Monday, April 22, 2024

மஞ்சுமெல் பாய்ஸ் பட இயக்குனருக்கு இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்த அஜித் ! உச்சகட்ட எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

அஜித்குமார் தற்போது தமிழ் திரையுலகில் மிகவும் திறமையான மற்றும் பல்துறை நடிகர்களில் ஒருவர் என்பதை மறுக்க முடியாது. சமீபத்தில், மகிழ் திருமேனியின் இயக்கத்தில், நடிகரின் வரவிருக்கும் படமான விடாமுயர்ச்சியின் முதல் ஷெட்யூல் அஜர்பைஜானில் முடிவடைந்தது.

படத்தின் இரண்டாவது ஷெட்யூல் தொடங்குவதற்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு படக்குழுவினர் இந்தியா திரும்பியுள்ளனர். அஜித் குமார் ஒரு குடும்ப மனிதராக அறியப்பட்டவர் மற்றும் வாய்ப்பு கிடைக்கும் போதெல்லாம் தனது மனைவி மற்றும் குழந்தைகளுடன் நேரத்தை செலவிட விரும்புகிறார். மங்காத்தா நடிகர் இந்த இடைவெளியை ஷூட்டிங் கால அட்டவணைகளுக்கு இடையில் எப்படிப் பயன்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டிருக்கிறார் என்பதும் துல்லியமாகத் தெரிகிறது. சமீபத்திய புதுப்பிப்பின்படி, நடிகர் தனது மகன் ஆத்விக்கின் கால்பந்து கிளப்பில் காணப்பட்டார், அங்கு அவர் சில பெனால்டிகளையும் சுடுவதைக் கண்டார், அதே நேரத்தில் அவரது மகன் அவரை உற்சாகப்படுத்தினார். சமூக வலைதளங்களில் வெளியான புகைப்படங்கள் வேகமாக வைரலானது என்பதை சொல்லத் தேவையில்லை.

ADVERTISEMENT

தற்போது நல்ல சினிமா விரும்பிகள் சிலாகித்து பேசும் படமாக மஞ்சுபெல் பாய்ஸ் படம் மாறியிருக்கிறது. சமீபத்தில் வெளியான மலையாள திரைப்படம் இது. திடீரென ஒரு மலையாள சினிமா எல்லோராலும் சிலாகித்து பேசப்படும். தமிழ் சினிமா ரசிகர்களும் அப்படத்தை விரும்பி பார்ப்பார்கள்.

தமிழ் சினிமாக்களை விமர்சனம் செய்யும் யுடியூப் விமர்சகர்களும் இந்த படத்தை பற்றி ரிவ்யூ கொடுப்பார்கள். மேலும் பலரும் அந்த படம் பற்றி சமூகவலைத்தளங்களில் ரைட்டப் எழுதுவார்கள். இப்போது இது மஞ்சுமெல் பாய்ஸ்க்கு அமைந்திருக்கிறது. 1991ம் வருடம் கமலின் நடிப்பில் வெளிவந்த குணா படத்திற்கு மரியாதை செலுத்தும் விதமாக இப்படம் அமைந்திருக்கிறது. இப்படத்தை சிதம்பரம் பொடுவேல் என்பவர் இயக்கியுள்ளார்.

அதாவது குணா படத்தின் சில முக்கிய காட்சிகளை கொடைக்கானலில் இருந்த Devi’s kitchen என்கிற குகையில் எடுத்தார்கள். ஆனால், குணா படம் வெளியான பின் அந்த இடத்திற்கு குணா குகை என பெயர் வந்துவிட்டது. அதோடு, பலரும் அந்த இடத்திற்கு சென்று பார்க்க விரும்பினார். அப்படி போனதில் 2 பேர் மேலே இருந்து கீழே விழுந்துவிட்டனர்.

அதில் ஒருவரை மட்டுமே உயிரோடு மீட்க முடிந்தது. எனவே, அந்த குகையின் உள்ளே யாரும் செல்ல முடியாத படி தடை விதிக்கப்பட்டது. இப்போது அந்த இடத்தை அடிப்படையாக வைத்துதான் மஞ்சுமெல் பாய்ஸ் படம் உருவாகி ரசிகர்களிடம் வரவேற்பை பெற்றிருக்கிறது. 20 கோடியில் எடுக்கப்பட்ட இந்த திரைப்படம் இதுவரை உலகமெங்கும் 50 கோடிக்கும் மேல் வசூல் செய்து சாதனை படைத்திருக்கிறது.

இதைத்தொடர்ந்து இப்படத்தில் கமலும் பார்த்து படக்குழுவினரை நேரில் அழைத்து பாராட்டி புகைப்படமும் எடுத்துக்கொண்டார். இந்நிலையில் மஞ்சுமெல் பாய்ஸ் பட இயக்குனருக்கு அஜித் போன் செய்து பாராட்டி தள்ளியுள்ளாராம் இந்த தகவல் தற்போது இணையத்தில் செம்ம வைரலாகி வருகிறது

விடாமுயற்சி படத்திற்குப் பிறகு, அஜீத் குமார் மார்க் ஆண்டனி இயக்குனரான ஆதிக் ரவிச்சந்திரனுடன் ஏகே63 என்று தற்காலிகமாகப் பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்தில் கைகோர்க்க உள்ளார். திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் யென்னை அறிந்தால் நடிகரின் தீவிர ரசிகர், மேலும் அவர் தயாரிக்கும் படங்களில் நடிகருக்கு அடிக்கடி ஓட்ஸ் கொடுத்தார். படத்தைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்கள் மறைக்கப்பட்டிருந்தாலும், தேசிய விருது பெற்ற தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் படத்தின் இசையமைப்பாளராக நியமிக்கப்பட்டார் என்பதை பிங்க்வில்லா பிரத்தியேகமாக அறிந்திருந்தது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT