Monday, April 22, 2024

போடுறா வெடிய அஜித்துடன் இணைந்த ரஜினி ! 45-ஆண்டுகளுக்கு பிறகு நடக்கபோகும் தரமான சம்பவம் !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

அஜித் மங்காத்தா நடிகரை தவிர, படத்தில் த்ரிஷா கிருஷ்ணன், ரெஜினா கசாண்ட்ரா, ஆரவ், அர்ஜுன் சர்ஜா மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். யூகங்களின்படி, சஞ்சய் தத்தும் படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பார். இருப்பினும், இது தொடர்பான அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் காத்திருக்கிறது.

தமிழ் சினிமாவில் குழந்தை நட்சத்திரமாக தன்னை அறிமுகப்படுத்திக்கொண்டு பின்னாட்களில் மிகப் பெரிய நடிகராக ஒரு மாறியவர் நடிகர் சிம்பு. இவர் சிறுவயதிலிருந்து ரஜினியின் தீவிர ரசிகன். ரஜினியின் படங்கள் திரையரங்கில் வெளிவந்தால் முதல் நாள் முதல் ஷோ போய் பார்த்து கொண்டாடி வந்தவர் சிம்பு. பின்னாட்களில் இவர் ஹீரோவாக தன்னை சினிமாவுலகில் அறிமுகப்படுத்திக் கொண்டார்.

ADVERTISEMENT

ரஜினியின் தீவிர ரசிகன் என்பதை வெளிப்படுத்தும் விதமாக அவரது படங்களின் டைட்டில் கார்டில் லிட்டில் சூப்பர் ஸ்டார் சிம்பு என்ற பட்டத்தை இணைத்து கொண்டார் சிம்பு. ரஜினியின் தீவிர ரசிகனான இவர் திடீரென அஜித்தின் ரசிகனாக மாறி சினிமா உலகிற்கு அதிர்ச்சி வைத்தியம் கொடுத்தொடு மட்டுமல்லாமல் அவரது ரசிகர்களையும் அதிர்ச்சி அடைய செய்தது

எப்படி ரஜினியின் படங்களை முதல் நாள் சென்று எப்படி பார்த்தாரோ அதேபோல அஜித்தின் படங்களையும் அவ்வாறு சென்று பார்க்க தொடங்கினார். நான் அஜித்தின் தீவிர ரசிகன் என்பதை வெளிப்படுத்தும் விதமாக பல பேட்டிகளிலும், மேடைகளிலும் நான் அஜித்தின் ரசிகன் என்று வெளிப்படையாககூறியுள்ளார்.

இந்த நிலையில் ஊடகங்கள் பல நீங்கள் முதலில் ரஜினியின் ரசிகராக இருந்து பின்னாட்களில் அஜித்தின் ரசிகராக மாறியது ஏன் என்று கேட்டுள்ளனர் அதற்கு அவர் கூறுகையில் ரஜினியின் மறுஉருவம் அஜீத் தான் சிம்புளாக பதிலளித்தார் மேலும் அஜித் தான் என்னை பொறுத்தவரை ரியல் ஹீரோவாக தெரிகிறார் மேலும் அஜித் அவர்களை ரொம்ப எனவும் அவர் கூறினார். இதனை அறிந்த அஜித் ரசிகர்கள் சிம்பு சொன்னது உண்மை தற்பொழுது ரஜினியின் மறுஉருவம் அஜீத் தான் அது யாராலும் மாறுக்க முடியாது என கூறிவருகின்றனர்.

அஜித்குமார் தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிரபலமான மற்றும் பல்துறை நடிகர்களில் ஒருவர் என்பதில் சந்தேகமில்லை. நடிகர் தற்போது அஜர்பைஜானில் மகிழ் திருமேனி இயக்கும் விடாமுயர்ச்சி திரைப்படத்தின் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார்.விடாமுயற்சி படத்திற்குப் பிறகு, அஜீத் குமார் மார்க் ஆண்டனி இயக்குனரான ஆதிக் ரவிச்சந்திரனுடன் ஏகே63 என்று தற்காலிகமாகப் பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்தில் கைகோர்க்க உள்ளார். திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் யென்னை அறிந்தால் நடிகரின் தீவிர ரசிகர், மேலும் அவர் தயாரிக்கும் படங்களில் நடிகருக்கு அடிக்கடி ஓட்ஸ் கொடுத்தார். படத்தைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்கள் மறைக்கப்பட்ட போதிலும், தேசிய விருது பெற்ற தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் படத்தின் இசையமைப்பாளராக நியமிக்கப்பட்டார் என்பதை பிங்க்வில்லா பிரத்தியேகமாக அறிந்திருந்தது.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT