Monday, April 22, 2024

ரஜினி நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

நடிகர் ரஜினிகாந்த் மற்றும் பாலிவுட் தயாரிப்பாளர் சஜித் நதியாத்வாலா ஆகியோர் முதன்முறையாக வரவிருக்கும் திரைப்படத் திட்டத்திற்காக கைகோர்த்துள்ளனர்.

நதியாட்வாலா கிராண்ட்சன் என்டர்டெயின்மென்ட்டின் (NGE) அதிகாரப்பூர்வ X (முன்னர் ட்விட்டர்) கைப்பிடி இருவரும் ஒன்றாக போஸ் கொடுக்கும் படத்துடன் செய்தியை வெளியிட்டது. ”புராண நடிகர் ரஜினிகாந்துடன் இணைந்து பணியாற்றுவது உண்மையான மரியாதை. இந்த மறக்க முடியாத பயணத்தை நாங்கள் ஒன்றாகத் தொடங்கத் தயாராகும்போது எதிர்பார்ப்பு அதிகரிக்கிறது!” என்று பதிவின் தலைப்பு வாசிக்கிறது.

ADVERTISEMENT

படத்தின் தலைப்பு, இயக்குனர், நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் உள்ளிட்ட மற்ற விவரங்கள் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை.

சஜித் நதியத்வாலாவின் மனைவி வார்தா எஸ் நதியத்வாலா எழுதியது, “உங்கள் சிறப்பான நாளுக்கு வாழ்த்துக்கள். உங்கள் என்றென்றும் அன்பு எங்கள் அனைவருக்கும் ஒரு உத்வேகம். தலைவாவுக்கும் அம்மாவுக்கும் இனிய ஆண்டு வாழ்த்துக்கள். வாழ்நாள் முழுவதும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கட்டும். நிச்சயமாக 7 ஜனங்களும் கூட. .”

முஜ்சே ஷாதி கரோகி, ஹே பேபி, ஹவுஸ்ஃபுல், அஞ்சனா அஞ்சானி, 83, ஹீரோபந்தி, சத்யபிரேம் கி கதா உள்ளிட்ட படங்களை சஜித் நதியத்வாலா தயாரித்துள்ளார். அவர் சல்மான் கான் நடித்த கிக் படத்தையும் இயக்கியுள்ளார் மற்றும் ஹீரோபந்தி 2, ஹவுஸ்ஃபுல் 2, ஹவுஸ்ஃபுல் மற்றும் மராத்தி படமான லை பாரி போன்ற படங்களுக்கு எழுத்தாளராக மாறியுள்ளார். அவர் விரைவில் சந்து சாம்பியன் மற்றும் ஹவுஸ்ஃபுல் 5 ஆகியவற்றை வெளியிடவுள்ளார்.

ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கிய லால் சலாம் படத்தில் ரஜினிகாந்த் கடைசியாக மொய்தீன் பாயாக நடித்தார். இப்படத்தில் விஷ்ணு விஷால் மற்றும் விக்ராந்த் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்திருந்தனர். அடுத்ததாக, ஜெய் பீம் புகழ் இயக்குனர் டி.ஜே.ஞானவேலுடன் வேட்டையன் படத்தை இயக்குகிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. அவர் விரைவில் தனது அடுத்த திட்டத்தை இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜுடன் தொடங்குவார், இது தற்காலிகமாக தலைவர் 171 என்று அழைக்கப்படுகிறது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT