Monday, April 22, 2024

ரஜினி கமலை விட அஜித்தான் எல்லாத்துக்கும் முன்னோடி -மனம் திறந்த கேஎஸ் ரவிக்குமார்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

அஜித்குமார் தற்போது தமிழ் திரையுலகில் மிகவும் திறமையான மற்றும் பல்துறை நடிகர்களில் ஒருவர் என்பதை மறுக்க முடியாது. சமீபத்தில், மகிழ் திருமேனியின் இயக்கத்தில், நடிகரின் வரவிருக்கும் படமான விடாமுயர்ச்சியின் முதல் ஷெட்யூல் அஜர்பைஜானில் முடிவடைந்தது.

படத்தின் இரண்டாவது ஷெட்யூல் தொடங்குவதற்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு படக்குழுவினர் இந்தியா திரும்பியுள்ளனர். அஜித் குமார் ஒரு குடும்ப மனிதராக அறியப்பட்டவர் மற்றும் வாய்ப்பு கிடைக்கும் போதெல்லாம் தனது மனைவி மற்றும் குழந்தைகளுடன் நேரத்தை செலவிட விரும்புகிறார். மங்காத்தா நடிகர் இந்த இடைவெளியை ஷூட்டிங் கால அட்டவணைகளுக்கு இடையில் எப்படிப் பயன்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டிருக்கிறார் என்பதும் துல்லியமாகத் தெரிகிறது. சமீபத்திய புதுப்பிப்பின்படி, நடிகர் தனது மகன் ஆத்விக்கின் கால்பந்து கிளப்பில் காணப்பட்டார், அங்கு அவர் சில பெனால்டிகளையும் சுடுவதைக் கண்டார், அதே நேரத்தில் அவரது மகன் அவரை உற்சாகப்படுத்தினார். சமூக வலைதளங்களில் வெளியான புகைப்படங்கள் வேகமாக வைரலானது என்பதை சொல்லத் தேவையில்லை.

ADVERTISEMENT

அஜித் குமார் மற்றும் அவரது நடிகை-மனைவி ஷாலினி தமிழ் திரையுலகில் மிகவும் அபிமான ஜோடிகளில் ஒருவர். சமீபத்தில், தம்பதியினர் தங்கள் இரண்டு குழந்தைகளான அனுஷ்கா மற்றும் ஆத்விக் ஆகியோருடன் விடுமுறைக்கு சென்றனர். மார்ச் 20 அன்று, ஷாலினி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் தனது நடிகர்-கணவரான அஜித் குமாருடன் இருக்கும் இரண்டு அபிமான படங்களை ரசிகர்களுக்கு விருந்தளித்தார்.

அஜித் நடித்து மெகா ஹிட்டான வரலாறு படத்துக்காக அவர் செய்திருக்கும் செயல் தெரியவந்திருக்கிறது.தமிழ் சினிமாவின் டாப் 5 நடிகர்களில் ஒருவர் அஜித். சமீபத்தில் அவர் நடித்த துணிவு படம் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்று வசூலையும் வாரி குவித்தது. அடுத்ததாக அஜித் மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் நடிக்கவிருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அஜித்தின் கேரியரில் அவர் நடித்த வரலாறு படம் முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது.

வரலாறு படத்தை முதலில் கமல் ஹாசனுக்குத்தான் கே.எஸ்.ரவிக்குமார் உருவாக்கினார். ஆனால் தெனாலி படத்தின் மீது கமலின் கவனம் இருந்ததால் வரலாறு படத்தில் அவரால் நடிக்க முடியவில்லை. இதனையடுத்து வரலாறு கதையை ரஜினியிடமும் கூறினார் அவர். ஆனால் அவராலும் இந்தப் படத்தில் நடிக்க முடியவில்லை. கமல், ரஜினிக்கு அடுத்ததாகத்தான் கே.எஸ்.ரவிக்குமார் வரலாறு கதையை அஜித்திடம் கூறினார்.

வரலாறு படத்தில் கமிட் ஆன அஜித்குமார் நடிப்பில் அந்தப் படத்தில் வரலாறு படைத்தார் என்றே கூறலாம். அந்த அளவுக்கு அதில் அஜித்தின் நடிப்பு அட்டகாசமாக இருக்கும். மூன்று கெட்டப்புகளில் தோன்றிய அஜித் பெண் நளினம் கொண்ட கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பில் அடுத்தக்கட்டத்திற்கு சென்றிருப்பார். அதேபோல் நடனத்தில் அஜித் எப்போதும் சொதப்புவார் என்று எழுந்திருந்த விமர்சனங்களையும் இந்தப் படத்தில் நடனமாடி உடைத்தெறிந்தார்.

கடந்த 2006ஆம் ஆண்டு வெளியான வரலாறு படம் விமர்சன ரீதியாக மட்டுமின்றி வசூல் ரீதியாகவும் மெகா ஹிட்டானது. அஜித் இதுவரை நடித்ததில் சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்திய படம் வரலாறு என்று ரசிகர்கள் இன்றளவும் கூறிவருகின்றனர். இப்படத்திற்கு ஏ.ஆர். ரஹ்மான் இசையமைத்திருந்தார். பாடல்களும் ஆல்பம் ஹிட்டாகின.

வரலாறு படம் வெளியாகி வரலாறு படைத்தாலும் அந்தப் படம் வெளியாவதற்கு சில சிக்கல்கள் இருந்ததாம். படத்தை சொன்ன தேதியில் ரிலீஸ் செய்ய முடியாத சூழல் பொருளாதார பிரச்னையால் உருவானதாம். அதாவது அனைத்து கணக்குகளும் முடித்து பார்த்தால் சில லட்சங்கள் குறைவாக இருந்ததாம்.

இதனையடுத்து படத்தின் தயாரிப்பாளர் அஜ்த்தை நேரடியாக சென்று சந்தித்திருக்கிறார். அப்போது படத்தின் ரிலீஸுக்கு தேவைப்பட்ட பணம் தன்னிடம் இல்லை என கூறிய அஜித், “வரலாறு படம் என் கேரியரில் திருப்புமுனையை ஏற்படுத்தப்போகிற படம். கண்டிப்பாக படம் வெளியாகி நல்ல வசூலைத்தான் செய்யவிருக்கிறது.

அப்படி வசூல் செய்யவில்லை என்றால் எனது அடுத்த படத்துக்கு அட்வான்ஸ் வாங்கும்போது அதை வைத்து உங்களுக்கு தேவையான பணத்தை கொடுக்கிறேன். அதுவும் இல்லையென்றால் நல்ல தயாரிப்பாளரிடம் இருந்து பணத்தை இப்போதைக்கு பெற்றுக்கொள்ளுங்கள். எனது அடுத்த பட அட்வான்ஸை வைத்து அந்தத் தயாரிப்பாளருக்கு பணத்தை கொடுக்கலாம் என்றாராம்.

அஜித்தை பற்றி நல்ல விஷயங்களை பலர் கூறி நாம் கேட்டிருப்போம். அந்த வரிசையில் அஜித் படத்தின் இயக்குநர் கேஎஸ் ரவிக்குமார் தற்போது ஒரு பேட்டியில் அஜித்தை பற்றி சுவாரசியமான விஷயங்களை பகிர்ந்துள்ளார். அஜித் முதன்முறையாக மூன்று வேடங்களில் நடித்து வெளியான திரைப்படம் வரலாறு.

இப்படத்தை கேஎஸ் ரவிக்குமார் தான் இயக்கியிருந்தார். இப்படத்தில் அப்பா கதாபாத்திரத்தில் உள்ள அஜித் பெண்களுக்கு உண்டான நளினத்துடன் இருப்பார். இதனால் இப்படத்தில் பெண்கள் அவரை திருமணம் செய்து கொள்ள தயங்குவார்கள். முதலில் இது போன்ற கதாபாத்திரத்தில் எந்த நடிகரும் நடிக்க சம்மதிக்கமாட்டார்கள்.

அஜித் இதுபோன்ற சவாலான கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வெற்றி கண்டார். இந்நிலையில் அந்த பேட்டியில் கேஎஸ் ரவிக்குமார் கூறுகையில், அஜித் மனதில் பட்டதை முகத்துக்கு நேராக பேசக்கூடியவர். இது சரி என்றால் சரி அல்லது தவறு என்றால் உடனே கூறி விடுவாராம்.மேலும் அஜித் வெளி உலகத்திற்கு தெரியாமல் பல உதவிகள் செய்து வருவதாக கேஎஸ் ரவிக்குமார் கூறியிருந்தார். கடின உழைப்பு என்றால் அது அஜித் தான். என்னைப் போன்றவர்களும் அஜித்திடம் இருந்து கடின உழைப்பை கற்றுக்கொள்ள வேண்டும் என கே எஸ் ரவிக்குமார் கூறியிருந்தார். அதாவது வரலாறு படத்தின் ஷூட்டிங்குக்காக 15 நாள் கேஎஸ் ரவிக்குமார் அஜித்திடம் கால்ஷீட் கேட்டு உள்ளார்.

ஆனால் அஜித் எனக்கு ஒரு வாரம் மட்டும் தான் சார் டைம் இருக்கு அதுக்குள்ள எடுத்த முடித்துக் கொள்ளுங்கள் என கூறியுள்ளார். அது சவாலான ஒன்று 7 நாட்களில் படம் எடுக்க வேண்டுமென்றால் இரவும் பகலும் எடுக்க வேண்டும் என்ன ரவிக்குமார் கூற உடனே நான் பண்றேன் என அஜித் கூறியுள்ளார். அவ்வாறு அஜித் நினைத்தால் அதை முடித்தே தீரும் அளவுக்கு வலிமையான ஒருவர்.

இதனையடுத்து நேரடியாக ஆனந்த பிக்சர்ஸ் நிறுவனர் சுரேஷ் பாலாஜியிடம் சென்று தேவையான பணத்தை பெற்றுக்கொண்டாராம். இந்தத் தகவலை விநியோகஸ்தர் சிவா பேட்டி ஒன்றில் கூறியிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

விடாமுயற்சி படத்திற்குப் பிறகு, அஜீத் குமார் மார்க் ஆண்டனி இயக்குனரான ஆதிக் ரவிச்சந்திரனுடன் ஏகே63 என்று தற்காலிகமாகப் பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்தில் கைகோர்க்க உள்ளார். திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் யென்னை அறிந்தால் நடிகரின் தீவிர ரசிகர், மேலும் அவர் தயாரிக்கும் படங்களில் நடிகருக்கு அடிக்கடி ஓட்ஸ் கொடுத்தார். படத்தைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்கள் மறைக்கப்பட்டிருந்தாலும், தேசிய விருது பெற்ற தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் படத்தின் இசையமைப்பாளராக நியமிக்கப்பட்டார் என்பதை பிங்க்வில்லா பிரத்தியேகமாக அறிந்திருந்தது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT