Monday, April 22, 2024

ரோஹித் சர்மா தர்மசாலா டெஸ்டில் எடுத்த அதிரடி முடிவு

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

இந்தியா மற்றும் இங்கிலாந்து இடையேயான ஐந்து டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் (Ind vs Eng) கடைசி போட்டி மார்ச் 7 முதல் தரம்ஷாலாவில் நடைபெறுகிறது. டீம் இந்தியா ஏற்கனவே 3-1 என்ற கணக்கில் தொடரைக் கைப்பற்றியுள்ளது, இப்போது டீம் இந்தியா இங்கிலாந்தை வீழ்த்த வேண்டும். கடைசி டெஸ்ட் போட்டியில் வெற்றி பெற்று பேஸ்பால்.

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான தொடரில் டீம் இந்தியாவின் செயல்பாடு குறித்து பேசிய கேப்டன் ரோஹித், அணிக்கு சிறப்பான தலைமைத்துவத்தை அளித்துள்ளார், இதன் காரணமாக விராட், ஷமி, கே.எல்.ராகுல் போன்ற மூத்த வீரர்கள் இல்லாமல் இங்கிலாந்துக்கு எதிராக விளையாடியது.ரோஹித்தின் கேப்டன்சியை பாராட்டினார்.திறமையானவர்.

ADVERTISEMENT

இந்த சாதனை ரோஹித்தின் இலக்கில் உள்ளது

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான கடைசி டெஸ்டில் அதாவது தர்மசாலாவில் ரோகித் சர்மா (டெஸ்ட் ரன்) சரித்திரம் படைக்க முடியும். ஆம், டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் இந்திய பேட்ஸ்மேன்களால் அதிக ரன்களை எடுத்ததன் அடிப்படையில் ரோஹித் ஒரு பெரிய சாதனையை செய்ய முடியும். ரோஹித் (ரோஹித் ஷர்மா 58 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார்) இதுவரை 58 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடி 44.82 சராசரியுடன் 4034 ரன்களை எடுத்துள்ளார். இந்தியாவுக்காக ) அவர் தர்மசாலாவில் 120 ரன்கள் எடுத்தால், முன்னாள் இந்திய நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் கவுதம் கம்பீரின் சாதனையை முறியடிப்பார். கவுதம் கம்பீர் 58 டெஸ்ட் போட்டிகளில் 41.95 சராசரியில் 4154 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

கடைசி டெஸ்ட் போட்டிக்கான இந்த அப்டேட்டை பிசிசிஐ வெளியிட்டுள்ளது

தரம்ஷாலாவில் நடைபெறும் இங்கிலாந்துக்கு எதிரான 5 போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் ஐந்தாவது மற்றும் கடைசி டெஸ்டில் இருந்து இந்திய பேட்ஸ்மேன் கேஎல் ராகுலுக்கு விலக்கு அளிக்கப்படுவதாக பிசிசிஐ வியாழக்கிழமை அறிவித்தது. ராகுல் தற்போது காயத்தில் இருந்து மீண்டு வருகிறார், பிசிசிஐ மருத்துவக் குழு அவரை உன்னிப்பாக கவனித்து வருகிறது, மேலும் அவரது பிரச்சினையை மேலும் நிர்வகிப்பது குறித்து லண்டனில் உள்ள நிபுணர்களுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறது. முன்னதாக அணியில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்ட நட்சத்திர வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா (ஜஸ்பிரித் பும்ரா ஐந்தாவது டெஸ்ட் vs ENG) ஐந்தாவது டெஸ்டில் மீண்டும் அணியில் சேருவார் என்றும் பிசிசிஐ தெரிவித்துள்ளது.

கடைசி டெஸ்டில் இந்தியாவின் சாத்தியமான 11 பேர்: யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), ஷுப்மான் கில், ரஜத் படிதார், சர்பராஸ் கான், ரவீந்திர ஜடேஜா, துருவ் ஜூரல் (விக்கெட் கீப்பர்), ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், குல்தீப் யாதவ், ஆகாஷ் தீப்/முகமது சிராஜ், ஜஸ்பிரித் பும்ரா

5வது டெஸ்ட் போட்டிக்கான இந்திய அணி: ரோஹித் சர்மா (சி), ஜஸ்பிரித் பும்ரா (விசி), யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், ஷுப்மன் கில், ரஜத் படிதார், சர்பராஸ் கான், துருவ் ஜூரல் (WK), கேஎஸ் பாரத் (WK), தேவ்தத் படிக்கல், ஆர் அஷ்வின், ரவீந்திர ஜடேஜா, அக்சர் படேல், குல்தீப் யாதவ், முகமது. சிராஜ், முகேஷ் குமார், ஆகாஷ் தீப்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT