Monday, April 22, 2024

1500 கோடி பட்ஜெட்டில் பிரம்மாண்ட கூட்டணி ஸ்கெட்ச் போட்டு ஆட்டத்தை ஆரம்பிக்கும் அஜித் ! இனிமே எல்லாமே சரவெடி!

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் மீண்டும் ஒரு போலீஸ்காரராக நடிக்கிறார், இந்த முறை அவர் நடிக்கும் வேட்டையன் படத்தில் நடிக்கிறார். நடிகர் டி.ஜே.ஞானவேல் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் படத்தின் படப்பிடிப்பிற்காக நாடு முழுவதும் பறந்து வருகிறார். தற்போது, ஹைதராபாத்தை சேர்ந்த சின்னத்திரை நடிகரின் வீடியோ ஒன்று ரசிகர்களை உற்சாகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. வைரலான வீடியோவில், ரஜினி சீருடையில் எஸ்யூவியில் இருந்து இறங்குவதைக் காணலாம்.

அல்டிமேட் ஸ்டார் அஜித்துக்காக சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினி ப்ரோமோஷன் செய்த சம்பவம் ரசிகர்களுக்கு கூஸ்பம்ஸ் கொடுத்துள்ளது. அஜித்துடன் ரஜினி இருக்கும் போட்டோவை இருதரப்பு ரசிகர்கள் அதிகளவில் ஷேர் செய்து வருகின்றனர்.

ADVERTISEMENT

கோலிவுட்டின் மாஸ் ஹீரோக்களில் ஒருவரான அஜித், தற்போது விடாமுயற்சி படத்தில் நடித்து வருகிறார். அதேபோல் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியும் வேட்டையன் படத்தில் பிஸியாக காணப்படுகிறார். தசெ ஞானவேல் இயக்கும் வேட்டையன் அடுத்தாண்டு தமிழ்ப் புத்தாண்டுக்கு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அஜித்தின் விடாமுயற்சி அவரது பிறந்தநாள் ஸ்பெஷலாக மே 1ம் தேதி ரிலீஸாகும் என சொல்லப்படுகிறது.

இந்நிலையில், சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியும் அஜித்தும் ஒன்றாக இருக்கும் போட்டோவை ரசிகர்கள் ட்ரெண்ட் செய்து வருகின்றனர். அதாவது அஜித்துக்காக ரஜினி ப்ரொமோஷன் செய்துள்ளது ரசிகர்களிடம் நெகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. அஜித் நடிப்பில் சரண் இயக்கிய திரைப்படம் அசல். காதல் மன்னன் படம் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமான சரண், அஜித்தின் ஃபேவரைட் இயக்குநர்களில் ஒருவர்.

காதல் மன்னன், அமர்க்களம் என அதகளப்படுத்திய இந்தக் கூட்டணி அசல் படத்தில் மீண்டும் இணைந்தது. இந்தப் படத்தை நடிகர் பிரபு தங்களது சிவாஜி ஃபிலிம்ஸ் சார்பாக தயாரித்திருந்தார். ரஜினியின் சந்திரமுகி படம் கொடுத்த லாபத்தால் உற்சாகமான பிரபு, அஜித் நடித்த அசல் படத்தையும் தயாரித்தார். அஜித் – சரண் கூட்டணியில் உருவான அசல் படத்தின் பூஜை விழா பிரம்மாண்டமாக நடந்தது.

அதில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினி, மறைந்த இயக்குநர் கே பாலச்சந்தர் சிறப்பு விருந்தினர்களாக கலந்துகொண்டனர். விருமாண்டி ஸ்டைல் மீசையுடன் அஜித்தும், மீசையே இல்லாமல் அஜித்தும் ஒருவரையொருவர் சந்தித்துக்கொண்டது அப்போது ரசிகர்கள் மத்தியில் வைரலானது. மேலும் அசல் படத்தை கிளாப் அடித்து தொடங்கி வைத்தார் ரஜினிகாந்த். இதனால் அசல் படத்துக்கு மிகப் பெரிய அளவில் எதிர்பார்ப்பு காணப்பட்டது.

ஆனால், ஏகப்பட்ட ஹைப் உடன் வெளியான அசல் வெற்றி அடைந்தது. . இந்நிலையில், அசல் படத்தின் பூஜை விழாவில் ரஜினியும் அஜித்தும் இணைந்து எடுத்துக்கொண்ட போட்டோ தற்போது வைரலாகி வருகிறது. அஜித்துக்காக சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியே ப்ரொமோஷனில் களமிறங்கியது இப்போதும் ரசிகர்களை சிலிர்க்க வைத்துள்ளது.

வேட்டையன் உண்மையான நிகழ்வுகளால் ஈர்க்கப்பட்ட ஒரு கிறுக்கி ஆக்ஷன் நிரம்பிய கதையாக அமைக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. முஸ்லீம் போலீஸ் அதிகாரியாக ரஜினிகாந்த் நடிப்பதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ரஜினிகாந்த் கடைசியாக திரையில் தோன்றிய லால் சலாம் படத்தில் மொய்தீன் பாய் என்ற முஸ்லிம் தொழிலதிபராக நடித்திருந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.இந்நிலையில் ரஜினியின் அடுத்த படத்தில் அஜித் கேமியோ செய்ய உள்ளதாக தற்போது தகவல் வைரலாகி வருகிறது

ரஜினிகாந்த் கடைசியாக ஏஆர் முருகதாஸ் இயக்கிய தர்பார் படத்தில் போலீஸ் அதிகாரியாக நடித்தார். அதற்கு முன், பாண்டியன், நாட்டுக்கு ஒரு நல்லவன், கொடி பறக்குது, ஜெராஃப்டார், மூன்று முகம், அன்புக்கு நான் அடிமை ஆகிய படங்களுக்கு காக்கி அணிந்திருந்தார்.

முந்தைய உரையாடலில், ரஜினிகாந்த் படத்தின் விரைவான முன்னேற்றத்தைப் பற்றி சுட்டிக்காட்டினார், இது மார்ச் இறுதிக்குள் வேட்டையான் முடிக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது என்பதைக் குறிக்கிறது. அதன் முடிவிற்குப் பிறகு, அவர் தனது அடுத்த சினிமா முயற்சியான இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜின் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தலைவர் 171 ஐத் தொடங்கத் தயாராகிவிட்டார்.

வேட்டையனின் நட்சத்திரக் குழுவில் அமிதாப் பச்சன், ராணா டக்குபதி, ஃபகத் பாசில், மஞ்சு வாரியர், ரித்திகா சிங் மற்றும் துஷாரா விஜயன் உள்ளிட்ட பல திறமையான திறமைகள் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் ஆதரவில் உருவாகும் இப்படத்தில் இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT