Monday, April 22, 2024

ஜோசுவா இமை போல் காக்கா படத்தின் விமர்சனம் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

ஜோசுவா இமை போல் காக்கா கதை
ஜோசுவா (வருண்) ஒரு ஒப்பந்த கொலையாளி, ஆனால் அவர் அமெரிக்க நீதிமன்றத்தில் ஒரு மெக்சிகன் போதைப்பொருள் கடத்தல் தலைவருக்கு எதிரான ஒரு முக்கியமான வழக்கைக் கையாளும் குந்தவியை (ராஹே) பார்த்து காதலிக்கும் வரை மட்டுமே. இறுதி நீதிமன்ற விசாரணையில் வழக்கைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதற்காக அவரது சட்டக் குழுவில் மீதமுள்ள கடைசி உறுப்பினராகத் தோன்றினாலும், ஜோஷ்வா அவளை முடிக்க முயற்சிக்கும் மோசமான கும்பலிடமிருந்து அவளைப் பாதுகாக்க அவளுடைய காதலன் மட்டுமல்ல, மெய்க்காப்பாளராகவும் இருமடங்காக இருக்க வேண்டும்.

கெளதம் மேனன் இயக்கத்தில் இன்று திரையரங்கில் வெளியாகி இருக்கும் படம் ஜோஸ்வா : இமை போல் காக்க. வருண் , ராஹேய் திவ்யதர்ஷினி, விசித்ரா, கிருஷ்ணா, மன்சூர் அலிகான் உள்ளிட்டவர்கள் இப்படத்தில் நடித்துள்ளார்கள்.

ADVERTISEMENT

கார்த்திக் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார். ஜோஸ்வா படத்தின் விமர்சனத்தைப் பார்க்கலாம்.

ஜோஸ்வா இமை போல் காக்க

வழக்கம்போல் கெளதம் மேனன் படங்களில் வருவதுபோல் நாயகனான ஜோஸ்வா மற்றும் நாயகி குந்தவை ஆகிய இருவரும் சந்தித்துக் கொள்கிறார்கள். காதலிக்கத் தொடங்குகிறார்கள். ஜோஸ்வா தான் பணத்திற்காக கொலை செய்யும் கூலிப்படையை சேர்ந்தவன் என்கிற உண்மையை குந்தவையிடம் சொல்கிறான். இருவரும் பிரிகிறார்கள்.முழுக்க முழுக்க ஆக்‌ஷன் திரைப்படமாக இப்படத்தை இயக்கியுள்ளார் இயக்குநர் கெளதம் மேனன். இந்த ஆக்‌ஷனை படமாக்கத் தேவையான வகையில் எந்த விதமான சுவாரஸ்யமும் இல்லாமல் ஒரு சாதாரணத்துக்கும் சுமாரான திரைக்கதையை வடிவமைத்திருக்கிறார்.

ஜேம்ஸ் பாண்ட் படத்தைப்போல் நாயகனுக்கு காஸ்டியூம் எல்லாம் கொடுத்து சண்டைக் காட்சிகளை சிறப்பாக அமைத்திருக்கிறார்கள். யானிக் பென் வடிவமைத்திருக்கும் சண்டைக் காட்சிகள் அதற்கேற்ற வகையில் ஸ்டெடி கேம் ஷாட்கள் இந்த காட்சிகளை இன்னும் மெருகேற்றுகின்றன. ஆனால் கதையும் திரைக்கதையும் இல்லாத இந்தப் படத்தை வெறும் ஸ்டண்ட் மாஸ்டர் மற்றும் ஒளிப்பதிவாளரால் காப்பாற்ற முடியாமல் போகிறது.ஆக்‌ஷன் காட்சிகளைத் தவிர்த்து வருணின் நடிப்பு சகித்துக்கொள்ளமுடியாத அளவிற்கு சுமாராக இருக்கிறது. ரொமான்ஸ் மற்றும் செண்டிமெண்ட்டான காட்சிகளில் அவருக்கு க்ளோஸ்-அப் வைத்தது தவறான முடிவு. கெளதம் மேனனின் படத்தின் கதாநாயகனுக்கு ஒரு உடல்மொழி இருக்கும் இல்லையா? அதை செய்துகாட்டுகிறேன் என்கிற பெயரில் ஜி.டி.ஏ அனிமேஷன் வீடியோ கேமில் வருவது போல் உடலை அசைத்துக்கொண்டே இருக்கிறார் வருண். குந்தவையாக நடித்திருக்கும் ராஹே செயற்கையான பாவனைகளால் பார்வையாளர்களை எரிச்சல்படுத்துகிறார்.

கார்த்திக்கின் பின்னணி இசை மற்றும் பாடல்கள் நேரத்தை கடத்த உதவுகின்றன. கெளரவ தோற்றத்தில் வரும் கிருஷ்ணா இன்னும் தன் பங்கிறகு கொஞ்ச நேரம் பேசிவிட்டு போகிறார். இந்தப் படத்திற்கு பின் இயக்குநர் கெளதம் மேனனுக்கு இருந்த அழுத்தமும் அதன் விளைவாக திரைக்கதையில் மெனக்கிடல் இன்மையும் வெளிப்படையாக தெரிகிறது.

குந்தவை சர்வதேச அளவில் பிரபல வழக்கறிஞராக இருக்கிறார். போதைப் பொருள் கடத்தலில் ஈடுபட்டு கைதான மாஃபியா கும்பலின் தலைவனின் வழக்கை வாதாட இருக்கிறார் குந்தவை. இதனால் அவருடைய கூட்டாளிகள் அனைவரும் கொல்லப்படுகிறார்கள். குந்தவையை கொல்வதற்கு பெரும் தொகை பரிசாக அறிவிக்கப்படுகிறது. குந்தவையை இந்த கொலைகார கும்பல்களிடம் இருந்து காப்பாற்றி அந்த வழக்கை அவர் வாதாட வைப்பதே ஜோஸ்வாவின் இலக்கும் படத்தின் கதையும்.
ஜோசுவா இமை போல் காக்கா தீர்ப்பு
ஜோசுவா இமாய் போல் காக்கா ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் என்று கூறப்பட்டது. ஆனால் அது அரிதாகவே அதைச் செய்ய முடிகிறது. பாண்ட் சூட் அணிந்த கதாநாயகன் ஸ்டண்டிற்குப் பிறகு ஸ்டண்ட் செய்தாலும், அடர்த்தியான கதாபாத்திரங்கள் இல்லாததால், எந்த மேக்கிங்கும் உண்மையில் படத்திற்கு உதவாது என்பதற்கு படம் ஒரு சிறந்த எடுத்துக்காட்டு. கேனில் இருந்த ஒரு படம் திரையரங்குகளுக்கு வந்ததில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன் என்றாலும், ஒரு காலத்தில் இயக்குனர் பெரிய திரையில் தோன்றிய அழகை நான் இன்னும் இழக்கிறேன்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT