Tuesday, February 27, 2024

இயக்குனர் மிஷ்கினின் தம்பி ஆதித்யா இயக்கிய டெவில் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

பைரி படம் எப்படி இருக்கு ? முழு விமர்சனம் இதோ !

நாகர்கோவிலில் உள்ள ஒரு சிறிய நகரத்தில், புறா பந்தயம் சூடுபிடித்த இளைஞர்கள்...

காவல்துறைக்கே சவால் விடும் தொடர் கொலைகள்! ராட்சசனை மிஞ்சும் ரணம் படத்தின் விமர்சனம்

சரியான மைல்கல்லைத் தேர்ந்தெடுப்பது ஒரு சூதாட்டம். பெரும்பாலான நடிகர்கள் தங்களுக்கு எப்போதும்...

SAIREN REVIEW :ஜெயம் ரவி கீர்த்தி சுரேஷின் ஆடு புலி ஆட்டம்.. சைரன் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

இயக்குனர் ஆண்டனி பாக்யராஜ் ஒரு கமர்ஷியல் என்டர்டெய்னருடன் வருகிறார், இது நாடகம்...

EagleMovie Review :ரவிதேஜா நடித்த ஈகிள் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

Eagle Movie Review:டோலிவுட்டின் மாஸ் ராஜா ரவி தேஜாவின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட...
ADVERTISEMENT

பிரபலயிருக்கும் பிசாசு, படத்தின் சில பகுதிகள் உங்களை ஈர்க்கும் மற்றும் சில பகுதிகள் உங்களை குழப்பும் ஒரு கலவையாக உள்ளது.

சுருக்கம்இளம் இல்லத்தரசி ஹேமா (பூர்ணா) சாலையில் விபத்தை ஏற்படுத்துவதில் இருந்து கதை தொடங்குகிறது. ரோஷன் (திரிகன்) ஓட்டிச் செல்லும் பைக் மீது ஹேமாவின் கார் கவனக்குறைவாக மோதியதால், ரோஷனின் கையில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டது.

ADVERTISEMENT

ரோஷனுக்கு வலி மற்றும் துன்பத்தை ஏற்படுத்திய ஹேமாவின் குற்ற உணர்வு இறுதியில் அவளை அடிக்கடி பார்க்க வைக்கிறது. நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே, தனிமையில் இருக்கும் இல்லத்தரசி, தனது கணவர் அலெக்ஸ் (விதார்த்), தொழிலில் ஒரு வக்கீல், தனது சக ஊழியர் ஒருவருடன் தன்னை ஏமாற்றி வருவதை அறிந்தார், அவர் ரோஷனிடம் விழுந்துவிடுகிறார். அப்போது என்ன நடக்கிறது என்பதுதான் பிசாசு என்பது…

அவரது வரவுக்கு, இயக்குனர் ஆதித்யா கதையை ஒரு பிடிமான, இறுக்கமான முறையில் விவரிக்க நிர்வகிக்கிறார், இது உங்களை திரையில் பெரும்பாலும் கவர்ந்திழுக்கிறது. இருப்பினும், படத்தின் இறுதிக்கட்டத்தில், அவர் கதைக்களத்தில் காண்பிக்கும் சில முன்னேற்றங்கள் குழப்பத்தின் ஒரு கூறுகளைத் தூண்டுகின்றன, மேலும் இது கதைக்களம் மற்றும் திரைப்படம் இரண்டிலும் நீங்கள் கொண்டிருந்த தோற்றத்தை கணிசமாகக் குறைக்கிறது.தொடக்கத்தில் உள்ள விவரிப்பு தடையற்றது மற்றும் ஒரு வசீகரம் போல் செயல்படுகிறது. எந்த உள்நோக்கமும் இல்லாமல், ஒருவரையொருவர் ஈர்க்கும் இரு நபர்களை நீங்கள் கண்டறிவதால், அது உங்களை முழுமையாக கவர்ந்துவிட்டது.

கணவன் ஒரு இதயமற்ற ஏமாற்றுக்காரன் என்பதை நீங்கள் உணரும்போது அவர்கள் ஒருவருக்கொருவர் அன்பு செலுத்துவது மேலும் நியாயமானது. இருப்பினும், இங்குதான் ஆதித்யா உங்களை ஆச்சரியப்படுத்துகிறார்.

அவர் மிகவும் சுவாரஸ்யமான காட்சிகளின் தொகுப்பைக் கொண்டு வருகிறார், இது சதித்திட்டத்தின் நிறத்தை முற்றிலும் மாற்றுகிறது, இதனால் சில நிமிடங்களில் உங்கள் விசுவாசம் மாறுகிறது.ஆம், ரோஹனுக்காக வேரூன்றியதிலிருந்து, திடீரென்று ஹேமா தனது கணவர் அலெக்ஸுடன் திரும்பி வர வேண்டும் என்று விரும்புகிறீர்கள். இது வரைக்கும் ஆதித்யாவின் எழுத்து மிளிர்கிறது. ஆனால் பின்னர், பல சந்தேகங்களைத் தரும் ஒரு விசித்திரமான வளர்ச்சி தோன்றுகிறது. உண்மை, இயக்குனர் அந்த காட்சியை பார்வையாளர்களின் விளக்கத்திற்கு விட்டுவிட்டிருக்கலாம், ஆனால் அதுவரை படத்தில் இருந்த ஒரு குறிப்பிட்ட அழகை அது பறித்துவிடுகிறது.
இந்த படத்தில் நான்கு முன்னணி கலைஞர்களும் சிறப்பான நடிப்பை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர்.

துரோக கணவர் அலெக்ஸாக விதார்த், அவரது காதலி சோபியாவாக நடிக்கும் சுபாஸ்ரீ மற்றும் பைக்கர் ரோஷனாக நடிக்கும் த்ரிகன் ஆகியோர் படத்திற்கு உயிர்மூச்சு செய்யும் அதிரடியான நடிப்புடன் வந்துள்ளனர்.ஆனால் ஏழை ஆதரவற்ற மனைவி ஹேமாவாக இந்தப் படத்தில் இடியைத் திருடுவது பூர்ணா. நம்பிக்கையும் அதிகாரமும் அந்தப் பகுதியை அவர் சித்தரிக்கும் விதம், இந்த நடிப்பை அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் சிறந்த ஒன்றாக ஆக்குகிறது.

தொழில்நுட்ப ரீதியாக கார்த்திக் முத்துக்குமாரின் ஒளிப்பதிவு நேர்த்தியாக உள்ளது. இசையை கற்று ஒரு படத்திற்கு இசையமைப்பாளராக மாறிய மிஷ்கின், சிறப்பாக பணியாற்றுகிறார். படத்தின் பாடல்கள் மெலிதாக இருந்தாலும், பின்னணி இசை சுருதிக்கு ஏற்றதாக உள்ளது. மிஷ்கின் இந்த படத்தின் மூலம் ஒரு விதிவிலக்கான இயக்குனராக மட்டுமல்லாமல் நியாயமான ஒரு நல்ல இசையமைப்பாளராகவும் இருக்க முடியும் என்பதை சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி நிரூபித்துள்ளார்.
சுருக்கமாக, டெவில் பகுதிகளாக வேலை செய்கிறது. இன்னும் துல்லியமாகச் சொல்வதென்றால், ஆரம்பத்தில் செய்த நல்ல வேலைகள் இறுதியில் செயல்தவிர்க்கப்படும்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT