Monday, April 22, 2024

ஐபிஎல் 2024 GT அணியில் கேப்டனாக சுபம் கில் தோல்வியடைய 3 முக்கிய காரணங்கள் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

விராட் கோலி – ரித்திகா டேட்டிங் தகவல்: உண்மை என்ன?

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலி மற்றும் ரோகித்...

ராஜஸ்தான் vs மும்பை ஜெய்ப்பூரில் பலப்போட்டிக்கு தயாரா இருக்கும் இரு அணிகள்!

சென்னை: ஐபிஎல் தொடரின் 38வது லீக் போட்டியில் இன்று ஜெய்ப்பூரில் ராஜஸ்தான்...

ஐபிஎல் 37 குஜராத் டைட்டன்ஸ் vs பஞ்சாப் கிங்ஸ் – பரபரப்பான போட்டிக்கு தயாரா?

ஐபிஎல் தொடரில் இன்றைய 37-வது போட்டியில், குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி பஞ்சாப்...

தளபதி விஜய்யின் ‘கில்லி’ திரையரங்குகளில் மீண்டும் ! ரசிகர்கள் கொண்டாடிய வீடியோ வைரல்

தளபதி விஜய் மற்றும் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் நடித்த கமர்ஷியல் பிளாக்பஸ்டர், 'கில்லி',...
ADVERTISEMENT

ஐபிஎல் 2024: ஷுபம் கில் ஒரு கேப்டனாக தோல்வியடைவதற்கு 3 காரணங்கள்: 2024 இந்தியன் பிரீமியர் லீக் தொடங்குவதற்கு இன்னும் ஒரு மாதத்திற்கும் குறைவான காலமே உள்ள நிலையில், குஜராத் டைட்டன்ஸ் (ஜிடி) என்ற அணியில்தான் கவனத்தை ஈர்க்கிறது. ஒரு பரபரப்பு. ஹர்திக் பாண்டியாவின் வழிகாட்டுதலின் கீழ், ஜிடி இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (2022) முதல் சீசனில் வெற்றிபெற்று 2023 போட்டியின் இறுதிப் போட்டிக்கு முன்னேறியது. இருப்பினும், மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியின் கேப்டனாக பாண்டியா வெளியேறியதும் எல்லாம் மாறியது. இதன் விளைவாக, ஜிடி சூழ்நிலையைப் பயன்படுத்தி இளமையாக இருந்த ஷுப்மான் கில்லை கேப்டனாக்கினார். இந்த மாற்றம் GTயின் உத்தி மற்றும் தலைமை இயக்கவியலில் ஒரு பெரிய மாற்றத்தைக் குறிக்கிறது என்பதால், அடுத்த சீசன் உற்சாகமாக இருக்கும் என்பது உறுதி. கில்லின் தலைமைத்துவத் திறமை மற்றும் அவருக்குக் கீழ் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி மாறுவதை எதிர்பார்த்து ரசிகர்கள் அதிக கோபமடைந்துள்ளனர்.

வரவிருக்கும் கிரிக்கெட் சூப்பர் ஸ்டார் ஷுப்மான் கில்லின் அபார திறமை மற்றும் சிறப்பான ஆட்டங்கள் உலகம் முழுவதும் உள்ள பார்வையாளர்களை மெய்சிலிர்க்க வைத்துள்ளது. அவரது மகத்தான திறமை அவரது அறிமுகத்திலேயே முழுமையாக வெளிப்பட்டது, மேலும் அவர் விரைவில் கிரிக்கெட்டின் அதிகார மையமாக மாறினார். கில் ஒவ்வொரு போட்டியிலும் தனது இடைவிடாத சிறப்பான நாட்டம் மூலம் ரசிகர்கள் மற்றும் ஆய்வாளர்களை வென்று வருகிறார். அவரது சிறந்த நுட்பமும், நேர்த்தியான பேட்டிங் ஸ்டைலும் அவரை தனித்து நிற்க வைக்கிறது. மேலும் அவரது திறன் மற்றும் தகவமைப்புத் தன்மையை நிரூபிப்பது கில்லின் பல்வேறு வடிவங்களுக்குச் சரிசெய்யும் திறன் ஆகும். சுப்மான் கில் கிரிக்கெட் மேதையின் வரையறை, மேலும் அவருக்கு பிரகாசமான எதிர்காலம் உள்ளது.

ADVERTISEMENT

ஐபிஎல் 2024: ஒரு கேப்டனாக ஷுபம் கில் தோல்வியடைய 3 காரணங்கள்
1. முன் கேப்டன் அனுபவம் இல்லாமை:
ஷுப்மான் கில்லின் திறன் உள்ளது, ஆனால் 2024 ஐபிஎல் சீசனில் அவர் அணியை வழிநடத்துவது கடினமான நேரத்தை அவர் முன்பு செய்யவில்லை. ஒரு அணியை வழிநடத்தும் பொறுப்பைக் கையாள கில் தயாராக இல்லை, இது ஆடுகளத்தில் குழு உறவுகள் மற்றும் தந்திரோபாய முடிவுகளை பாதிக்கலாம்.

2. சர்வதேச இருபது20 மற்றும் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் கில்லின் சமீபத்திய பேட்டிங் சிரமங்கள்:
கில் சமீபத்திய வடிவம் அவரது தலைமை பதவிக்கு தடையாக இருக்கலாம். கிரிக்கெட்டில் அணியின் மன உறுதிக்கு ஒவ்வொரு வீரரின் செயல்திறனின் முக்கியத்துவம் காரணமாக, கில் தனது ஃபார்மை மீண்டும் பெற இயலாமை அவரது சக ஊழியர்களை ஊக்குவிக்கும் திறனை எதிர்மறையாக பாதிக்கலாம்.

3. வெற்றியைத் தக்கவைக்க பெரும் அழுத்தம்:
கடந்த இரண்டு சீசன்களில் குஜராத் டைட்டன்ஸின் குறிப்பிடத்தக்க சாதனையை தக்கவைக்க கில் அதிக சுமைகளை சுமக்க வேண்டும். அவர் தனது முந்தைய வெற்றிகளை மீண்டும் செய்ய வேண்டும் என்ற பெரும் அழுத்தத்தின் காரணமாக களத்தில் சரியான முடிவுகளை எடுக்கவோ அல்லது திறமையான தலைமைத்துவத்தை வெளிப்படுத்தவோ முடியாமல் போகும் அபாயம் உள்ளது.

கிரிக்கெட்டில் சிறந்தவராக, ஐபிஎல் கேப்டனாக பதவியேற்க, அனுபவம் மற்றும் விடாமுயற்சியின் மூலம் நீங்கள் வளர்த்துக் கொள்ளும் சிறந்த தலைமைத்துவ திறன்கள் உங்களுக்குத் தேவை. ஷுப்மான் கில் மிகவும் திறமையானவராக இருந்தாலும், கேப்டனாக அவரது அனுபவமின்மை, அவரது தொடர்ச்சியான பேட்டிங் சிரமங்கள் மற்றும் அணியின் வரலாற்றைத் தக்கவைக்க வேண்டிய அவசியம் ஆகியவற்றின் காரணமாக ஐபிஎல் 2024 கேப்டனாக அவர் சவால்களை எதிர்கொள்ள நேரிடும். கில் இந்த சிரமங்களை எவ்வாறு கையாள்கிறார் மற்றும் போட்டி முன்னேறும்போது தனது தலைமைத்துவ திறமையை எவ்வாறு காட்டுகிறார் என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT