Monday, April 22, 2024

ஆனந்த் அம்பானி-ராதிகா மெர்ச்சண்ட் திருமணத்திற்கு முன் ‘ஜவான்’ இயக்குனர் அட்லீ மற்றும் எம்எஸ் தோனியின் குடும்ப செல்ஃபி வைரல்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

மார்ச் 3, ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை, ஆனந்த் அம்பானி மற்றும் ராதிகா மெர்ச்சண்ட் திருமணத்திற்கு முந்தைய கொண்டாட்டங்களில் பிளாக்பஸ்டர் தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அட்லீ மற்றும் மனைவி பிரியா ஆகியோர் உயரடுக்கினருடன் இணைந்தனர். இந்த ஜோடி வாழ்நாள் முழுவதும் வீட்டிற்கு திரும்பும் மறக்கமுடியாத தருணங்களில் சின்னமான குடும்ப செல்ஃபி இருக்கும். இந்திய கிரிக்கெட் வீரரும், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) கேப்டனுமான மகேந்திர சிங் தோனி மற்றும் மனைவி சாக்ஷி சிங், அவர்களின் உரையாடல் வீடியோக்கள் மற்றும் படங்களுடன் சமூக ஊடகங்களில் புயலை கிளப்பியது.அவர்கள் ஒன்றாகக் கழித்த நேரத்தில், அட்லீயும் எம்.எஸ். தோனியும் ஒரு உரையாடலில் ஈடுபட்டிருப்பதைக் காண்கிறோம், அதற்கு முன் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் பிரியாவை சூப்பர் ஸ்டார் கிரிக்கெட் வீரருக்கு அறிமுகப்படுத்துகிறார். அவரது பரபரப்பான பாலிவுட் அறிமுகமான ஜவான் (2023) உலகளவில் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலில் 1000 கோடிகளுக்கு மேல் வசூலித்த பிறகு, தமிழ்த் திரைப்படத் தயாரிப்பாளரின் லீக்கின் உச்சத்திற்கு அவரது ரசிகர்கள் வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்து வருகின்றனர். ஷாருக்கான் தந்தை மற்றும் மகன் என இரட்டை வேடங்களில் நடித்த ஜவான், மற்றும் நயன்தாரா மற்றும் இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் ஆகியோர் பாலிவுட் அறிமுகத்தில், அட்லீயை ஹிந்தித் திரையுலகில் அவரது நுழைவில் பெரிய லீக்கில் உயர்த்தியது, இப்போது அவர் மிகவும் விரும்பப்பட்டவர்களில் ஒருவர். இந்திய சினிமாவில் பெயர்கள். ஜவான் ஒரு அற்புதமான வெற்றியைப் பெற்றுள்ள நிலையில், அட்லீயின் அடுத்த படம் என்னவாக இருக்கும் என்பது குறித்து நிறைய விவாதங்கள் உள்ளன, ஏனெனில் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் ஒரு ஹாலிவுட் திட்டத்தைப் பற்றி சில காலத்திற்கு முன்பு சுட்டிக்காட்டினார். ராஜா ராணி (2013), தெறி (2016), மெர்சல் (2017), மற்றும் பிகில் (2019) ஆகிய படங்களின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் தனது தாழ்மையான தொடக்கத்திற்குப் பிறகு பிளாக்பஸ்டர் இயக்குனர் தனது அடுத்த படத்திற்கு என்ன திட்டமிடுகிறார் என்பதை அறிய ரசிகர்கள் காத்திருப்பார்கள் என்பதில் சந்தேகமில்லை. குஜராத்தின் ஜாம்நகரில் நடந்த திருமணத்திற்கு முந்தைய திருமண விழாவில் பில் கேட்ஸ், மார்க் ஜுக்கர்பெர்க், சுந்தர் பிச்சை, இவாங்கா டிரம்ப் உள்ளிட்ட உலகெங்கிலும் உள்ள பல பெரிய தொழில் அதிபர்கள், ஹாலிவுட் மற்றும் பாலிவுட் முன்னணி பிரபலங்கள், முன்னணி ஹாலிவுட் மற்றும் பாலிவுட் ஏ-லிஸ்டர்கள் கலந்து கொண்டனர். ரிஹானா மற்றும் எகான் உட்பட குறிப்பிடத்தக்க சிலரை குறிப்பிடலாம். என்கோர் ஹெல்த்கேர் பிரைவேட் லிமிடெட் நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி வீரேன் மெர்ச்சன்ட்டின் மகள் ராதிகா. லிமிடெட் மற்றும் தொழில்முனைவோர் ஷைலா மெர்ச்சன்ட், இந்த ஜூலை மாத இறுதியில் ஆனந்த் அம்பானியை திருமணம் செய்து கொள்ளவுள்ளனர்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT