Monday, April 22, 2024

டி20 உலகக் கோப்பை இந்த 5 ஜாம்பவான்களின் கடைசி உலகக் கோப்பையாக இருக்கும், போட்டி முடிந்தவுடன் விடைபெறுவார்கள்

- Advertisement -

தொடர்புடைய கதைகள்

விராட் கோலி – ரித்திகா டேட்டிங் தகவல்: உண்மை என்ன?

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலி மற்றும் ரோகித்...

ராஜஸ்தான் vs மும்பை ஜெய்ப்பூரில் பலப்போட்டிக்கு தயாரா இருக்கும் இரு அணிகள்!

சென்னை: ஐபிஎல் தொடரின் 38வது லீக் போட்டியில் இன்று ஜெய்ப்பூரில் ராஜஸ்தான்...

ஐபிஎல் 37 குஜராத் டைட்டன்ஸ் vs பஞ்சாப் கிங்ஸ் – பரபரப்பான போட்டிக்கு தயாரா?

ஐபிஎல் தொடரில் இன்றைய 37-வது போட்டியில், குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி பஞ்சாப்...

தளபதி விஜய்யின் ‘கில்லி’ திரையரங்குகளில் மீண்டும் ! ரசிகர்கள் கொண்டாடிய வீடியோ வைரல்

தளபதி விஜய் மற்றும் த்ரிஷா கிருஷ்ணன் நடித்த கமர்ஷியல் பிளாக்பஸ்டர், 'கில்லி',...
ADVERTISEMENT

2024 ஆம் ஆண்டு கிரிக்கெட் உலகிற்கு மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும், ஏனெனில் இந்த ஆண்டு ஐசிசி அமெரிக்கா மற்றும் மேற்கிந்திய தீவுகள் கிரிக்கெட் வாரியம் இணைந்து நடத்தும் T20 உலகக் கோப்பை போன்ற பெரிய முக்கியமான போட்டியை ஏற்பாடு செய்ய உள்ளது.

இந்தப் போட்டியை மனதில் வைத்து அனைத்து அணிகளும் தங்களது ஆயத்தப் பணிகளை தீவிரப்படுத்தத் தொடங்கியுள்ளன. இந்த டி 20 உலகக் கோப்பையின் முக்கியத்துவம் இன்னும் அதிகரிக்கிறது, ஏனெனில் பல மூத்த வீரர்களுக்கு, இந்த டி 20 உலகக் கோப்பை அவர்களின் வாழ்க்கையின் கடைசி டி 20 உலகக் கோப்பையாக நிரூபிக்கப்படலாம்.

ADVERTISEMENT

இந்த வீரர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையின் கடைசி டி20 உலகக் கோப்பையை விளையாடுவார்கள்

டிரெண்ட் போல்ட்
ட்ரெண்ட் போல்ட்

நியூசிலாந்து கிரிக்கெட் அணியின் சிறந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர்களில் ஒருவரான ட்ரென்ட் போல்ட், நியூசிலாந்தின் வருடாந்திர ஒப்பந்தப் பட்டியலில் இருந்து நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே தன்னை வெளியேற்றிவிட்டு, தற்போது நியூசிலாந்து அணிக்காக பன்னாட்டு போட்டிகளில் விளையாட வருகிறார். ட்ரெண்ட் போல்ட் தற்போதைய காலத்தின் ஒவ்வொரு லீக்கிலும் விளையாடுவதைக் காணலாம், அதனால்தான் அவர் டி20யில் சிறந்த பந்துவீச்சாளராக உள்ளார். இந்த டி20 உலகக் கோப்பை அவரது கேரியரின் கடைசி போட்டியாக இருக்கலாம் என போல்ட் குறித்து கூறப்படுகிறது.

டிரென்ட் போல்ட் 57 சர்வதேச டி20 போட்டிகளில் 57 இன்னிங்ஸ்களில் 23.24 சராசரி மற்றும் 7.98 என்ற எகானமி ரேட்டில் 74 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார்.

டிம் சவுதி

நியூசிலாந்து கிரிக்கெட் அணியின் அனுபவம் வாய்ந்த, அபாயகரமான வேகப்பந்து வீச்சாளர்களில் ஒருவரான டிம் சவுத்தி தற்போது 35 வயதை தாண்டியிருப்பதால் வயது அதிகரிப்பின் தாக்கம் அவரது ஆட்டத்திலும் தெரிகிறது. இதனால், ஜூன் மாதம் நடைபெற உள்ள டி20 உலகக் கோப்பை அவரது கேரியரின் கடைசி டி20 உலகக் கோப்பையாக அமையும் என்று கூறப்படுகிறது.

டிம் சவுதியின் செயல்திறனைப் பற்றி நாம் பேசினால், அவர் தனது வாழ்க்கையில் விளையாடிய 123 டி20 போட்டிகளில் 120 இன்னிங்ஸ்களில் 23.15 சராசரியிலும் 8.13 எகானமி ரேட்டிலும் 157 விக்கெட்டுகளை எடுத்துள்ளார்.

சோயிப் மாலிக்

பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் சக்திவாய்ந்த பேட்ஸ்மேன்களில் ஒருவரான சோப் மாலிக், நீண்ட காலமாக பாகிஸ்தான் அணியில் இருந்து வெளியேறியுள்ளார், ஆனால் அவர் தனது அணிக்காக டி 20 உலகக் கோப்பை விளையாட விரும்புவதாக ஒரு தொலைக்காட்சி நேர்காணலின் போது தெரிவித்தார். டி20 உலகக் கோப்பையை மனதில் வைத்து, சோயப் மாலிக்கும் தனது ஆயத்தப் பணிகளை தீவிரப்படுத்தியுள்ளார், வாய்ப்பு கிடைக்காவிட்டால், விரைவில் ஓய்வை அறிவிக்கலாம் என்று கூறப்படுகிறது.

சோயிப் மாலிக் 124 போட்டிகளில் 111 இன்னிங்ஸ்களில் விளையாடி 31.21 சராசரி மற்றும் 125.64 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 2435 ரன்கள் எடுத்துள்ளார், மேலும் இந்த காலகட்டத்தில் அவர் தனது பேட் மூலம் 9 அரை சதங்களை அடித்துள்ளார்.

டேவிட் எச்சரிக்கை

ஆஸ்திரேலிய அணியின் ஆபத்தான பேட்ஸ்மேன்களில் ஒருவரான டேவிட் வார்னர், ஒவ்வொரு போட்டியிலும் ஆஸ்திரேலியாவுக்காக அற்புதமாக விளையாடி வருகிறார், அதனால்தான் 2024 டி20 உலகக் கோப்பையிலும் அவர் தனது பேட்டிங்கால் அணியை வெற்றிப் பாதைக்கு அழைத்துச் செல்ல முடியும் என்று கூறப்படுகிறது. டி20 உலகக் கோப்பை 2024க்குப் பிறகு, டேவிட் வார்னர் தனது சர்வதேச டி20 வாழ்க்கைக்கு முற்றுப்புள்ளி வைப்பது குறித்து பரிசீலிக்கலாம் என்று கூறப்படுகிறது.

ஆஸ்திரேலியாவுக்காக விளையாடி, டேவிட் வார்னர் 103 டி20 போட்டிகளில் 103 இன்னிங்ஸ்களில் 33.68 சராசரி மற்றும் 142.67 என்ற ஆபத்தான ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 3099 ரன்கள் எடுத்துள்ளார், மேலும் இந்த காலகட்டத்தில் அவர் 1 சதம் மற்றும் 26 அரை சதங்கள் அடித்துள்ளார்.

ஸ்டீவ் ஸ்மித்

ஆஸ்திரேலிய அணியின் நம்பகமான பேட்ஸ்மேன்களில் ஒருவரான ஸ்டீவ் ஸ்மித்தைப் பொறுத்தவரை, டி20 உலகக் கோப்பை 2024 அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் கடைசி டி20 உலகக் கோப்பையாக இருக்கலாம். டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டை மனதில் வைத்து, ஸ்டீவ் ஸ்மித்தும் இந்த மெகா நிகழ்வுக்குப் பிறகு தனது ஓய்வை அறிவிக்கலாம்.

ஸ்டீவ் ஸ்மித் தனது வாழ்க்கையில் 67 போட்டிகளில் விளையாடி 55 இன்னிங்ஸ்களில் 24.86 சராசரி மற்றும் 125.45 என்ற ஆபத்தான ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 1094 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். இந்த காலகட்டத்தில், அவர் தனது துடுப்பாட்டத்தின் மூலம் 5 அரை சதம் அடித்துள்ளார்.

ADVERTISEMENT

சமீபத்திய கதைகள்

ADVERTISEMENT
ADVERTISEMENT