Monday, April 22, 2024

ஐஸ்வர்யா ராஜேஷின் வலையம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

அறிமுக இயக்குனர் மனோ பாரதி இயக்கத்தில் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் நடிக்கும் வலையம் படம் சனிக்கிழமை திரைக்கு வந்தது. ஜி டில்லி பாபுவின் ஆக்சஸ் ஃபிலிம் ஃபேக்டரியின் ஆதரவில் எடுக்கப்பட்ட இந்தப் படத்தில், நடிகர் தேவ் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் அறிமுகமாகிறார்.

படத்தின் வகை மற்றும் கதைக்களம் குறித்து இயக்குனர் மனோ பாரதி கூறும்போது, “இந்தப் படம் பெண்களை மையமாகக் கொண்ட ஆக்‌ஷன் திரில்லர். ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் சென்னைக்கு தேர்வு எழுத வரும் கிராமத்துப் பெண்ணாக நடித்துள்ளார். அவரது வருகையின் போது அவர் ஒரு சாட்சியாகிறார். குற்றம், மற்றும் இதன் காரணமாக, அவள் சில பின்விளைவுகளை எதிர்கொள்கிறாள். சூழ்நிலையிலிருந்து வெளியே வர அவள் எப்படி தன் நண்பன், ஒரு புதுமுக போலீஸ்காரனின் உதவியை பெறுகிறாள் என்பது கதையின் மையக்கருவாக அமைகிறது.” நண்பன் போலீஸ் வேடத்தில் தேவ் நடிக்க உள்ளார்.

ADVERTISEMENT

வழக்கமான பெண் சார்ந்த படங்கள் போல் வளையம் இல்லை என்கிறார் மனோ. “படத்தின் க்ரைம் இரவு பின்னணியில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் படத்தில் ஐஸ்வர்யா ஸ்டண்ட் காட்சிகளை நிகழ்த்துவார்,” என்று அவர் மேலும் பகிர்ந்து கொண்டார், “ஐஸ்வர்யா ஏன் அந்த பாத்திரத்திற்கு தனது தேர்வு என்று கூறினார், “நான் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷை தேர்வு செய்தேன், ஏனெனில் நான் ஐஸ்வர்யா ராஜேஷை பிரதிநிதித்துவப்படுத்த வேண்டும். தமிழ்நாட்டின் தென் பக்கம்.”

தேவ்வின் நடிப்பு பற்றி இயக்குனர் கேட்டபோது, “காவல்துறை அதிகாரி வேடத்திற்கு எனக்கு ஒரு அப்பாவி முகம் தேவைப்பட்டது, ஆனால் அதே நேரத்தில், எப்போதும் இதுபோன்ற வேடங்களில் நடிக்கும் வழக்கமான நடிகர்களை நான் விரும்பவில்லை. நான் ஒரு அறிமுக நடிகரைத் தேர்ந்தெடுத்தேன். அவரது பின்னணி பற்றி பார்வையாளர்களுக்கு தெரியாது.”

சேத்தன், தமிழ், பிரதீப் ருத்ரா, ஹரீஷ் பேரடி மற்றும் சுரேஷ் மேனன் ஆகியோர் வலையத்தில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னை மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் நடத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக மனோ தெரிவித்துள்ளார். “ஒரு சிறிய கிராமப் பகுதியை மட்டுமே நகரத்திற்கு வெளியே படமாக்க வேண்டும். மேலும், படப்பிடிப்புக்காக 40 நாட்கள் ஒரே ஷெட்யூலை மட்டுமே திட்டமிட்டுள்ளோம்,” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார்.

வேல்ராஜின் முன்னாள் உதவியாளராக இருந்த எம் ஹென்றியின் ஒளிப்பதிவும், ஓ மை கடவுளே புகழ் பூபதி படத்தொகுப்பும், லிஃப்ட் புகழ் மைக்கேல் பிரிட்டோவின் இசையும் வலையத்தில் உள்ளது. இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் படத்தை வெளியிட படக்குழுவினர் திட்டமிட்டுள்ளனர்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT