Friday, April 12, 2024

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

ஜெயம் ரவி, கீர்த்தி சுரேஷ் நடித்த ‘சைரன்’: ஓடிடி ரிலீஸ் தேதி அறிவிப்பு!

ஜெயம் ரவி, கீர்த்தி சுரேஷ், அனுபமா பரமேஸ்வரன் நடிப்பில் ஆண்டனி பாக்யராஜ்...

கைவிட்ட சிம்பு கையில் எடுத்த பிரதீப் ரங்கநாதன் !சீக்ரெட் சொன்ன இயக்குநர்

நடிகரும் இயக்குநருமான பிரதீப் ரங்கநாதன் தற்போது தமிழ் சினிமாவில் வளர்ந்து வரும்...

மீண்டும் விஜய் உடன் மோதும் அஜித் ! இந்த முறை அடி யாருக்கு விழும் ?பீதியில் விஜய் ரசிகர்கள்

விஜய் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் வெங்கட் பிரபு தனது வரவிருக்கும் விஜய்...

பவுன்சர்களை வைத்து மிரட்டும் கவின் ! பீதியில் ரசிகர்கள்

தமிழ் சினிமாவின் பிரபல நடிகர் கவின். சரவணன் மீனாட்சி தொடர் மூலம்...
ADVERTISEMENT

கௌதம் வாசுதேவ் மேனனின் ஜோஷ்வா இமை போல் காக்கா படத்தின் தணிக்கை பணிகள் முடிவடைந்து CBFC யின் U/A சான்றிதழைப் பெற்றுள்ளதாக தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்துள்ளனர். நடிகர்கள் வருண் மற்றும் ராஹேய் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், இந்த படம் மார்ச் 1 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

முன்னதாக தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர், இது வருண் மற்றும் ராஹேயின் கதாபாத்திரங்கள் காதலிப்பதைக் காட்டுகிறது. வருண் அவளை ஒரு இடத்திலிருந்து இன்னொரு இடத்திற்கு பாதுகாப்பாக நகர்த்தும்போது எந்த விலை கொடுத்தாலும் அவளைப் பாதுகாக்கும் பணியை மேற்கொள்கிறான். அவர் சண்டையிடுகிறார், கொலை செய்கிறார் மற்றும் துணிச்சலான ஸ்டண்ட் செய்கிறார், எந்தத் தீங்கிலிருந்தும் அவளைக் காப்பாற்ற எல்லா அளவிற்குச் செல்கிறார். கிருஷ்ணா தனது பணியை சீர்குலைக்கும் வில்லனாக நடிப்பதையும் பார்க்கிறோம். ராஹேயி சில குண்டர்களால் கடத்தப்படுகிறார், வருண் தனது வார்த்தையைக் காப்பாற்றி அவளை எப்படியும் அழைத்து வர வேண்டும்.

ADVERTISEMENT

ஜோசுவா இமாய் போல் காக்கா 2019 இல் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கினார் மற்றும் 2020 இல் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது. இருப்பினும், கோவிட்-19 தொற்றுநோய் காரணமாக, படத்தின் தயாரிப்பு நிறுத்தப்பட்டது.

ரிலீஸுக்கு முன்னதாக படம் பற்றி பேசுகையில், ஒரு பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில், விக்ரம் நடித்த துருவ நட்சத்திரத்தின் பிரபஞ்சத்தில் படம் விழும் வாய்ப்புகள் குறித்து இயக்குனர் சூசகமாக கூறினார், இது இன்னும் திரையரங்குகளில் வரவில்லை.

ஜோஷ்வாவில் இருந்து திவ்யதர்ஷினியின் (டிடி) கதாபாத்திரத்தை வலியுறுத்தி, ஜிவிஎம் படம் துருவ நட்சத்திரம் பிரபஞ்சத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதைப் பற்றி திறந்தது, “டிடி என்னுடன் துருவ நட்சத்திரத்தில் பணிபுரிந்தார், நான் அவரிடம் சொன்னேன், ஜோஷ்வாவின் கதாபாத்திரம் கிட்டத்தட்ட அவர் போலவே இருக்கிறது. துருவ நட்சத்திரத்தில் செய்திருக்கிறார், அல்லது அது நீட்டிப்பாக இருக்கலாம்”. பின்னர், “துருவ நட்சத்திரம் பார்க்கும்போது உங்களுக்கு ஒரு தொடர்பு இருக்கிறது” என்று மேலும் கூறுகிறார்.

இந்த ஆக்‌ஷன் திரில்லரை வேல்ஸ் ஃபிலிம் இன்டர்நேஷனலுக்காக ஐசரி கே கணேஷ் தயாரித்துள்ளார். படத்திற்கு எஸ்ஆர் கதிர் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT