Monday, April 22, 2024

ஐபிஎல் 2024 இல் மிக உயரமான சிக்ஸர்களை அடிக்கும் 5 பேட்ஸ்மேன்கள் பற்றிய முழு ரிப்போர்ட் !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

விராட் கோலி – ரித்திகா டேட்டிங் தகவல்: உண்மை என்ன?

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலி மற்றும் ரோகித்...

ராஜஸ்தான் vs மும்பை ஜெய்ப்பூரில் பலப்போட்டிக்கு தயாரா இருக்கும் இரு அணிகள்!

சென்னை: ஐபிஎல் தொடரின் 38வது லீக் போட்டியில் இன்று ஜெய்ப்பூரில் ராஜஸ்தான்...

ஐபிஎல் 37 குஜராத் டைட்டன்ஸ் vs பஞ்சாப் கிங்ஸ் – பரபரப்பான போட்டிக்கு தயாரா?

ஐபிஎல் தொடரில் இன்றைய 37-வது போட்டியில், குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி பஞ்சாப்...

தளபதி விஜய்யின் ‘கில்லி’ திரையரங்குகளில் மீண்டும் ! ரசிகர்கள் கொண்டாடிய வீடியோ வைரல்

தளபதி விஜய் மற்றும் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் நடித்த கமர்ஷியல் பிளாக்பஸ்டர், 'கில்லி',...
ADVERTISEMENT

ஐபிஎல் 2024 தொடங்குவதற்கு இன்னும் ஒரு மாதமே உள்ள நிலையில், ரசிகர்கள் மத்தியில் எதிர்பார்ப்பு அதிகரித்துள்ளது. குறிப்பிடத்தக்க கவனத்தை ஈர்க்கும் ஒரு அம்சம் ஐபிஎல் போன்ற T20 போட்டிகளில் சிக்ஸர்களின் பெருக்கம் மற்றும் சுத்த நீளம் ஆகும். போட்டி நெருங்கும்போது, வியக்க வைக்கும் அதிர்வெண் மற்றும் தூரத்துடன் பந்தை ஸ்டாண்டிற்குள் வீசும் வீரர்களின் காட்சியில் உற்சாகம் அதிகரிக்கிறது.

டி20 கிரிக்கெட்டில், சிக்ஸர்கள் அடிக்கும் திறன் மிக முக்கியமானது, பெரும்பாலும் போட்டிகளின் போக்கை ஆணையிடுகிறது. ரசிகர்கள் தங்களுக்குப் பிடித்த வீரர்களிடமிருந்து பவர்-ஹிட்டிங் திறன்களை வெளிப்படுத்த ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார்கள், ஏனெனில் ஒவ்வொரு கோபுர சிக்ஸரும் விளையாட்டின் மின்னூட்டச் சூழலை சேர்க்கிறது.

ADVERTISEMENT

மேலும், இந்த சிக்ஸர்களின் நீளம் ஒரு வீரரின் வலிமை மற்றும் நுட்பத்தின் அளவீடாக செயல்படுகிறது, இது விளையாட்டின் இந்த அம்சத்தின் கவனத்தை மேலும் தீவிரப்படுத்துகிறது. அணிகள் ஆயத்தமாகி, வீரர்கள் தங்கள் திறமைகளை வளர்த்துக் கொள்ளும்போது, கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் ரசிக்கும் ஒரு காட்சியை உறுதியளிக்கும் வகையில், எல்லைகளை அழிக்கும் சாதனைகளின் பரபரப்பான கண்காட்சிக்கு களம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. ஐபிஎல் 2024 இல் மிக நீண்ட சிக்ஸர்களை அடிக்கும் 5 பேட்ஸ்மேன்களைப் பார்ப்போம்.

ஐபிஎல் 2024 இல் மிக நீண்ட சிக்ஸர்களை அடிக்கும் 5 பேட்ஸ்மேன்கள்:
#5 ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல்
கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (KKR), ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் என்ற பெயர் சம அளவில் பயத்தையும் பாராட்டையும் தூண்டுகிறது. அவரது வெடிக்கும் பேட்டிங் பாணி மற்றும் முரட்டுத்தனமான படை ஆகியவற்றால் புகழ்பெற்ற ரசல், டி20 கிரிக்கெட்டில் மிகவும் அஞ்சப்படும் ஹிட்டர்களில் ஒருவராக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். அபரிமிதமான சக்தி மற்றும் குறிப்பிடத்தக்க நேரத்துடன் ஆயுதம் ஏந்திய ரஸ்ஸல், எல்லைகளை சிரமமின்றி எளிதாக அழிக்கும் திறனைக் கொண்டுள்ளார், பெரும்பாலும் பார்வையாளர்களை முற்றிலும் அவநம்பிக்கையில் ஆழ்த்துகிறார். KKR-ன் நியமிக்கப்பட்ட ஃபினிஷராக, ரஸ்ஸல் பேட்டிங் வரிசையில் இருப்பது எதிரணி பந்துவீச்சாளர்களின் இதயங்களில் பயத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

#4 ரிங்கு சிங்
ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் தனது மூர்க்கமான பேட்டிங்கின் மூலம் கவனத்தை ஈர்த்தாலும், நிழலில் பதுங்கியிருக்கும் மற்றொரு பேட்ஸ்மேன் ஐபிஎல் 2024 இல் KKR க்கு குறிப்பிடத்தக்க தாக்கத்தை ஏற்படுத்த தயாராக இருக்கிறார் – ரின்கு சிங். அவரது புகழ்பெற்ற அணி வீரர்களுடன் ஒப்பிடுகையில் ஒப்பீட்டளவில் குறைவாக அறியப்பட்டவராக இருந்தாலும், சிங், பிரமாண்ட மேடையில் ஆச்சரியம் மற்றும் திகைப்பூட்டும் திறமை மற்றும் ஆற்றலைக் கொண்டுள்ளார். கச்சிதமான நுட்பம் மற்றும் பெரிய வெற்றிகளை நோக்கிய பார்வையுடன், ரிங்கு சிங் சிக்ஸர்களை சரமாரியாகக் கட்டவிழ்த்துவிடும் திறனைக் கொண்டுள்ளார், KKR இன் பேட்டிங் வரிசைக்கு முக்கியமான ஆதரவை வழங்குகிறார் மற்றும் ஹிட்டர்களின் வலிமையான ஆயுதக் களஞ்சியத்திற்கு ஆழம் சேர்க்கிறார். கடந்த ஓராண்டில் அவர் ஒரு ஃபினிஷராக உயர்ந்து வளர்ந்துள்ளார்.

#3 யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால்
ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் (RR) பக்கம் நம் கவனத்தைத் திருப்பினால், அனைவரின் பார்வையும் இளம் திறமையான யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் மீது உள்ளது. இந்திய கிரிக்கெட்டில் மிகவும் நம்பிக்கைக்குரிய திறமைசாலிகளில் ஒருவராகப் போற்றப்பட்ட ஜெய்ஸ்வால், தனது முன்கூட்டிய திறமைகள் மற்றும் பேட்டிங்கில் அச்சமற்ற அணுகுமுறையால் ரசிகர்கள் மற்றும் பண்டிதர்களின் கற்பனையைக் கவர்ந்துள்ளார். அவரது இளமையான வயது இருந்தபோதிலும், ஜெய்ஸ்வால் ஒரு அனுபவமிக்க மூத்த வீரரின் முதிர்ச்சியையும் அமைதியையும் பெற்றுள்ளார், பெரும்பாலும் அழுத்த சூழ்நிலைகளில் செழித்து வளரும் குறிப்பிடத்தக்க திறனை வெளிப்படுத்துகிறார். அவரது நேர்த்தியான ஸ்ட்ரோக்பிளே மற்றும் கயிறுகளைத் துடைப்பதில் ஆர்வத்துடன், ஜெய்ஸ்வால் தனது மூச்சடைக்கக்கூடிய ஸ்ட்ரோக்ப்ளே மற்றும் உயரமான சிக்ஸர்களால் ஐபிஎல் அரங்கை அமைக்க விதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

#2 ரோஹித் சர்மா
மும்பை இந்தியன்ஸ் (MI) இன் முன்னாள் கேப்டனாக ரோஹித் சர்மா தலைமை, நிலைத்தன்மை மற்றும் வர்க்கத்தை உள்ளடக்கியவர். இந்திய கிரிக்கெட்டின் தலைசிறந்த வீரரான ஷர்மாவின் பெயர், விளையாட்டின் குறுகிய வடிவத்தில் வெற்றி மற்றும் ஆதிக்கத்திற்கு ஒத்ததாக உள்ளது. கம்பீரமான நேரம் மற்றும் நேர்த்தியான நுட்பத்தால் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட ஷர்மா, பந்து வீச்சுகளை எல்லைக் கயிறுகளுக்கு சிரமமின்றி அனுப்பும் அரிய திறனைக் கொண்டுள்ளார், இதனால் பந்து வீச்சாளர்கள் கட்டுப்படுத்துவதற்கான தேடலில் உதவியற்றவர்களாக உள்ளனர். 2024 ஐபிஎல் தொடரில், ஷர்மாவின் பேட்டிங் திறமைக்கு எல்லையே இல்லை.

#1 சூர்யகுமார் யாதவ்
ஐபிஎல் பெருமைக்கான எம்ஐயின் தேடலில் ரோஹித் ஷர்மாவுடன் இணைவது பல்துறை திறன் கொண்ட சூர்யகுமார் யாதவ். புதுமை மற்றும் மேம்பாடு ஆகியவற்றில் தலைசிறந்தவர், யாதவின் பேட்டிங் திறமை எவ்வளவு பயனுள்ளதாக இருக்கிறது. வழக்கமான கிரிக்கெட் ஷாட்கள் மற்றும் வழக்கத்திற்கு மாறான ஸ்ட்ரோக்குகளை விளையாடுவதில் சமமாக திறமையான யாதவ், க்ரீஸில் தனது கணிக்க முடியாத தன்மையுடன் எதிரணி கேப்டன்களை யூகிக்க வைக்கும் அரிய திறனைக் கொண்டுள்ளார். விளையாட்டின் முக்கியமான தருணங்களில் மூச்சடைக்கக்கூடிய சிக்ஸர்களை கட்டவிழ்த்து விடுவதில் ஆர்வத்துடன், யாதவ் MI இன் பேட்டிங் வரிசைக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த பரிமாணத்தை சேர்க்கிறார், ஐபிஎல் 2024 இல் கணக்கிடப்பட வேண்டிய சக்தியாக ஐந்து முறை சாம்பியன்களாக இருப்பதை உறுதிசெய்கிறார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT