Monday, April 22, 2024

அட்டகத்தி சுரேஷ் ஊர்வசி நடித்த ஜே பேபி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

ஊர்வசி, தினேஷ் நடித்துள்ள ஜே பேபி படத்தின் ட்ரைலரை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டுள்ளனர். 2.33 நிமிட டிரெய்லரைப் பார்க்கும்போது, ​​படம் ஒரு தாய்க்கும் மகனுக்கும் இடையிலான உறவைப் பற்றிய உணர்ச்சிகரமான கதையைச் சொல்வது போல் தெரிகிறது.

50 அல்லது 60 வயதுகளில் இருக்கும் ஊர்வசி, ஒரு கிளெப்டோமேனியாக் குணாதிசயங்களைக் கொண்ட ஒருவராகக் காட்டப்படுகிறார், சாவிகள் மற்றும் கடிதங்கள் போன்ற ஒற்றைப்படை பொருட்களை அவர்கள் கவனிக்காமல் அண்டை வீட்டாரிடமிருந்து சேகரிக்கிறார். அவள் மின்சார பெட்டிகளில் இருந்து உருகியை அகற்றுவாள், மேலும் தன்னைச் சுற்றியுள்ள அனைவருடனும் சண்டையிடுகிறாள், அவளுடைய இந்த நடத்தை ஒரு பிரச்சினையாகி காவல்துறையை அடையும் போது, ​​அவள் மகன் தினேஷ் அவனை அவமானப்படுத்தியதற்காக அவளை வசைபாடுகிறான். இதனால் கோபமடைந்த ஊர்வசி தனது குடும்பத்தை விட்டு வெளியேறினார். அவரது இரண்டு மகன்களும் தங்கள் இழந்த தாயைத் தேடுவதற்காக இந்தியாவின் வடபகுதிக்கு ஒரு பயணத்தை மேற்கொண்டனர். அவர்கள் அவளைக் கண்டுபிடித்து தங்கள் தவறுகளை உணர்ந்து கொள்வார்களா? இது மீதமுள்ள கதையை உருவாக்குகிறது.

ADVERTISEMENT

சுரேஷ் மாரி எழுதி இயக்கிய ஜே பேபியில் மாறன், கவிதா பாரதி, ஜெய மூர்த்தி, சேகர் நாராயணன், ஏழுமலை, தக்ஷா, பி.மெலடி டோர்காஸ், இஸ்மத் பானு ஏ, சப்பிதா ராய் மற்றும் மாயாஸ்ரீ அருண் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

சுரேஷ் கூறினார், “ஜே பேபி ஒரு நல்ல நகைச்சுவை மற்றும் செண்டிமென்ட் கொண்ட ஒரு குடும்ப நாடகம். இது ஒரு தாய் மற்றும் அவரது இரண்டு மகன்களைப் பற்றிய கதை.”

பா.ரஞ்சித், அபயானந்த் சிங், பியூஷ் சிங், சௌரப் குப்தா, அதிதி ஆனந்த் மற்றும் அஷ்வினி சௌதாரி ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்டுள்ள இப்படத்தின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் இசையமைப்பாளர் டோனி பிரிட்டோ, ஒளிப்பதிவாளர் ஜெயந்த் சேது மாதவன் மற்றும் எடிட்டர் சண்முகம் வேலுசாமி ஆகியோர் உள்ளனர்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT