Monday, April 22, 2024

சூப்பர் ஸ்டாரின் இந்த சூப்பர் ஹிட் படத்தின் ரீமேக்கில் நடிக்க விரும்பிய அஜித் !பில்லாவை விட தெறி மாஸ் படம்!

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

த்ரிஷா கிருஷ்ணன் நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு மீண்டும் அஜித்குமாருடன் இணைந்து விடாமுயற்சி படத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க உள்ளார். பிரபல பாலிவுட் நடிகரான சஞ்சய் தத்திடம் வில்லனாக நடிக்க பேச்சுவார்த்தை நடந்து வருவதாக கூறப்படுகிறது. அனிருத் ரவிச்சந்தர் படத்தின் பாடல்கள் மற்றும் அசல் இசையமைக்கிறார். நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.அஜித்குமார் தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிரபலமான மற்றும் பல்துறை நடிகர்களில் ஒருவர் என்பதில் சந்தேகமில்லை. நடிகர் தற்போது அஜர்பைஜானில் மகிழ் திருமேனி இயக்கும் விடாமுயர்ச்சி திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார்.

சமீபத்தில், படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் நடிகர் ஆரவ், தனது இன்ஸ்டாகிராமில் மங்காத்தா நடிகர், விடாமுயர்ச்சியின் முழு குழுவுடன் சேர்ந்து பாகுவில் ஒரு முறையான இரவு உணவை சாப்பிட்டதை வெளிப்படுத்தினார்.

ADVERTISEMENT

அஜித் ஏற்கனவே நிறைய ரீமேக் படங்களில் நடித்திருந்தாலும் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் 1980 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த பில்லா படத்தின் ரீமேக்கில் நடித்த போதுதான் அவருக்கு பெரிய அளவு வெற்றி கிடைத்தது.

நவீனகால பில்லா என்ற பட்டப் பெயரும் தல அஜித்துக்கு அதில் வழங்கப்பட்டது. தொடர் தோல்விகளை சந்தித்துக் கொண்டிருந்த தல அஜித் பில்லா படத்தின் ரீமேக் பெரிய அளவில் கைகொடுத்து உதவியது.

அந்த நேரத்தில் தல அஜித் ரஜினியின் மற்றொரு சூப்பர் ஹிட் படத்தின் ரீமேக்கில் நடிக்கவும் அதிக விருப்பம் தெரிவித்தார். ஆனால் தற்போது வரை அந்த ஆசை நிறைவேறாமல் போய் விட்டதாக வருத்தப்படுகிறார்.

இயக்குனர் மகேந்திரன் இயக்கத்தில் 1980 ஆம் ஆண்டு ரஜினி இரட்டை வேடங்களில் நடித்து வெளியான திரைப்படம் ஜானி. இந்த படத்தின் வெற்றியைப் பற்றி சொல்லி தெரிய வேண்டியது இல்லை. இந்த படத்தின் ரீமேக்கில் தான் தல அஜித் நடிக்க விரும்பினாராம்.

அது மட்டும் நடந்திருந்தால் தல அஜித் எப்பவோ தமிழ் சினிமாவின் நம்பர் ஒன் நடிகராக மாறி இருப்பார் என்கிறது கோலிவுட் வட்டாரம்.

அஜீத் குமார் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘விடாமுயற்சி’ படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கவுள்ளது. லைக்கா புரொடக்‌ஷன்ஸ் மூலம் மகிழ் திருமேனி இயக்கும் இந்த ப்ராஜெக்ட் ஒரு ரேஸி என்டர்டெய்னர் ஆகும். படத்தின் பெரும்பகுதி அஜர்பைஜானில் படமாக்கப்பட்டது மற்றும் படக்குழு சமீபத்தில் படப்பிடிப்பை முடித்தது.’விடாமுயற்சி’ படத்தில் அஜித்குமார், த்ரிஷா, அர்ஜுன், ஆரவ், ரெஜினா கசாண்ட்ரா, மேபு ஜார்ஜ் பால் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்க, முறையே ஓம் பிரகாஷ் மற்றும் என்.பி.ஸ்ரீகாந்த் படத்தொகுப்பு மற்றும் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். இப்படம் 2024 மே மாதம் திரைக்கு வர உள்ளது.

அஜித் இப்போது விடாமுயற்சி படத்தில் நடித்துவருகிறார். லைகா நிறுவனம் படத்தை தயாரிக்க அனிருத் இசையமைக்கிறார். மகிழ் திருமேனி படத்தை இயக்குகிறார். முதன்முறையாக அஜித்துடன் மகிழ் திருமேனி இணைந்திருப்பதால் கண்டிப்பாக இந்தப் படம் ஹிட்டடிக்கும் என்ற நம்பிக்கை ஏகே ரசிகர்களிடம் இருக்கிறது. இந்தச் சூழலில் படத்தின் ஷூட்டிங் ஸ்பாட்டில் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படம் ஒன்று சமூக வலைதளங்களில் ட்ரெண்டாகியுள்ளது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT