நடிகர் கேஜிஎஃப் இயக்குனர் பிரசாந்த் நீலுடன் வரவிருக்கும் படத்திற்காக பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக செய்திகள் உள்ளன. KGF அத்தியாயம் 1 வெளியான பிறகு 2018 இல் இருவரும் ஒத்துழைக்க வேண்டும் என்பது புரிந்துகொள்ளப்பட்டது. இருப்பினும், இயக்குனருக்கு இருந்த மற்ற கமிட்மென்ட் காரணமாக அது நிறைவேறவில்லை.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT