Monday, April 22, 2024

நிவேதா பெத்துராஜ் தனது பெயர் சம்பந்தப்பட்ட வதந்திக்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்தார் !

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

அடி தூள் செம சென்சேஷ்னலான ஹீரோயின் உடன் டூயட் பாடும் அஜித் ! எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள்

நடிகர் அஜித் தற்போது "விடாமுயற்சி" படத்தில் நடித்து வருகிறார். மகிழ் திருமேனி...

தனுஷ் – ஐஸ்வர்யா விவாகரத்து: அந்தணன் சொன்ன ரகசியம்!

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவர். தற்போது...

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் தலைவர் 171வது படத்தின் டீசர் இதோ !

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் உருவாகும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின்...

அஜித்தின் ஆட்டம் ஆரம்பம் ! அஜித் ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் ட்ரிபிள் ட்ரீட் !

நடிகர் அஜித்குமார் 30 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக...
ADVERTISEMENT

நிவேதா பெத்துராஜ் தனது ஆடம்பரமான வாழ்க்கை முறை குறித்து கூறப்படும் கூற்றுக்கள் மற்றும் வதந்திகளை நிராகரிக்க தனது அதிகாரப்பூர்வ X கைப்பிடியை எடுத்துக்கொண்டார். ஒரு ஊடகவியலாளர் நிவேதா பெத்துராஜைப் பற்றி கருத்துத் தெரிவிக்கும் மற்றும் அவரது வாழ்க்கை முறை மற்றும் துபாயில் உள்ள வீட்டைப் பற்றி உரிமை கோரும் ஒரு பிரபலமான வீடியோவுக்கு பதிலடியாக இந்த இடுகை வந்துள்ளது.

நீண்ட குறிப்பில், நடிகர் எழுதியது, “சமீபகாலமாக பணம் எனக்கு ஆடம்பரமாக செலவழிக்கப்படுவதாக தவறான செய்திகள் பரவி வருகின்றன. இதைப் பற்றி பேசுபவர்கள் தாங்கள் பெறும் தகவல்களை மனதில் கொள்ளாமல் கெடுக்கும் முன் சரிபார்க்க மனிதாபிமானம் இருக்கும் என்று நினைத்ததால் நான் அமைதியாக இருந்தேன். ஒரு பெண்ணின் வாழ்க்கை. நானும் எனது குடும்பத்தினரும் சில நாட்களாக மிகுந்த மன அழுத்தத்தில் உள்ளோம். இது போன்ற பொய்யான செய்திகளை பரப்பும் முன் தயவு செய்து யோசியுங்கள்.”

ADVERTISEMENT

மேலும், நீண்ட காலமாக துபாயில் தனது குடும்பம் எப்படி இருந்தது என்பது குறித்தும் பேசினார். “நான் மிகவும் கண்ணியமான குடும்பத்தில் இருந்து வருகிறேன். நான் 16 வயதிலிருந்தே பொருளாதார ரீதியாக சுதந்திரமாகவும் நிலையானதாகவும் இருக்கிறேன். எனது குடும்பம் இன்னும் துபாயில் வசிக்கிறது. நாங்கள் 20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக துபாயில் இருக்கிறோம். சினிமா துறையில் கூட, நான் இதுவரை இருந்ததில்லை. என்னை நடிக்க வைக்கவோ, பட வாய்ப்புகளை தரவோ, தயாரிப்பாளர், இயக்குனர் அல்லது ஹீரோவிடம் கேட்டேன். நான் 20 படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ளேன், அதுதான் என்னைக் கண்டுபிடித்தது. நான் எப்போதும் வேலைக்காகவோ பணத்திற்காகவோ பேராசை கொள்ள மாட்டேன். எந்தத் தகவலும் இல்லை என்பதை என்னால் உறுதிப்படுத்த முடியும். என்னைப் பற்றி இதுவரை பேசப்பட்டது உண்மைதான். நாங்கள் 2002 முதல் துபாயில் வாடகை வீட்டில் வசித்து வருகிறோம். மேலும், 2013 முதல் பந்தயமே எனது ஆர்வமாக உள்ளது. உண்மையில், சென்னையில் நடத்தப்படும் பந்தயங்களைப் பற்றி எனக்குத் தெரியாது.

கடைசியாக, அவர் தனது அறிக்கையை முடித்தார், “இதை நான் சட்டப்பூர்வமாக எடுக்கவில்லை, ஏனென்றால் பத்திரிகையில் இன்னும் கொஞ்சம் மனிதாபிமானம் இருக்கிறது, அவர்கள் என்னை இப்படி அவதூறு செய்ய மாட்டார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். இதற்கு முன் நீங்கள் பெறும் தகவல்களை சரிபார்க்க பத்திரிகையாளர்களை நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன். ஒரு குடும்பத்தின் நற்பெயரை கெடுத்து, எங்கள் குடும்பத்தை மேலும் எந்த அதிர்ச்சியிலும் ஆளாக்க வேண்டாம்.” (sic)

வேலையில், நிவேதா கடைசியாக தாஸ் கா தம்கி மற்றும் பூ ஆகிய படங்களில் நடித்தார். அவருக்கு தற்போது பார்ட்டி உள்ளது. சமீபத்தில் தமிழ்நாட்டில் நடந்த மாநில அளவிலான பூப்பந்துப் போட்டியிலும் பதக்கம் வென்றார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT