Monday, April 22, 2024

2000 கோடி மிக பிரம்மாண்ட பீரியாடிக் படத்தில் அஜித் !!!! சென்சேஷனல் இயக்குனருக்கு ஓகே சொன்ன அஜித் !!இது லிஸ்டலேயே இல்லயே

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

சாய்தரம் உள்ளிட்ட இளம் ஹீரோக்களுக்கு ஜோடியாக அடுத்தடுத்து படங்களில் நடித்த ரெஜினா கசாண்ட்ரா, சமீபகாலமாக டோலிவுட் வட்டாரங்களில் இருந்து விலகி இருந்தார். ஆனால் தொடர்ந்து சமூக வலைதளங்களில் ஹாட் போட்டோஷூட்களை பகிர்ந்து ரசிகர்களுடன் தொடர்பில் இருக்கிறார். இன்னொரு பக்கம் தமிழுக்கு பைத்தியம் பிடித்த படங்களில் வாய்ப்புகள் குவிகின்றன. தற்போது அஜித்துக்கு எதிராக ஜாக்பாட் பெற்றுள்ளார். அஜித்துடன் ‘விடமுயற்சி’ படத்தில் நடிப்பதை ரெஜினாவே உறுதிப்படுத்தினார்.தமிழில் கடைசியாக ‘கரங்கபியம்’ படத்தில் நடித்த நடிகை ரெஜினா கசாண்ட்ரா, மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் ‘விடமுயற்சி’ படத்தில் இணைந்துள்ளதாக சமீபத்தில் தகவல் வெளியானது. இப்படத்தில் நடிக்கும் நடிகர்கள் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் வெளியாகவில்லை என்றாலும், படக்குழுவினர் அஜர்பைஜானில் படப்பிடிப்பைத் தொடங்கிவிட்டதாகத் தெரிகிறது. தற்போது நடிகை ரெஜினா கசாண்ட்ரா பெரிய பட்ஜெட் படத்தில் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

இதில் அஜீத் குமாருக்கு ஜோடியாக நடிகை த்ரிஷா நடிக்க, இரண்டாவது கதாநாயகியாக நடிக்கும் வாய்ப்பு ரெஜினாவுக்கு கிடைத்துள்ளது. தமிழ் என்டர்டெயின்மென்ட் இண்டஸ்ட்ரி டிராக்கரின் சமூக ஊடக இடுகையின் மூலம் ரெஜினா இதை உறுதிப்படுத்தினார். விரைவில் அவர் அஜித்துடன் படப்பிடிப்பில் இணைவார் என்றும் தளம் தெரிவித்துள்ளது. அவர் விரைவில் அஜர்பைஜானில் உள்ள படப்பிடிப்பில் அணியுடன் இணைவார். மறுபுறம், ரெஜினா கசாண்ட்ரா தனது மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான ‘சூற்பனகை’ வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார், மேலும் ரெஜினா அருண் விஜய் நடித்த ‘பார்டர்’ படத்திலும் நடித்துள்ளார், இது போஸ்ட் புரொடக்ஷன் நிலையில் உள்ளது.

ADVERTISEMENT

அசர்பைஜானில் இந்தப் படத்தின் சூட்டிங் துவங்கப்பட்டு தொடர்ந்து நடத்தப்பட்டது. படத்தில் அஜித்துடன் த்ரிஷா, அர்ஜுன் உள்ளிட்டவர்கள் லீட் கேரக்டர்களில் நடித்துவரும் நிலையில் இந்த படத்தின் ஆக்ஷன் மற்றும் கார் சேஸிங் காட்சிகளை அசர்பைஜானின் மகிழ் திருமேனி நடத்தி முடித்துள்ளார். தொடர்ந்து ஒரே கட்டமாக இந்த படத்தின் ஷூட்டிங் நடைபெறுவதில் தாமதம் ஏற்பட்டது. இதற்கு அசர்பைஜானின் காலச்சூழலும் காரணமாக அமைந்தது. அங்கு தொடர்ந்து பனிமழை பொழிந்த காரணத்தால் அங்கிருந்து படத்தின் ஷூட்டிங்கை முடித்துக்கொண்டு படக்குழுவினர் சென்னை திரும்பினர்.

அஜித் துபாய் சென்றதாக கூறப்பட்டது. இந்நிலையில் அடுத்தடுத்த இடங்களில் இந்த படத்தின் சூட்டிங் திட்டமிடப்பட்டது. ஆனால் முன்னதாக கொடுத்த டேட்ஸ் காரணமாக மீண்டும் இந்த படத்திற்கான கால்ஷீட் கொடுக்க முடியாத நிலையில் த்ரிஷா உள்ளிட்ட நடிகர்கள் சிக்கிக்கொண்டனர். அதனால் இந்த படத்தின் சூட்டிங் தொடர்ந்து தாமதமானது. இந்நிலையில் தற்போது அசர்பைஜானில் நிலைமை சீராகியுள்ளதால் மீண்டும் அங்கேயே படத்தின் ஷூட்டிங்கை துவங்கலாமா என்று படக்குழுவினர் யோசித்து வருகின்றனர். இதுகுறித்து விரைவில் அறிவிப்பு வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.

அடுத்ததாக ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் இயக்கத்தில் ஏகே63 படத்தின் சூட்டிங்கில் இணையவுள்ளார் அஜித். இந்தப் படத்தின் சூட்டிங் மார்ச் மாதத்திலேயே துவங்கவுள்ளதாக முன்னதாக கூறப்பட்டது. ஆனால் தற்போது விடாமுயற்சி படத்தின் சூட்டிங்கில் தாமதம் ஏற்பட்டுள்ளதால் ஏகே63 படத்தின் சூட்டிங்கை துவங்குவதிலும் தாமதம் ஏற்பட்டுள்ளதாக தெரிகிறது. படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்ஷன்ஸ் பணிகளை ஏறக்குறைய நிறைவு செய்துவிட்டு டீம் காத்திருக்கும் நிலையில் விடாமுயற்சி படத்தின் தாமதத்தால் நடிகர்களின் கால்ஷீட் உள்ளிட்டவற்றிலும் குழப்பம் ஏற்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில் அஜித்குமார் நடிக்கும் 65 ஆவது திரைப்படம் குறித்த ஒரு சூடான தகவல் வெளிவந்துள்ளது. அதாவது இயக்குனர் விஷ்ணுவர்தனுடன் தனது 65 ஆவது திரைப்படத்தில் அஜித்குமார் கைக்கோர்க்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

விஷ்ணுவர்தன் இதற்கு முன் அஜித்தை வைத்து “பில்லா”, “ஆரம்பம்” போன்ற பிளாக் பஸ்டர் ஹிட் திரைப்படங்களை கொடுத்துள்ளார். மேலும் “அறிந்தும் அறியாமலும்”, “பட்டியல்”, “சர்வம்”, “யட்சன்” போன்ற திரைப்படங்களையும் இயக்கியுள்ளார். இந்த நிலையில் தற்போது மீண்டும் அஜித்குமாருடன் விஷ்ணுவர்தன் இணையவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

கடந்த 2007 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த “பில்லா” திரைப்படம் அஜித்தின் கேரியரிலேயே முக்கிய திருப்புமுனையாக அமைந்த திரைப்படமாகும். அஜித் இத்திரைப்படத்தில் மிகவும் ஸ்டைலாக நடித்திருந்தார். அஜித்குமாரை மாறுபட்ட கதாப்பாத்திரத்தில் காட்சிப்படுத்தியது ரசிகர்களை உற்சாகத்தில் அழ்த்தியது குறிப்பிடத்தக்கது.

ராஜ ராஜ சோழனாக அஜித் மணிரத்னம் இயக்கத்தில் வெளியான பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் ஜெயம் ரவி ராஜ ராஜ சோழனாக நடித்திருந்தார். ஏற்கனவே ராஜ ராஜ சோழன் எனும் படத்தில் நடிகர் திலகம் சிவாஜி கணேசன் கம்பீரமாக நடித்துள்ளார். இந்நிலையில், நடிகர் அஜித் ராஜ ராஜ சோழனாக நடித்தால் அந்த படம் வேறலெவலில் மிரட்டும் என்பதில் எந்தவொரு சந்தேகமும் இல்லை.

பாலிவுட்டில் பிஸி ஆனால், அந்த படத்தை இயக்குவதற்கு முன்னதாக இயக்குநர் விஷ்ணுவர்தனுக்கு பாலிவுட்டில் ஷேர்ஷா படத்தை இயக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்த நிலையில், அங்கே சென்று விட்டார். மேலும், ஏகே 62 படத்தில் இருந்து இயக்குநர் விக்னேஷ் சிவனை தூக்கிய நிலையில், நடிகர் அஜித்தே மீண்டும் விஷ்ணுவர்தனை தொடர்பு கொண்டதாகவும் ஆனால், சல்மான் கானின் உறவினர் ஒருவரின் படத்தில் கமிட் ஆன நிலையில், இப்போதைக்கு வர முடியவில்லை என விஷ்ணுவர்தன் கூறியதாக அந்தணன் சமீபத்திய பேட்டி ஒன்றில் கூறியுள்ளார்.

விடாமுயற்சி படம் முடிந்ததும் அஜித் 64 படமும் முடித்த பிறகு நாமும் பிரம்மாண்டமான படத்தை தமிழ் ரசிகர்களுக்கு கொடுக்க வேண்டும் என்கிற ஆர்வம் இப்போது அஜித்துக்கு ஏற்பட்டு இருப்பதாகவும் வரலாற்று படங்கள் பெரியளவில் வசூல் வேட்டை நடத்தி வருவதால், கூடிய சீக்கிரமே விஷ்ணுவர்தன் உடன் இணைந்து ராஜ ராஜ சோழனாக தஞ்சாவூர் பெரிய கோயில் கதையில் அஜித் நடிக்கவும் வாய்ப்பு உள்ளதாக அந்தணன் கூறியுள்ளார்.

அஜீத் குமார் உள்ளிட்ட பெரிய நட்சத்திரங்களுக்கு இசையமைத்த அனிருத் ரவிச்சந்தர், விடமுயற்சிக்கு இசையமைக்கிறார். இசையமைப்பாளர் தனது விளையாட்டின் உச்சத்தில் இருக்கிறார், மேலும் அவர் 2023 இன் இரண்டு பெரிய படங்களான ரஜினிகாந்தின் ஜெயிலர் மற்றும் ஷாருக்கானின் ஜவான் ஆகியவற்றின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். இதற்கிடையில், விடமுயற்சி படத்தின் ஒளிப்பதிவாளராக நீரவ் ஷா ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இப்படத்தை லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கவுள்ளது.

படத்திலிருந்து தயாரிப்பு நிறுவனம் விலகிவிட்டதாக தவறான வதந்திகள் பரவின. இருப்பினும், லைகா புரொடக்‌ஷனின் சுபாஸ்கரன் உறுதிப்படுத்தியபடி, இந்த அறிக்கைகள் பூஜ்ஜிய எடையைக் கொண்டுள்ளன என்பது பின்னர் நிரூபிக்கப்பட்டது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT